nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    หวัดดีครับ ไม่ได้ขับ NV แต่เปนคนอุตรดิตถ์อะคับ ไปแจมด้วยได้ป่ะคับเนี่ยยยย
    กลับบ้านบ่อยอยู่อ่ะครับ

2. Drink

389
    29
    28
    แล้วอุตรดิตถ์ - เพรชบูรณ์ นี่ห่างกันกี่ กม อ่ะครับ

3. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ยินดีต้อนรับคร้าบได้เสมอรับรองอบอุ่น:D:D

4. อ้าวท่านเอสก้อทิ้งเบไว้ให้เค้าด้วยดิ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  5. //รถเสียจร้า...:D:D:D:D
    ล้อเล่นนนน...น้ำมันมานไม่เข้าคาบูรก็เลยทำให้ไม่ติดหรืออะไรเนี้ยเหละ
    แต่ตอนนี้หายดีแล้วจร้า....ก็เหลือแต่...แม๊กหายเนี้ยเหละ..เวรจริงๆๆ

6. //ห่างกันประมาณ ไม่เกิน 200 กม. ค่ะ...
    ว่างๆๆก็ไปมิทติ้งกันได้นะค่ะ....พวกเราจัดกันบ่อยจร้า..เอาสนุกสนานและอบอุ่นกันซะมากกว่ามีสาระ..:D:eek::eek:
    ไงก็โทรมาได้นะค่ะ...ที่เบอร์ 087-3083237 เลขาคลับ ตุ๊กฟั่นเฟือนจร้า
    เดือนหน้าเค้าจะจัดล่องแพกัน.....แต่ก็ต้องปรึกษาสมาชิกกันก่อน..แต่ก็ช่วยกรุณาทิ้งเบอร์โทรไว้ด้วยนะค่ะ..จะได้โทรแจ้งให้ทราบข่าว:D:D

7. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ว้าว......อยากนั่งฮอนด้าจังไม่ทราบว่ามีตุ๊กตาหน้ารถยังอะ....5555+
    ยินดีต้อนรับเสมอเพราะคอบครัวเราอบอุ่น เฮหา ถ้าไม่เชื่อต้องลอง
    สัมผัสดูแล้วจะรู้ว่า......สุดยอดแค่ไหน.........น้องเจ้าจร้า.....

8. น้องเจ้า

28
    1
    0
    แหละหนาที่เขาเรียกว่า ..เธอเปลี๊ยนไป....
    เมื่อก่อน....สาวมองทำเป็นเงียบ+++++เดี๋ยวนี้...ขอเบอร์เพียบไอ้หน้าม่อ
    เมื่อก่อน...จะไปไหนเดี๋ยวผมรอ+++++เดี๋ยวนี้...ไม่ง้อ จะไปไม่ไป
    เมื่อก่อน...โทรตามเอาใจใส่++++++เดี๋ยวนี้....โทรไปปิดซะงั้น
    เมื่อก่อน...ยิ้มให้โหยใจเต้น+++++เดี๋ยวนี้...ยิ้มให้เห็น กูปวดขี้
    เมื่อก่อน...เฮ้ย ขาว ว๊าว..ดูดี++++เดี๋ยวนี้...ซีดอย่างกะผี ดูๆๆๆมันทำ ทำไมถึงทำกะชั้นด้ายยยยยยยยย

9. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    สวัสดีครับ....ไม่ได้เข้ามาเยี่ยมชมตั้งนาน
    สมาชิกเข้ามาพูดคุยกันเยอะดีนะครับ ดูยังพบปะสังสรรค์กันเหมือนเดิมเลย
    ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างเลย ไม่ค่อยได้ Update เท่าไหร่
    ไว้จะเข้ามาคุยด้วยใหม่นะ

10. ล่องไหน ไปนำแหน่

11. เดือนหน้า กันยายน นี้ว่าจะจัดล่องแพที่เขื่อนสิริกิติ์กันอ่ะค่ะ...พี่โต้ง..
    ว่าไงว่างจะมาแจมรึเปล่าล่ะ....ถ้ามาดีใจตายเลย..อิอิ
    มาเยอะๆๆรับรอบสนุกกว่าเดิมแน่ๆๆแต่ยังไม่ยืนยันว่าเป็นวันไหนนะค่ะ..
    ปรึกษากันก่อนแล้วจะแจ้งให้ทราบจร้า..

