nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ไปวันไหนเพื่อนตุ๊กโทรบอกด้วยจาได้โทรขอเปิดเส้นทางอ่ะ 555555+

2. มาถึงขอนแก่นช่วง 4 โมงเย็นก็ดีครับ เพราะผมเลิกงานพอดี หรือจะมาเที่ยวก่อนก็ได้ครับเดี๋ยวน้องท็อป(สุดหล่อ)จัดพาเที่ยว

3. //เพื่อนว่างเมื่อไหร่บอกมาเลยดีกว่า.....แต่คงคิดว่าวันที่เค้ามิทติ้งริมบึงเราคงไม่ได้ไปแล้วอ่ะ.....เสียดายเหมือนกันว่ะ.......แต่ถ้าเพื่อนว่างวันไหนก็แจ้งมาด้วย....โทรหากันดีกว่า...เพราะไม่ค่อยได้เข้าว่ะ....ตอนนี้รถพร้อมแล้วทุกอย่างไม่ต้องกลัวอะไรแล้วจร้า........:D

4. //แหมๆๆๆๆๆ
    เสียดายก็อีตรงเนี้ยแหละ.....กะให้น้องท๊อปสุดหล่อพาเที่ยวซะหน่อย......:cry:

5. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    หายไปไหนกันหมดเนี้ยทามไมเงียบจัง

6. GODFIER 2

GODFIER 2 New Member Member

11
    0
    0
    สวัสดีพี่น้องทาง อุตรดิตถ์ ผมเพื่อนไอ้ 146
    ฝนตกกันบ้างหรือยัง เพชรบูรณ์ตกเป็นย่อมๆๆย๋อยๆๆ

7. มีหมอกมั้ย หนาวหรือเปล่า
    :D:D:D:D

8. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    สวัสดีครับ.....พี่น้องชาวอุตรดิตถ์........คิดถึงนะครับ

แอบมาดู.......อิๆ........ไปแระ...ทำงานก่อน

9. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ว่างๆก็แวะมาอุตรดิตถ์ด้เลยนะคร้าบโทรแจ้งล่วงหน้าก่อน1-2วันจะได้จัดเตรียมอาหารหวานคาวอ่ะ555+

10. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    เอ้!

พี่ๆครับ

ช่วงนี้พี่อิ้มหายไปไหนครับ

เงียบเลยไม่ค่อยเข้ามาในคลับเยย

เหงว่าเอารถไปทามปีกนกมาแล้วนิ

ไม่เอามาโชว์กานบ้างเยย

11. พอดีช่วงนี้พี่อิ้ม เค้าติดหญิงอ่ะน้อง......

12. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    คุงน้องอิ้มเค้าติดเหล็กอ่ะเลยม่ายมีเวลาว่างอิอิอิอิคงอีกนานกว่าจะยกเหล็กออกอ่ะ5555+

13. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    คุคุคุ 555+

14. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ผมกลับไปช่วงปีใหม่ แต่หาเบอร์ใครไม่เจอเลย อิอิ

คงเหน es สีขาว วิ่งเล่นในเมืองกันมั่งนะ

ไปนานเลยอุดดิด ไปเท่ว ห้องแถว ฟรีซ โรงนม คริสตัล บากู อะไรอีกหว่า ไปมาเมาเละเมาเทะกันไปหมด

คิดถึงๆคราวหน้าขอเจอเพื่อนๆหน่อยนะคร้าบ

15. GODFIER

GODFIER New Member Member

675
    0
    0
    ช่วงนี้บอร์ดเงียบมากเลยจิงปะ

16. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    คิดถึงจังเลย

17. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    คิดถึงก็มาหาดิ

18. แถวเพชรบูรณ์มีแถวไหนล่องแพบ่ครับพี่น้อง กลางวันเป็นไงร้อนกี่องศา

19. พี่ๆ ครับวันที่ 7 มีนาคม พี่โต้งจะล่องแพที่ เขื่อนอุบลรัตน์ ถ้าใครว่างก็โทรหาพี่โต้งเลยนะครับผมไปกันหลายๆคนจะได้หนุกๆ

20. ช่วงที่หลวงพี่เอสบวช...พี่น้องชาวคลับได้ข้าวกินฟรีหลายมื้อเลยจร้า.....อิอิ แต่ตอนนี้ ทิดเอสคุง สึกแล้วแต่เค้าติดงานด่วนซะก่อนไม่งั้นก็ได้ไปเที่ยวขอนแก่นแล้วอ่ะ....อุตรดิตถ์ก็เลยเงียบเหงาเลยอ่ะ.....

21. ครั้งนี้เป็นการบวชแบบแก้เคล็ด...จึงไม่มีพิธีอะไรมากมายผู้คนก็มีแต่เพื่อนๆๆเท่านั้นเองจร้า....

22. ////:cry:เสียดายจังไม่ว่างทุกทีเลยอ่ะ......แต่ยังไงก็ยังคิดถึงทุกคนเหมือนเดิมนะจ๊ะ......:D

23. ว้า แล้วผมจะหนุกเหรอเนี่ยไปกับพี่โต้ง สองคันเองงะ หรือว่าจะล้มแผนนี้ดีหว่า เดี๋ยวคุยกับพี่โต้งดูอีกทีก่อน

24. nvclub030

1,074
    17
    0
    หายไปนานงานเข้าเยอะมาก ขอเคลียร์ตัวเอง คงจะได้กลับมาหนุกหนานเหมือนเดิม

25. หวัดดีครับชาวเหนือเงียบไปนานเลยน้าาาาาาาาาาาา สบายดีไหม

26. ทางนี้ก็สึกทิดโจ้เหมียนกัน 4 เม.ษ. เจอกันที่ภูเรือเด้อออออออออ

27. ไม่รู้ได้ไปอะป่าว เพราะรถโดนยึดไปอีกแล้ววววว

28. เอากลับมาได้ไวไวเด้ออออ

29. :cry::cry:ทำไมคุงพี่จัดงานกันทีไร...คุงน้องต้องติดงานทุกครั้งเลยอ่ะค่ะ.......เสียดายอ่ะ...:cry:

30. nvclub030

1,074
    17
    0
    เดี๋ยวไปเองก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้