nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากไปกินด้วยจัง คือสิแซบบ

1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    งั้นตามมาเลยครับ

2. ที่ไหนเหรอครับ ถ้าว่างไปแน่

3. อุตรดิตถ์มาหรึอเปล่าค่ะคุณพี่......

4. วันไหนล่ะถ้าได้หยุดก็จะไป

5. เจอกัน ครึ่งทางที่หล่มศักดิ์หรือน้ำหนาวเลยปะไร

6. หรือจะไปภูหลวงภูเรือ

7. โห่...คุงพี่...ไหนๆก็จะมาแล้วอ่ะ..ยังมีคนล่ะครึ่งทางอีกหรอค่ะ....พี่ว่างเมื่อไหร่มาได้ทุกเวลาแหละค่ะ...เพราะทางอุตรดิตถ์เค้าเตรียมพร้อมเสมอจร้า

8. nvclub030

1,074
    17
    0
    เลขาฯพูดถูกต้องแล้ว

9. nvclub030

1,074
    17
    0
    วันที่31 เป็นงัยเลขา

10. 31 ไหนพี่ ถ้าเป็นธันวาว่าจะกลับเมืองเลยครับ แม่บ้านก็งอนเพราะอยากให้ผมไปหาแม่ยายเหมียนกาน งันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ....................ใจจริงก็อยากไปเค้าดาวที่เมืองเลยแต่วันที่ 31 ผมไม่ได้หยุดงานนะครับต้องขึ้นอยู่กับว่าอาจารย์จะเปิดฟิวผ่าหรือป่าว เว้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...........ถ้าไม่เปิดก็ติดปีกครับ แต่ต้องคอยลุ้นวันต่อวันนะครับ แต่ช่วงวันที่ 31 มค.- 2 กพ. นี้ขอเวรหยุดไว้แล้วครับว่าจะพาแม่บ้านไปหาฉลองครบรอบแต่งงาน 12 ปีครับ( 1 รอบ )แต่ยังไม่มีที่หมายครับ เห็นลูกพี่ KKUบอกจะไปแม่สายครับ เดี๋ยวคืบหน้าประการใดจะมาเว้าสู่ฟังนะครับบบบบบ งับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

11. ปีใหม่จะพากันไปไหนละคับ

12. ยังบ่รู้เหมียนกันครับรอดูสมาชิกก่อนครับ..................

13. nvclub030

1,074
    17
    0
    มาอุตรดิตถ์ดิ

14. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ตกลงพี่อาร์มมาอุตรดิตถ์วันไหนแล้วโทรบอกด้วย

15. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    บอกกานบ้างนะคร้าบบบบบบบบ

อยากไปบ้างอิอิอิ

เบอร์โทรครับ 0855340025

16. ขออภัยนะค่ะ...เนี่องจาก...คุณย่าแม่ของพ่ออ่ะ...ท่านเสีย....ต้องไปงานศพ..ที่จังหวัดสุโขทัยปีนี้เลยไม่ได้ฉลองปีใหม่กะพวกพี่ๆเลย
    ต้องไปช่วยงานศพตั้งแต่วันที่ 28 - 1 มกราคม 2551 ใครมาเที่ยว ที่จังหวัดสุโขทัย..อ.เมืองเก่า..ก็แวะมาหากันบ้างนะค่ะ...

17. nvclub030

1,074
    17
    0
    ไปวันที่ 30เย็นจ้า

18. ขอตัวละกันครับ ว่าจะอยู่กับพ่อกับแม่ครับผม

19. ปีใหม่ พี่น้อง ชาวคลับเที่ยวไหนกันบ้างค่ะเนี้ย....ไปเขื่อนสิริกิติ์มาเลยเอาภาพมาฝากอ่ะ

20. ใครมีรูปปีใหม่....เอามาลงให้ดูบ้างนะค่ะ.....

