nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอนแก่นออกให้ 2 เสียงครับ

1. :):):):) ประทับใจมากกับความเป็นมิตรของทุกๆท่านครับ.....เสียดายมาสายเลยไม่ทันขนมจีนหล่มสัก ( เดี๋ยวโอกาศดีดีว่างๆจะพาแม่บ้านไปกินให้ได้ ) คราวหน้ามาเที่ยวขอนแก่นบ้างเด้อ........เมื่อไหร่พร้อมจะแจ้งให้ทราบอีกที:sad::sad::sad::sad:

2. nvclub อุตรดิตถ์เงียบเหงากันจังเลยค่ะ...
    ว่างๆๆมาวางแผนจัดมิทติ้งกันบ้างมั้ย...กิจกรรมเป็นล่องแพ..กันดีรึเปล่าค่ะ...
    สมาชิกท่านอื่นๆๆว่าไง...ช่วยออกเสียงด้วยจร้า.....

หรือจะจัดกิจกรรมที่เคยว่างแผนไว้..ทำบูญถวายระฆังกัน.....

อย่างไงก็ช่วยกันออกความคิดเห็นด้วยนะพี่ๆๆน้องๆๆ

3. ล่องไหนคร้าบบบบบ........ปายนำแน้

4. เอางี้มั้ยทุกท่าน........ผมมีอีกแผนมานำเหนอ
    :D:D:D:D:D
    .............เขื่อนจุฬาภรณ..............ครับ
    จะได้เจอกับพี่น้องทางเหนือคนละครึ่งทางครับ...พบปะกันวันเสาร์ที่ 4 ตุลาคมครับ น่าจะค้างซักคืนเพราะเมาไม่ขับ ที่พักพักที่บ้านพักของคณะกาเสดของ มข.น่าจะเหมาะ และก็มีที่พักของ กฟผ.อีกมากครับ แต่ผมไม่แน่ใจว่าเดือนตุลาจะเป็นช่วงไฮซีซั่นหรือป่าว เพราะเป็นช่วงปลายฝนต้นหนาวพอดี บรรยากาศช่าวนี้งดงามมาก.................:):):):):):):)
    ........ถ้าตกลงรับแผนนี้ทุกท่านคอมเฟิมมาด่วนครับ จะได้ทราบปริมาณในการติดต่อบ้านพักครับ

........อยากไปเขื่อนอุบลรัตน์ หรือ จฬาภรณ์ กันคร้าบบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D

ผมออกเสียงให้.....เขื่อนจุฬาภรณ์ 1 เสียงคร้าบบบบบบบบบบบบบ:D:D:D:D:D( ที่เที่ยวที่ให้ดูหลายดี )[/SIZE]

5. เปนงายบ้างงงงงงงงงค้าบบบบบ
    :D:D:D:D:D:D
    คุณน้องทราย( คุณแม่ขอร้อง )แพทย์อาทบอกครับ ขอให้หายไวๆเด้ออออออออออ

:):):):):):)

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  6. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    น้องทรายแค่เห็นเข็มฉีกยาก็หลบหน้าหนีแล้ว

7. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    กำลังใจจากเพื่อนๆ NV CLUB เต็มห้องเลยอ่ะ น้องทรายเลยมีแต่รอยยิ้มพร้อมกับคราบน้ำตาที่ตื้นตันใจอ่ะ
    ขอบอก 5555555555555555555555555555

8. ยายเลอะเลือนบอกว่า..ขอบคุณที่เป็นห่วงกันมากจร้าแต่มายต้องเป็นห่วง..
    อย่างไงก็ไม่พลาดมิทติ้งครั้งนี้แน่นอน........

9. nvclub030

1,074
    17
    0
    นั่นดิเราก็ไม่พลาดอยู่แล้ว แต่นอกรอบที่ขอนแก่นมีแน่นอน

10. น้ำใจมากมายครับอบอุ่นจิงๆ..............ขอให้น้องทรายหายไวไวเด้ออออ

นอกรอบ.........นับวันรอแล้วหมออาร์ท ( นัดล้างตา )

11. nvclub030

1,074
    17
    0
    ล้างตาเรื่องรัยอ่ะ

12. ปายกันเมื่อใดบอกน้องงงงบ้างเด้อ...
    น้องจาได้ตามปายหาเด็กกกกกก(กิน)แถวนั้นบ้างงงง 5555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 สิงหาคม 2008
  13. รายงานข่าวจร้า....
    น้องทรายของเราออกจากรพ.แล้วนะคร้า....
    แต่ก็ต้องมารักษาตัวที่บ้านต่อ....แต่เห็นแว้วววมาว่าจะมีฉลองเลี้ยงรับขวัญ
    คู่รัก...อมตะ..รักๆๆเลิกๆๆ..สร้างข่าวกันซะหน่อย..จัดเลี้ยงที่เรือนหอ..ของทั้งคู่..เรียกประมาณว่าปิดประตูวัดฉลอง..พี่น้องท่านใดว่างๆๆก็ช่วยกันมาร่วมงานได้นะคร้า

