อยากซ้อม gym คับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย lancerz, 11 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ปายด้วย

2. lancerz

lancerz Member Member

40
    0
    6
    แล้วเร็วๆนี้จะมีซ้อมอีกป่าวอ่ะคับ

3. boy@92

boy@92 New Member Member

8
    0
    0
    อยากเล่นบ้างจังแต่เบรคมือดึงแล้วไม่ค่อยอยู่อ่ะ ต้องเซ็ตเบรคใหม่รึป่าวอ่ะครับ

4. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    แล้วตกลงคุณพี่ๆไปซ้อมกันที่ไหน...วันไหนและเมื่อไหร่อะค่ะ
    จะได้ตามไปซ้อมด้วยคน มือใหม่อยากพัฒนาฝีมืออะค่ะ
    ถึงแม้จะยังขับไม่ได้เรื่อง...แต่ใจสู้ค่ะ 555555
    พี่ๆช่วยเซี่ยมด้วยนะค่ะ

5. khun te'

110
    4
    0
    พี่สนามนี้ไม่มีหอยไม่หนุกเลยเนอะ..... ฮิฮิ
    :D :D :D

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เดียวนี้ขับรถเก่งขึ้นนะครับ

7. khun te'

110
    4
    0
    พูดจริงปะค่ะ
    หรือแอบทับถม5555

8. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ไม่มีอะดีแล้วจ๊ะ คราวก่อนยังจ่ายค่าซ่อมไม่หมดเลยนะ:)

9. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    ปล่อยหอยมันอยู่ดีๆของมันล่ะดีแว้ว
    เก็บมาบาปนะ กรรมจะตามทัน ทำให้กระเป๋าเบาอย่างเร็ว

เบาหวิวๆ
    อิอิ อุอุ อะอะ
    :D
    [email protected]

10. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ฮี่ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้