21. คงสนุกนะครับ ยิ้มไม่หุบเลยครับคุณพี่..........มีความสุขมากๆครับปีใหม่นี้ สาธุ !

22. nvclub030

1,074
    17
    0
    เมื่อรัยข่อนแก่นกับอุดดิตจะเจอกันเนี่ย

23. ..................วันที่ 1 กพ. นี้มีรายการว่า
    1.เลี้ยงบัณฑิต
    2.ครบรอบแต่งงาน(ผม)ครบ 12 ปี
    3.มีตติ้งครั้งยิ่งใหญ่ ถ่ายรูปหมู่ครบๆ
    4.วันเกิดกุ้งแฟนโจ้ #238
    5.วันรับน้องใหม่ NV ขอนแก่น 2009
    6.วันอยากกิน อยากโม้
    เหตุผล 6 ข้อน่าจะพอนะครับ เอาหนมเค้กไหมพี่น้องจะเอาปอนเล็กๆ (1ปอน ) ซัก 3 ชิ้นหรือว่าจะเอาแบบใหญ่ๆไปเลยครับ ว่ามาเลย แต่ผมว่าเอาชิ้นใหญ่ไปเลยนะจุดเทียนเป่าพร้อมกันเลย เป่าเสร็จกลัวว่าจะเป็นลมเพราะเหม็นปาก อ่ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เดี๋ยวจะพกเครื่องมือไปด้วยนะใครเสียตรงไหนซ่อมเลยครับ ขอเน้นแต่เช้าเลยนะครับเจ้าบ้านไม่ให้เกิน 4 โมงเช้าเด้อออออออ.........ตื่นเต้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตุ๊กมาเอาลิ้นหน้าให้ได้นะ.....คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

24. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    อรุ่ย ไปกินฟรีดีก่าเรา อิอิอิ....

25. ขอสอบถามเพื่อนๆๆกันหน่อยจร้าว่ามีท่านใดว่างๆๆๆกันบ้างค่ะ.....
    จะชวนไปเที่ยวขอนแก่นกันจร้า.....พี่หมอว่างเมื่อไหร่บ้างอ่ะ.....น้องจะได้ไปเอาลิ้นหน้าซะที....
    เพราะรถของน้องสภาพรถอาจจะดีขึ้นมาแล้ววิ่งได้ไกลๆๆ...แต่ขาดคนนั่งข้างๆๆอ่ะ....
    ถ้าพี่หมอว่างหรืออย่างไงก็....โทรบอกกันบ้างนะค่ะ.....จะได้วางแผนการได้ถูก......จร้า.....

ปล.....คิดถึง....คิดถึง....คิดถึง...พวกพี่ๆๆน้องๆๆทางขอนแก่นเหมือนกันจร้า......แบบว่าอยากเมาอ่ะ...(รวมทั้งคิดถึงลิ้นหน้าด้วย...อิอิ)

26. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ไปเมื่อไรโทรบอกด้วยน่ะ

27. ตุ๊ก กะ เอส .......................อย่าต้มลาวนะพี่น้องคนเหนือน่ะ โทรคอนเฟิมด้วยจะจัดที่พักไว้ให้
    พี่อาร์ท..................ขอนุยาดเมียยัง

28. ]พี่อาร์ทอ่ะ....เค้าไม่มีเมีย(เป็นตัวเป็นตน)แล้วจร้า......ไม่ต้องขออนุญาติแล้ว...อิอิ
    คราวนี้ก็เหลือแต่....หนุ่มเอส....คาสโนว้า..ตัวจริง...เค้าจะว่างหรือเปล่าเท่านั้นเอง
    ส่วนของ ตุ๊ก ต้องถามน้องชายสุดหล่อ..อิ้ม...ก่อนจร้า...ว่าเค้าจะว่าหรือเปล่าเท่านั้นเอง ถ้าอย่างไงจะโทรไปบอกนะค่ะ...พี่โต้งสุดหล่อ.....

29. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    จะรอเน้อ........:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้