14. ดื่มน้ำมากๆนะครับ โซดาหลายๆ ล้างกะเพาะล้างไต.....อิอิอิอิอิอิ

15. เรื่องโซดาล้างไตอันนั้น..ต้องปล่อยให้เป็นหน้าทีของ กกต. ตุ๊กฟั่นเฟือน ..เดี๋ยวจัดให้จร้า

16. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    เอารูปตูลงทามไมว่ะเพื่อนอายนะโว้ยอิอิอิอิหน้าตูแดงเลยเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เมื่อวานเย็นจัดรับขวัญไปแล้วแต่แค่เพียงชุดเล็กอ่ะอิอิอิอิอิอิ

17. วันนี้ชุดใหญ่...เพราะรอ..คุงหมอ..มาเปิดพิธีใช่รึเปล่าเพื่อน..
    จาได้เตรียมโซดา..ไปสักแพ็ค....ส่วนเหล้า..คุงหมอเค้าจาเอามารับขวัญน้องทรายเอง..คุงหมอเค้าบอกมาอ่ะ..

18. กินเผื่อด้วยเด้ออออออออออออออ.........เอิ้กๆๆๆๆๆๆๆๆ
    กกต.ตุ๊กฟั่นเฟือน คือ ได

19. ก็พอดีตุ๊กฟั่นเฟือนรับ 2 จ๊อบ..อ่ะค่ะ..
    เป็นทั้งเลขา คลับ และก็เป็น กกต...(ใกล้กระติก) อีกตำแหน่งไงค่ะ...คุงพี่โต้ง...หุหุหุหุหุ

20. ภาพบรรยากาศงานรับขวัญ...คุงน้องทราย(ยายเลอะเลือน):D:D:D;);););)

21. เป็นไงบ้างค่ะ...อาหารน่าทานรึเปล่า...ทุกอย่างล้วนเป็นฝีมือของ...เอสคุงทั้งนั้นเลย
    ดูอาการของทุกท่านสิค่ะ....ตาเนี้ย..อืม..อย่าให้พูดเลยดูภาพกันต่อดีกว่าค่ะ..

22. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    บรรยากาศอบอุ่นกัน จังครับ ซักวันอาจจะได้แวะไปทักทายกันครับ ผ่านไปผ่านมา บ่อยแต่ไม่ได้เข้าเมือง เจอด้านข้าง ทักเลยนะครับ วิ่งเชียงใหม่ พิดโลก ประจำครับ แต่ไปทีไรไม่ตรงมีตติ้ง หน้ามน. ซักกะที

23. ผ่านมาเมื่อไหร่โทรแจ้งล่วงหน้าได้ค่ะ...ยินดีต้อนรับเสมอ..ทุกเวลา...
    087-3083237 ตุ๊กฟั่นเฟือนจร้า...แล้วเดี๋ยวจะกระจ่างข่าวแจ้งสมาชิกร่วมตัวให้....

24. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    สบายดีแย้วจร้า ขอบคุณทุกคนที่เป็ห่วงนะจร้า ..............ยายเลอะเลือน

25. เปลี่ยนบรรยากาศในการกินซะหน่อยอันเนื่องมาจากรถตุ๊กฟั่นเฟือนเสียข้างทาง...
    เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลาชมภาพกันดีกว่า...อิอิ

26. รถเสียแต่ก็ยังไม่เจ็บใจเท่ากะ..ยางแตก...แม็คหาย..เวรกำ..ซ้ำจริงๆๆเลยตรู

27. :eek::eek::eek::eek::eek:
    นั่นมาน........กุ้งอบวุ้นเส้นหม้อดิน ลวกหอยแคลง กุ้งแช่นำปลา เบร็นสองแปดห้า โซดา
    :teeth::teeth::teeth::teeth::teeth:
    ว้ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆชอบบบบบบบบบบบบบบบมั่กกกกกกกกกกกกกกก

28. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ว้าหน้าสงสารจัง ซื้อหวยซะนะจะได้มีโชคกะเค้าบ้างนะ
    ว้า...ทำไมเงียบกันจัง .... อุดดิด หนุกหนานทุกวันเลย
    แล้วที่อื่นละเหมือนอย่างงี้ไม...555+.....

รถเป็นไรตุ๊ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้