เมื่อวานประมาน8.30น ได้ยินเสียงลั่นมาแต่ใกลหันไปมองเจอ NV van...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จำรัส เหล่าพล, 21 กรกฎาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานประมาน8.30น ได้ยินเสียงลั่นมาแต่ใกลหันไปมองเจอ NV van สีนำ้เงินวิ่งผ่านหน้าค่าย อดิศร สระบุรี แว๊บๆเห็นป้ายคลับ ว่าจะดันเอ้ย ทักเสียหน่อย แต่อยู่คนละฝั่ง เสียดายอิๆๆ

1. รายงานตัวครับ

2. ใช้ผมป่าว อะ อิอิ

3. ใช่เลยอิๆ

4. ไปส่ง พ่อกับแม่ ที่บุรีรัมย์ ตอนสี่ทุ่มถึงตีสอง แล้วตีรถกลับมาทำงานเลย

5. ลองเครื่องซะยาวเบย

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    แรงป่าวกี้

7. มาดีครับพี่ กำลังอัด ไม่รั่ว เกียร์4-5 เหยียบต่อ สบายๆ ก่อนหน้าที่จะพัง สดุด ตลอด

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เหยียบๆๆๆยาวๆๆๆนึกถึง sr เข้าๆไว้นะกี้ มันง่ายต่อการตัดสินใจ.....555

55555555+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้