ดูดออกเสียหน่อย เติมน้ำมันเครื่องมาเกิน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 20 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ดูดออกเสียหน่อย เติมน้ำมันเครื่องมาเกิน

1. ไอยะ ใช้หัวปั้มขวดครีมอาบน้ำ ไอเดียเยี่ยมมาก

2. อุปกรฌ์ใกล้ตัวนะครับ

3. Paul Chanatuth

Paul Chanatuth Guest

0
    0
    0
    แหล่ยเบย

4. นับถือไอเดียครับ ง่ายๆแต่ใช่งานได้จริง

5. ใช้งานได้จริงครับ แค่เอาท่อยางตู้ปลามาวัดกับจุด F ของก้านวัดน้ำมันเครื่องแล้วใช้เคเบิ้ลไทค์รัด แล้วสูบออก

คิดจะดื่มน้ำ ดื่มคริสตัล~

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้