ใครติดแก๊สแล้วบ้าง

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย oil_66, 24 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oil_66

oil_66 New Member Member

177
    0
    0
    กำลังติดแล้วบ้างขอคำแนะนำด้วยครับ

2. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    อยากทราบเหมือนกันครับ

แบบถังแคปซูลราคาเท่าไหร่

แล้วถังโดนัทราคาเท่าไหร่

3. Oke-Cef

Oke-Cef New Member Member

49
    1
    0
    มีรุ่นพี่ติดรับติดแก๊สเค้าแนะให้ติดแก๊ส แบบหัวฉีดอะคับ แบบมิกเซอร์ไม่แนะปัญหาเยอะจยยากเพราะมีรุ่นพี่ที่รู้จักคนหนึ่งเค้าติดแบบมิกเซอร์จูนย์รอบเดินเบายังยากเลย เค้าบอกว่ารอบเดินเบาชอบดับ ว่าแต่ถ้าจะติดตอนนี้คงมีแต่ถังแคบซูลอะคับ ถังโดนัทพลิกแผ่นดินหายังยากเลยอะคับ นี้ก็เพิ่งได้เป็นเจ้าของJazz ยังเป็นมือใหม่เพิ่งหัดตอบ เลยมาแบ่งปันความรู้กันคับ

4. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ดัง DONUT เลิกคิดไปได้เลยคับ เพราะไม่มีแล้ว

5. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    ม่ายมีใครติดเลยหรือนี่

6. 565

565 Guest

0
    0
    0
  7. Bubble

Bubble New Member Member

106
    0
    0
    ลองศึกษาที่ www.gasthai.com ก่อนจะติดน๊ะจ๊ะ เพราะร้านมีเยอะแยะมากมาย และมีหลายยี่ห้อ

ส่วนตัวผมใช้ Autonic คับ

8. น้อย

น้อย New Member Member

17
    0
    0
    ติดมาแล้วครับ แบบธรรมดาไม่ใช่หัวฉีดครับ รถป้ายแดงครับไม่มีปัฃฃฃฃฃยหาอะไรครับประหยัดดี

9. oil_66

oil_66 New Member Member

177
    0
    0
    ไปติดมาและ แบบหัวฉีด ประหยัดสุดๆวิ่งดีมากๆ

10. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ใครติดมาแล้ว เอารูปมาให้ดูหน่อยครับ วางถังแล้วเป็นงัยบ้าง

11. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ขอบคุณมากคับ

12. Samual63

Samual63 New Member Member

10
    0
    0
    อยากการวางถังแก๊สอ่าคับตอนติดแก๊สแล้วว

ถามต่ออีกนิ๊สสนึงคับ ป้ายแดงติดแก๊ส ศูนย์มันจะประกันเครื่องให้มั้ยคับ

13. Samual63

Samual63 New Member Member

10
    0
    0
    ม่ายมีคนเลยหรอเนี่ยยยย - -

14. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    ผมก็อยากติดอ่าคับ

กลับมันจาพังป่าว อยากติด NGV DONUT

ขอผู้รุ้หน่อยคับ รบกวนหน่อยคับ

15. chang-jza80

chang-jza80 New Member Member

3
    0
    0
    ติดถังตุ๊กๆครับ

รถเพื่อนครับติดมา 19,000.- เนียนมาก แต่ต้องเติมบ่อยหน่อย ห้องเก็บของหลังเกือบเท่าเดิม แต่ ก็ มีเดินเบาไม่ค่อยดีแต่ไม่ตับร้านบอกว่าเป็นเพราะเป็นแบบมิกเซอร์ ลิ้นเลยตันบ่อย ล้างก็หาย แต่ถ้าเป็น inj จบปัญหาแน่ เบอร์ร้าน 083-114-7711

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้