รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ruru2009

ruru2009 New Member Member

4
    0
    0
    รูปรถผมครับ

2. ruru2009

ruru2009 New Member Member

4
    0
    0
    รูปรถผมเองครับ

....

3. phatthanit

phatthanit New Member Member

3
    0
    0
    หวัดดีครับ ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ
    ผมมี galant sigma สีฟ้า ตากลม เหมือนในรูปนะครับ
    เดิมเกือบหมดยกเว้นเครื่องครับเจ้าของเก่าเค้าไปเปลียนเป็น ดีเซล

4. phatthanit

3
    0
    0
    เหมือนคันนี้ครับ

5. phatthanit

3
    0
    0
    โทดทีครับโหลดรูปลงไม่เป็นครับ

ใครก็ได้ช่วยผมที

6. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    หวัดดีคับ..ผมชื่อวันครับ..ผมใช้ GALANT SIGMA เหมือนกัน..มารายงานตัวด้วยคนครับ

7. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ตีโปร่งด้วยหรอครับ

8. pilane racing

pilane racing New Member Member

47
    1
    0
    ครับผม เเนะนำด้วยครับ..อยากเจอชาว CLUB GALAND ZIXMAจริง

9. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    โอ้โห!สุดจริงๆครับคุณวัน โป่งหลังยังกับ PORSCHE 930 แน่ะ

10. Thot GY

Thot GY New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับ ผม ทศ ครับ Galant royal 1.8/4G37 ไมล์ดิจิตอลครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ไม่ทราบว่าในนี้มีใครใช้รุ่นนี้บ้างครับ

11. Thot GY

Thot GY New Member Member

7
    0
    0
    galant royal 1.8

รูปครับ

12. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ ไงก็เข้ามาคุยกันได้เลยนะคับเพราะเป็น Galant เหมือนกัน

13. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    ยินดีต้อนรับสำหรับทุกท่านนะครับ

14. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยินดีครับ

15. อาลูโตะ

304
    7
    18
    วันนี้มาแล้วคร้าบ

16. arm_motec

96
    1
    0
    มาแล้วเหมือนกัน

17. อาลูโตะ

304
    7
    18
    มาอีกวัน

18. MinGkaJ

MinGkaJ New Member Member

89
    1
    0
    ขอด้วยคนนะคับ

หมิงคับ sigma a123 ไฟกลม สีขาว 4g52ครับ

19. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    :D เชิญๆ

เอาลิ้นไปเเต่งใหม่เเล้วหลอคับ

20. MinGkaJ

89
    1
    0
    ใช่แล้วคับ เอาไปให้เค้าเจียออก อิอิ ไม่ชอบเหลี่ยมๆ

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ถ้าใส่รถผมคงขึ้นโลตัสไม่ได้เเน่ๆ ต้องเเบบสั้นๆ เเบบคันนี้ในรูปอะเพราะรถผมกดลงมาเยอะมากสูงกว่าคันในรูปไม่เท่าไรเอง คิดเเค่ว่าเกียรอยู่สูงจากพื้นประมาณ 2นิ้ว ขับลําบากหน่อยเเต่สวยใว้ก่อน เเฮะๆ

22. MinGkaJ

89
    1
    0
    ของผมก้อทรงเดียวกับคันในรูปของคุณคับ แต่ผมให้เข้าเฉียงองศาขึ้นมา เพราะไม่งั้นขับถนนเมืองไทยไม่ได้ ยิ่งทางไปออฟฟิตผมใต้ทางด่วน หลังเต่า เยอะม๊ากกกก

23. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    หลังเต่าสําหรับผมน่ากลัวมาก ต้องขับรถทะเเยงขึ้นอย่างเดียวเลยไม่งั้นมันไปเตะอ่างเกียร์ผมเเน่ กํา!! จริงๆ

24. อาลูโตะ

304
    7
    18
    สงสัยว่ามิตติ้งรอบสอง คงจะมีสมาชิกเยอธกว่าเดิมนะครับ

25. arm_motec

96
    1
    0
    ไปมีตติ้งด้วยคนนะ แต่อาจจะไม่ได้เอารถไปขอดูสถานการณ์อีกทีนึง

26. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    อ่าผมตั้มนะครับ ตั้ม sigma JZ มารายงานตัวคับ

27. the_gamez

the_gamez New Member Member

751
    1
    0
    สวัสดีครับ เเว้ะ มาเยี่ยมชม ครับผม ผม ใช้ RT100 ครับ อยู่ขอนแก่นครับ ติดกับชัยภูมิเลย อิอิ

28. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เชิญเลยคับพี่ นึกว่าจะไม่มาสะเเล้วนะเนี้ย :D

คับๆ ยินดีที่ได้รู้จัก ตั้มนะคับอยู่ชัยภูมิ สงกานถนนข้าวเหนียวของขอนเเก่นเเถวนั้นสนุกรึป่าวคับยังไม่เคยไปเลยเห็นเพื่อนว่า สาวๆ เยอะ:D

ฝากบอกต่อบอร์ทของเราด้วยนะคับ เเล้วไงก็เข้ามาพูดคุยกันได้เลยคับ เชิญๆ

29. arm_motec

96
    1
    0
    ยินดีต้อนรับเช่นกันครับ

30. damajikung

damajikung New Member Member

2
    0
    0
    ร้ายงานตัว

หวัดดีครับ ผมไม้ ครับสมัคสมาชิกตรงไหนกานเหรอ[​IMG][/URL][/IMG]

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้