12. น้องเจ้า

28
    1
    0
    ว้าวววววววววววววว ...... เมื่อไหร่จะด้ายปายเนี้ย อยากเมาจะแย่อยู่แย้วววว อยากร้องเพลง เล่นไพ่ อยากเล่นน้ำอยากพายเรือ
    อยากทำกิจกรรมแปลก ๆๆ บนแพอีกนะ 555 + เช่น ตำรวจน้ำบุกแพ้นะจร้า 555+ ว่างั้นไม เอสคุง 555+

13. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    คงงั้นมั้งก้อแค่มานเปนอดีตอ่ะคร้าบ 555+

14. แจ้งวันเวลาด้วยเด้อออออออออออออ

15. จากหล่มสักไปไกลมั้ย

16. ตุ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ..............
    เรื่องลิ้นน่ะภายในอาทิดนี้นะจ๊ะ( ตัง ) รอรับ Smsหมายเลขบัญชีเด้อ หรือจะมาจ่ายเองก็ไม่ว่า55555555555555555555555

17. เอาเลขที่ออกไปเลยละกัน................

ชื่อบัญชี นาย จักรพันธ์ ศรีประเสริฐ

หมายเลข 438-1-20230-9

สาขา ย่อยมหาวิทยาลัยขอนแก่น

ธนาคารกรุงไทย

18. Drink

389
    29
    28
    อบอุ่นเจงๆเลย ไปไหนปายด้วยค้าบบบ 0866336063

เดี๋ยวกลับไปบ้านจะโทรไปบอกนะคับ ใครมากทม โทรมาได้เลยครับ

ไปแว้ว

19. น้องเจ้า

28
    1
    0
    ดีจัง ปาย กทม. มีเพื่อนด้วยว่าจะปายอยู่นะประมาณปลายเดือน พ.ย.
    ถ้างัยจะโทรหาละกันจะด้ายหั้ยพาปายเที่ยวด้วยนะ 555+

20. Drink

389
    29
    28
    เมาอ่ะของโปรด

21. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เดือน พย. ฝากซื้อโมจิด้วยนะครับ อยากกิน อิอิ:D

22. น้องเจ้า

28
    1
    0
    ถ้าแวะนครสวรรค์จะซื้อปายฝากนะ เอ้...โมจิจะเปนกับแก้มกะเล่าด้ายเปล่านะ 555+
    วันนี้ อุตดิด ก็มีสังสรรค์กันอีกแย้วอยากร่วมแจมเชิญนะค่ะ หรือส่งจิตมาชนแก้วก็ได้นะ 555+

23. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    หายไปนานเลยเราตามสมาชิกไม่ค่อยทันเลย

24. สรุปวันล่องแพได้แล้วจร้า... เสาร์ ที่13 กันยายน นี้รายละเอียดเข้าไปในกระทู้ใหม่ได้นะค่ะ

25. น้องเจ้า

28
    1
    0
    ทามไมเงียบเหงาจัง...................

26. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    การี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด :D

27. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    แล้วงานเราจาเข้าป่าวนี้555+

28. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    ไม่ได้เข้ามาในคลับนาน

ไม่รู้ว่าเขาไปไหนกานแล้ว

อ้อ!พวกพี่ๆครับ

เกมส์เปลี่ยนเบอร์

ใหม่แล้วนะครับ

0855340025 (เกมส์)

0819728400 (พ่อเกมส์ครับ)

29. หมออาร์ทมาฮอดขอนแก่นแล้วเด้อคร้าบบบบบบบบ...........เดี๋ยวเอาภาพนอกรอบมาให้ดูเด้อออออออออ

พี่อาร์ทโทรหาทั้งวันไม่ติดเลยพี่ แอบหนีกันตอนงัวเงียซะนี่เลยไม่ได้ส่งกันเลย ถ้าว่างติดต่อกลับด้วยเด้อออออออออออ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้