nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    เจอกันรึยังหล่ะอนาคตน่ะ 5555

2. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    ปัจจุบันยังเอาไม่รอดเลยแล้วอนาคตเราจะรอดไมเนี้ย...

คิดแย้วก้อกลุ้ม....

3. :mad:ไอ้ที่อยู่ประจำเนี้ยก็...นรก...ทั้งน้าน...
    จะไปหา..นรกอีก ขุม...มันจะเป็นไร.....หรือน้อง กลัววววววว:D:D

4. ของผม..........เดี๋ยวสวรรค์..............เดี๋ยวนรก

5. ตามหาอนาคตกันใหญ่เลยเนาะ

6. ว่าจะไปหาบ้าง...แต่ก็กลัว..
    จะลง..นรกลึกกว่าเดิม.....

7. ปลงเถอะ....เจ๊..ตุ๊ก อิอิ :D :D :D :D :D

8. nvclub030

1,074
    17
    0
    อนาคตน่ากลัวป่ะหล่ะ

9. ไม่รู้ครับ..........................ต้องลองครับผม.................เดี๋ยวจะรู้....ว่านรกหรือสวรรค์

10. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    เฮ้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

11. ล้อเล่งน่า........................อิ อิ (แกมจริง)

12. kku

kku New Member Member

772
    40
    0
    :D:D:D

13. งั่นก็เสร็จ....ฉันล่ะ....งานนี้น้องก็น้องเถอะ

14. น้องที่ว่าอายุเกิน 18 หรือยังครับ

15. nvclub030

1,074
    17
    0
    อนาคตเราเป็นคนวางแผนเองนะ

16. นั้นอ่ะดิ...พี่อาร์ท
    อนาคตเราเป็นคนว่างแผนเอง...
    แต่ตอนนี้ยังไม่รู้เลยว่าปัจจุบัน....จะไปทางไหนดี.....เซงงงงงงงง

17. เห็นว่าจะมาหาอนาคตกันที่ขอนแก่นไม่ใช่เหรอครับ เจ๊

18. มา มะ มา มะ............................จะพาเที่ยว.............เอาแบบหัวทิ่มเลย

19. จัดไปอย่าให้เสีย........

20. มาดิ มาเลยครับวันที่ 3 นะครับวันที่ 4 จะได้เคลื่อนล้อพร้อมกันครับ

21. top เจอแจ๊ตุ๊ก ตัวจริงแล้วเดี๊ยวจะหนาว :D :D :D :D :D :D

22. หรือว่าหนาวเพราะเจอท็อปตัวจริงๆ..............ฮุๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

23. พูดซะเริ่มหนาวแล้ว............................อยากหายหนาวต้องทำไงอะ...อิ อิ

24. ผ้าห่มตราคน( สวย ) หมอนข้างยีห้อเด็ก นศ.( น่ารัก )

25. มีก็ดีครับผม...........ตอนนี้ไม่มีเลยเศรษฐกิจซบเซางะ......งานไม่ค่อยเข้าเลย...ช่วงนี้ (นักศึกษาสอบนะความหมาย)

26. nvclub030

1,074
    17
    0
    สอบก็เอามานอนกอดได้

27. พี่อาร์ท..........ความหมายของน้องท็อปคือว่า ช่วงเด็กสอบเป็นเวลาได้พักอาจจะหงอยเป็นทามมาดา น้องเค้าจะสดชื่นมากเป็นพิเศษตอนที่เด็กสอบเสร็จวันสองวันแรก แต่ที่น่าสังเกตุเด็กแต่ละที่สอบเสร็จไม่พร้อมกันนี่ดี้เลยเหนื่อยหน่อย เห็นใจน้องท็อปครับแต่นับถือใจว่าสู้เป็นพิเศษ ถ้าบรรจุในโอเล็มปิกได้เหรียญทองไปแล้ว ( รวยด้วย )บวกกับพาหะ(นะ)คู่ใจด้วยแล้วนับถือๆ ดีนะที่เป็นNVถ้าเป็นอย่างอื่นไม่แน่นะ พี่ว่ามั้ย ( เริ่มวางเพลิงแล้วนะ ฮะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ )..........

***************** NV ของเค้าดีจริงๆๆๆ******************************

28. nvclub030

1,074
    17
    0
    ถูกต้องนะครับ

29. มาดูภาพกันดีกว่า.......555555...ใครไม่ไปไม่ต้องมาอิจฉาเค้าน่ะ

ดูต่อเลยนะคร้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้