ไอ้หน้าอย่างเรา ใครเขาจะมาร๊ากกก เขียนเอาไว้บนหน้าผาก ให้เตือนตะเองเอาไว....///// -_*

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Bunchai Chucherdmongkolkul, 17 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอ้หน้าอย่างเรา ใครเขาจะมาร๊ากกก เขียนเอาไว้บนหน้าผาก ให้เตือนตะเองเอาไว....///// -_*

1. ตำหนวดไงรัก เจอปุ๊บเรียกปั๊บ!

2. อันนี้ใช่เป๊ะ -_-"

3. หน้าแบบนี้จอดในที่เปรี่ยวๆมีคนลักแน่ๆๆ

4. มีแต่ของเก่าๆ มีตำหนิด้วยหนะสิ ทั้งคันไม่มีชิ้นไหน ไร้ตำหนิเลยจิง ^^

5. ของเก่าของพี่ มีค่าหายากทังคัน

6. ใช่ครับ เช่น ฝาท้าย อยากจะบอกว่า ถ้าไม่ได้ลุง Thit Nv นี่สงสัยต้องปล่อยโล่งใส่ ค้ำ x แน่ๆ ครับ

7. พี่ครับมือเปิดท้ายอะครับของผมหักอยากทราบว่าราคาจะแพงไม๊อะ

8. แอ้ Lappakorn Wattanasuk มีอันนึงนี่ ยังอยู่ปะน้อง

9. วิทไฮเปอ

10. ป้ายลพบุรี ทีเจดีไซน์ ชอบเหมือนกันหรา ไอน้ำ วิดไฮเปอร์ และอะไรอีกวงนะ ลืมชื่อ อยู่พิดโลกอะ ^0^

11. พลาดได้อีก บอกตรงไม่รู้จัก 555

12. นึกออกแระ โซคูล 5555

13. ไอดอลพี่ตั้มเลยแต่ละวง

14. อยู่กะพี่โต้ง หนิ ยังไม่ได้ส่งให้ผม ...

15. ไปนานแล้ว 2 ปีกว่า -_-

16. Eak's Thana

Eak's Thana Guest

0
    0
    0
    ไฟหน้าเต็ม..รุ่นไหนคับ...หล่อเลยคับ..

17. y 10 ยุ่นครับ

18. หล่อมากๆ ต้องไฟ6ดวง กลมๆ ^^

19. Eak's Thana

Eak's Thana Guest

0
    0
    0
    ต้องแปลงมั้ยครับ.

เบ้าก็ยกมาหน้าตัดศอกเลยครับ ถ้าวิงโรดในก็ไฟกระจังฝาโปรง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้