แต่ก่อนเคยมีไฟเบรคดวงที่สามติดที่ผาท้ายแครี่บอย ขับเร็วไปลมหอบหนีครับ จะหาใหม่ก็ไม่มี...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nume Monthathip, 20 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    แต่ก่อนเคยมีไฟเบรคดวงที่สามติดที่ผาท้ายแครี่บอย ขับเร็วไปลมหอบหนีครับ จะหาใหม่ก็ไม่มี เลยอยากติดแก๊ปแครี่บอยครับ พี่ๆท่านใหนพอทราบแหล่งหรือประมาณราคาบ้างครับ หรือใครมีไฟเบรคที่เกาะกับฝาท้ายแครี่บอยแล้วไม่ได้ใช้ก็บอกด้วยนะครับ ^^

2. ลองสั่งที่ตัวแทนแครี่บอยดูครับ ผมเคยไปถามซื้อไฟเบรคดวงที่3เขาต้องสั่งกะบริษัท แต่มาทั้งแก๊ปกะไฟเบรคครับ ราคาตอนผมถาม2พันกว่าบาท ผมถามนานมากแล้วครับ3ปีกว่าโดยประมาณ แต่ไฟเบรคหาไฟตามท้องตลาดขนาดใกล้เคียงกันใส่ก็ได้ครับราคาไม่แพง

3. Nume Monthathip

Nume Monthathip Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม

ไฟledเรยพี่ประหยัดร้อยกว่าบาทเดินไฟเหมือนเดิมมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้