nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากเห็นรูปจังเลยหมอนะหมอ....ไปไม่บอกกันบ้างอ่ะ

1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    คราวหน้าจะบอกนะน้องรัก

2. ไม่ได้ชักภาพเลยตุ๊ก........มาววววววววววก่อนนนนนนนนน

3. ////ซะงั้นนะ...แต่ละค่ะ....
    จำไว้เลย....

4. วันนี้เป็นวันเกิดครายหว่า....
    อ่อ..จำได้แย้ววว..วันเกิด.เอสคุงนี้เอง....สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะเพื่อนเลิฟฟฟฟ
    คิดสิ่งไหนสมความปราถนา..คิดมีกิ๊กได้กิ๊ก ... คิดมีชู้ได้ชู้ ..(รักเมียให้มากๆๆก็พอ) นะเพื่อน...

5. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    HBD ด้วยนะคร้าบ

6. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ขอบคุณคร้าบสำหรับคำอวยพรสาธุเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

7. แฮ.บ........ปี้................เด้อออออออออ

8. แฮปปี้หลายๆเด้อคับ...............:D:D

9. เมื่อคืนแฮปปปป.......ปี๊ปปปปปปปป.....((กี่ทีล่ะเพื่อน)) ตุ๊ดดดดดดด ตุ๊ดดดดด
    อุ้ยยยยยเซนเซอร์หน่อย....แฮปปปปี๊มากมั้ย...เห็นน้ำตาคลอๆๆอยู่อ่ะ....อิอิ

10. เพื่อนเอส...ว่างๆๆเอารูปลงด้วยเด้อ...ให้เค้าอิฉจาเล่นๆๆอิอิ

11. เอารูปตอน .......แฮป...........ปิ๊.........( 5555555555 ) ม่ายอาวววววววววว ล้อเล่นนนนนนนนนนนนน

12. ////ถ้าได้ก็ดีล่ะสิ..อิอิ:eek::eek:

13. nvclub030

1,074
    17
    0
    คืนนั้นยังไม่รู้สึกอะรัยเลยอ่ะ รึว่าคออ่อนลงทุกวัน

14. มาทักทายครับ สุขสันต์วันเกิดละกันครับผม

15. //// ถึงว่าล่ะขับกลับ บ้านดงไม่บอกใครเลย..นะคุงหมอ..
    รึจะมานัดล้างตากันก็ได้ไม่ว่า...จัดมาเลยจร้า..เหล้าเหลือเพียบบบบบบบ
    แต่ขวดที่กินเหลือที่ร้านนั้นอ่ะ..ตุ๊กฟั่นเฟือน..เอาไปกิงในอินเดียแดงแย้วเด้อออออ.....:D:D:D

16. nvclub030

1,074
    17
    0
    รับทราบจ้า

17. เงียบหายไปไหนกานหมด.....ส่งเสียงหน่อยสิ

18. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    แวะมาทักครับพี่ดุ๊ก เห็นว่าเงียบๆเมื่อไหร่จะมีโอกาสแวะอุดดิตย์น้า......

19. ว่างเสมอจร้า....สำหรับพี่น้องชาวคลับ..หรือไม่คลับ..เอ...งง
    แวะมาเมื่อไหร่ก็มีเฮ..กันเมื่อนั้นแหละ..รับรองความฮา...

20. ตั้งคณะตลกดีมั้ยตุ๊ก

21. ซะงั้นนะคุงโต้ง..
    เอ..แล้วใครเป็นหัวหน้าคณะดีล่ะ.......อิอิ

22. nvclub030

1,074
    17
    0
    นั่นดิใครจะเป็นหัวหน้าคณะหล่ะ

23. ตุ๊ก.........เชิญยิ้ม

24. ว่างั้นแหละครับ พี่ตุ๊ก........................................................พี่ตุ๊กคุณแม่ขอร้อง...................ดีกว่ามั้งครับ อิ อิ

25. ว้ายยยยยยย.............อารายกันเนี้ยยยยยยย........
    เรามายใช่หัวหน้าคณะตลกนะ...แค่เป็น...กกต....ประจำคณะตลกบริโภค....สุราเท่านั้นเอง...5555555+

26. .............ตุ๊กคุณแม่ขอร้อง.....( อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ คริๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ )

27. อารายกันอ่ะ..ยังไม่จบอีกนะ....เดี๋ยว....มีดวน...แก้วล่ะงานนี้

28. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ว้าว หายไปนาน เค้าไปถึงไหนกันแย้วเนี้ย
    เป็นเต๋าอยู่คนเดียวเลยเรา 555+

ตุ๊ก........
    ลิ้นหน้าเสร็จแล้วนะ เดี๋ยววันที่ 4 เดือนหน้าพี่เทพขอนแก่นจะเอาไปติดให้ที่เขื่อนเลย ( วะนะ )

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้