nvclub .....อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย *ตุ๊กฟั่นเพือน*, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    อ้าวหรอ...ตุ๊กคิดว่าพี่โต้งจะหอบเอามาให้ที่ล่องแพอุตรดิตถ์ซะอีก..
    จะได้สวยหล่อ..เหมือนคนอื่นเค้าบ้างอ่ะ.....อิอิ

1. ได้.................รอเดี๋ยวเด้อออออออออออออ

2. เห็นพี่เฮงบอกว่าวันที่ 3 ตุลาจะแวะมาขอนแก่นเหรอครับผม

3. คิดไปแล้วให้เทพขอนแก่นเป็นคนติดดีกั่ว....................จะได้(ลิ้น)สวยเหมือนนางฟ้า

4. กำ กำ กำ กัก เรารึเปล่าเนี้ย.......
    กลัวเราไม่ไปขอนแก่นล่ะสิ.......นะแต่ล่ะคน.......
    เอานะ..ถ้าพี่โต้งใจดำ..ก็จะได้รู้กันล่ะคราวเนี้ย.........

5. อ้าวพี่ตุ๊ก..........แสดงว่าจะไม่มาขอนแก่นอะดิ ไหนบอกว่าจะมาทำบุญด้วยกันนะครับ

6. กำ * 2 เวรแล้วสิตรู

7. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    เหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. 2 คนนัดไรกัน..........ม่ายรู้เรื่องงงงงงงงงงงง

9. น้องเจ้า

น้องเจ้า New Member Member

28
    1
    0
    แม้เพื่อนตุ๊ก...ไปขอนก่อนฉายเดียวเลยเพื่อน...ไปหาเอาข้างหน้าดีกว่า

เพราะมีพี่เค้าบอกว่าที่ขอนแก่นมีแจ่มอยู่นะเพื่อน ....555+:D
    ;)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2008
  10. น้องเจ้า

28
    1
    0
    เพื่อนสวยไมจร้า....555+

11. ผมว่าจะไปชาตการอยู่ไปตามหาอานาคตคับ

12. ว้าวววววววววววววววววววววววววววววววววววว

13. อิ้มแกเนี้ยช่างจะพูดนะ....หารู้ไม่..แถวชาติตะการเค้าพาลูกสาวหนี้แกหมดแย้วววววววว5555

14. เอวยาวจังงงงงงงงงงงงงงงง

15. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    :Dไปด้วยคนดิน้องอยากมีอนาคตมั้งอ่ะเหอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

16. คุยไรกันตามไม่ทัน

17. ตามหาอณาคต.............อืมมมมมมมมม.................ฟังดูดี

18. งง....................

19. จะงงงงงงงงงงงงงงงงง........ทามมายยยยยยยยยยยยยย

20. ม่ายรู้ มัน............งง

21. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
  22. น้องเจ้า

28
    1
    0
    ปายตามหาด้วยคนดิ...น้องรัก..แต่ไม่ปายหรอกนะชาติตระการนะ...
    ขอปายที่ไหนดี.....หรือ กทม. ดิละ พี่บาส (#113)
    เค้ามาทักตามสัญญาแล้วนะค่ะพี่ ซิ่งเผื่อด้วยนะ
    แล้วเจอกัน BIG meeting ได้ฮาแน่ ......

23. จะ งง ทำมายอ่ะ..น้องท๊อป...
    อนาคตของน้องท๊อปอ่ะมันหยุดที่ขอนแก่นแล้ว....
    ไม่ต้องไปตามหากะเค้าหรอก......เสียเวลาเปล่า
    .....เพราะสุดท้ายก็ต้องกลับมาตายรังกันทั้งนั้นแหละ.....(ใช่ป่ะเอสคุง) 555555+

24. น้องเจ้า

28
    1
    0

สูงยาว เข่า ดีนะค่ะ55555555+

25. รู้ได้ไงครับ ไม่ใช่ซะหน่อยครับ.........................:rolleyes:

26. ///ว้าว......ไม่ใช่จริงอ่ะ....
    งั้นเราไปสร้างอนาคตกันสองคนไปป่ะ....:sad:555555555+:D:D

27. :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

โอ้วววววววววววววววว..........โนวววววววววววววววว

28. ว้าวววววววววววว.........................ไปสองคนเลยเหรอเจ๊...

แล้วจะรู้ครับว่า.......................นรก.....มีอยู่จริงคร้าบ..................อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้