nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ลองดูดิครับคุณพี่ NV จะได้ครอบคลุมทั่วประเทศครับ เพื่อน ตรึมครับ

1. ที่อุตรดิตถ์นี้ก็มีเพียบเหมือนกันค่ะ......แต่ไม่รู้ว่าชวนเค้าแล้วจะสนใจเข้าคลับกับเราหรือเปล่ากลัววววววหน้าแตกอ่ะ........อิอิ

2. พี่อาร์ทวันที่ 7 จะไปสายไหนพี่ ออกกันกี่โมงพี่น้อง

3. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    อาจจะมีการเปลี่ยนแปลง

4. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    หวาดเดคราบ

เวะมาทักทาย

เปงไงกานบ้างครับ

บายเดการไหม

ช่วงนี้ทามไมเงียบเหงาจาง

5. งานเยอะครับ ไม่ค่อยได้เข้ามาทักทายกัน ทางเหนือก็เงียบเหงาเหมือนกันเหรอครับ

6. เปลี่ยนแปลงไงครับพี่

7. เปลี่ยนแปลงอะไรเหรอ (แปรงสีฟันหรือป่าวคับ) 555

8. เห็นตาพี่อาร์ทบอกมีการเปลี่ยนแปลง เปลี่ยนแปลงไงลูกเพ่โทรหาไม่ตืดเลย

9. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    สวัสดีค๊าบ:D:D

10. เจ๊ตุ๊กกกกกกกก เสื้อหล่ะไม่เห็นส่งมาให้เลยยยยยย

11. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    ตอนนี้เชาวnvอุตรดิตถ์งานเข้าทุกคนเลยคร้าบม่ายว่างกันเลยทำแต่งาน:cry::rolleyes:

12. ///ขอประทานโทษค่ะ.....ไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้า
    พอดีเสื้อที่ร้านไม่มีไซด์ที่คุงพี่สั่งกันเลยอ่ะ......
    ร้านเค้าขายดีต้องรอสั่งมาล็อดใหม่ค่ะ.......
    แต่ยืนยันรึเปล่าค่ะว่ายังเอาอยู่..จะได้เข้าไปดูให้บ่อยๆๆ.........

**ช่วงนี้กิจการกำลังไปได้สวยจร้า..ไม่ว่างปลีกตัวเลย...กำลังเก็บเงินไปขอนแก่นอ่ะ......อิอิ:D***

13. nvclub030

1,074
    17
    0
    เป็นงัยบ้างตู๊กตาเงียบหายโทไปก็ไม่ติด

14. ขอยืนยันว่ายังอยากได้เสื้ออยู่ครับ แต่ว่าค่าเสื้อต้องปลายเดือนเด้อ

15. ตุ๊กเอร์ก็ไม่มี ถ้าจะมาขอนแก่นก้อ 29 30 พย.นี้นะครับ ว่างเงินออกด้วย อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ

16. nvclub030

1,074
    17
    0
    ยังไม่แน่ใจว่าจะไปวันไหนเลย

17. จะรอครับผม.........................(รอเมาด้วยครับ)

18. พี่หมอ...อาร์ต
    ว่างวันไหนช่วยแจ้งให้ทราบด้วยล่ะกันเผื่อรถของน้องยังไม่เสร็จ
    .....ข่าวดีอีกรอบของรถ nv ตุ๊กฟั่นเฟือน ยางหน้าแตกอีกข้างแล้วจร้า...........กำกำกำกำกำ
    ตอนนี้เลยกลายเป็นรถแด๊กไปแล้ว.......ล้อหน้าใส่ขอบ 13 (ยางอะไหล่) ล้อหลังใส่ขอบ 14 .......เวรรรรรกำจริงงงงงงง
    ตอนนี้ก็เลยรอ...ยางจากที่ร้านมาเปลี่ยนกันก่อนนนนนน

19. บรรทุกน้ำหนักเกินหรือป่าวววว (คนขับ) อิอิ

20. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    สงสัยบรรทุกรักเกินน้ำหนักมากไปป่าวว่ะเพื่อน

21. ขนรักซะเต็มคันเลยเหรอ เจ๊

22. :eek:
    :eek::eek::eek::eek::eek:
    แน่ๆเลย( คนขับ นน.เกิน )
    :D:D:D:D
    ยางหน้าแตก 2 เส้นเลย

23. nvclub030

1,074
    17
    0
    เพิ่งทราบข่าวจ้า

24. ข่าวไรเหรอเสี่ย

25. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    :Dหายไปไหนมาอ่ะคุงพี่หมอแอบไปพ่นยุงอ่ะป่าว555+

26. nvclub030

1,074
    17
    0
    งานยุ่งมากๆๆเลย

27. คุงพี่หมอ..ช่วงนี้น้ำมันลดแล้ว..ว่างๆ เราไปเที่ยวขอนแก่นกันดีป่ะ....
    อยากไปดวนเหล้ากะตาท๊อปอ่ะเห็นบอกว่าจะรอเมาด้วยกัน....แล้วไม่ลอง.............อย่างอื่นด้วยกันบ้างหรอ...อิอิ......คิดเอาเอง+________+

28. เจอกันที่น้ำหนาวก็ได้ครับ ( เจอกันครึ่งทาง อยากไปนอนน้ำหนาวพอดี )

ดีเลยครับนอนน้ำหนาวคงจะหนาวววววววววววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้