รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Iต้

Iต้ New Member Member

19
    2
    0
    สวัสดีครับ

ผมเต้ ใช้ GTO เหมือนกันแต่ไม่รู้ว่าเป็นมาร์คอะไรครับ รถพี่อ้นสวยมากเลยครับมีอะไหล่อะไรไม่ได้ใช้แบ่งน้องบ้างนะครับ

2. Ewing

Ewing New Member Member

2
    1
    0
    ขอบคุณครับ

อยากรู้ว่ามาร์คอะไรลองเข้าเวปนี้ดูสิครับแล้ว เอาเลขตัวถังไล่เลย
    http://galantgto.hp.infoseek.co.jp/bodynumber.html
    ไม่ทราบว่าเต้ซื้อรถคันนี้จากกทม. เมื่อไม่นานมานี้ป่าวครับ

3. อาลูโตะ

อาลูโตะ Member Moderator

304
    7
    18
    มาครับ

4. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ไม่เห็นมีใครเข้ามาเลย

5. อาลูโตะ

304
    7
    18
    เงียบจัง

6. อาลูโตะ

304
    7
    18
    หายไปไหนหมด

7. yubzaaa

yubzaaa New Member Member

314
    7
    0
  8. firstdude

firstdude New Member Member

11
    0
    0
    ขอเปงสมาชิก ด้วนะคับ ผมขับGaLanT LaMDA 2ปาตู เครื่องJ เดียวนะค๊าบ

9. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ขอต้อนรับท่านเข้าสู่โลกของกาแล้นท์ครับ

10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เชิญคร๊าฟ :)

11. gto cm

gto cm New Member Member

1
    0
    0
    ดีครับ ในที่สุดก็เจอClub GTOจนได้ หามาตั้งนานครับ ผมก็ใช้ GTO 2000Gs ยินดีมากๆๆๆๆๆครับ ผมอยู่เชียงใหม่ไทยแลนนี้เองครับ ฝากตัวด้วย ว่างๆจะมาใหม่ครับ พี่น้อง

12. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าฟ :)

13. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ยินดีต้อนรับครับ

14. custoon

custoon New Member Member

34
    2
    0
    สวัสดีทุกท่านครับ เอะ ไม่ทราบว่าตอนนั้นได้ข่าวว่าจะมี
    สติกเกอร์ออกมา ไม่รู้ว่ามีหรือยังครับ อยากได้แล้วอะ ใครอยากได้ช่วยดันหน่อยเหอะ
    หรือว่าต้องรวบรวมสมาชิกให้ได้ปริมาณเยอะๆกันก่อนดีนะ

15. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เรื่องสติกเกอร์ใครมีไอเดียก็ลองออกเเบบกันมาเลยคับ เดียวตั้งกระเรื่องสติกเกอร์ให้คับจะได้มีกันสะที :D

16. อาลูโตะ

304
    7
    18
    เห็นด้วยครับเรื่องสติ๊กเกอร์

17. ป๋านา

ป๋านา New Member Member

4
    1
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะคร๊าบ............อิอิ

พอดี กำลังวางเครื่องอยู่ เลยถ่ายมาแค่รูปตอนที่อยู่ในอู่อะครับ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคร๊าบ.......
    ชื่อ วิน แต่เพื่อน ๆ ในแก็งเรียก ป๋านา ...อิอิ :p เหมือนจะรวยเลยเนอะ ดูรูปไปพลาง ๆ ก่อนนะครับ เสร็จแล้วจะมาลงให้ใหม่:cool: 0891365427 เผื่อคุยกัน แล้วก็ [email protected]
    ป.ล. รูปสุดท้ายผมเอง อิอิ:eek:

TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  18. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ คับ

รถสวยนะคับ เเล้ววางเครื่องอะไรใหม่

ปล.ลงรูปสะใหญ่เชียว :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2008
  19. stronger

stronger New Member Member

55
    2
    0
    มลจ้าใช้รถsigmaปี83-85ค่ะ เข้าร่วมกลุ่มด้วยนะค่ะ จากหน้าใหม่[email protected]อยากรู้เรื่องเกี่ยวกับรถด้วยค่ะ รถมักมีปันหาบ่อยค่ะจึงขอแนะนำด้วยค่ะ

20. ป๋านา

ป๋านา New Member Member

4
    1
    0
    55

โทษทีเรื่องรูปใหญ่ แบบว่าไม่เคยอะคับ...อิอิ ก็กำลังลง sr-20 ฝาขาว หลังหัก อยู่อะคับ อีกอาทิตย์คงเสร็จ

21. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ยินดีตอนรับสมาชิกใหม่คับพี่มล :)

22. stronger

55
    2
    0
    มาup หั้ยแล้นนะ ที่น้องตั้มแนะนำพี่ หั้ยวางเครื่องใหม่ มันต้องแก้หลายอย่าง พอดีไปถามเพื่อนมาแล้น ต้องรอสักพักอ่ะ แล้วค่อยทำ แต่ช่วงนี้ต้องทำสีใหม่ก่อน แล้วมีstiker ด้วยเหรอ อยากด้ายอ่ะ มลน้องใหม่รุ่นsigma

TUMKUNG_naraka ถูกใจสิ่งนี้
  23. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ถ้าเเนะนําก็คงจะเป็น 4G93 ไม่ก็ 63 ไม่โบ อะพี่ ไงก็ต้องใจเย็นๆ คับทําไปเรื่อยๆ เย็นๆ :)

เรื่องสติกเกอร์ยังไม่ได้ทํากันเลยคับพี่มล ไม่ค่อยมีเวลาอีกอย่างออกเเบบไม่ค่อยเก่งอะคับ พี่มลเป็นผู้หญิงอะคงจะออกเเปปสวย ว่างๆลองออกเเบบสติกเกอร์หน่อยจิ เเล้วเอามาโพรสให้ดูหน่อย

24. stronger

55
    2
    0
    ถ้าเปลี่ยนเป่น 4g63 ม่ายโบ แล้น แต่ช่วงล่างอ่ะ ระบบอีกอ่ะ มันต้องสัมพันกันอีก สู้ดีซื้อรถใหม่ดีก่า แล้วสะติกเกอ ม่ายมีหัวทางนี้หรอก ก้อลองหั้ยคนในกลุ่มช่วยกันสิ มล

25. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยินดีที่ได้รุจักทุกคนครับ

26. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    sigma retro ครับ ดิ๊ล น่ะ ครับ 0846206082 เผื่อโทรคุยครับ
    เรื่อง ติกเกอร์เด๋วผมดำเนินการไห้ครับ

27. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ระบบช่วงล่างก็ไม่เห็นจะต้องเซ็ตอะไรมากมายนะครับ เพราะเดิมๆๆก็เอาอยู่ครับ
    แล้วอีกอย่างราคาอไหล่ของรถก็ไม่แพงอย่างที่คิดครับ ที่สำคัญหาของได้ง่ายอีกด้วยครับ
    ยังไงถ้าต้องการคำแนะนำหรือสอบถามนะครับ 086-320-6464 เกี่ยวกับรายละเอียดอื่นๆๆ
    ลองโทรมานะครับ

28. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ยังไงฝากด้วยนะครับเพราะไม่มีความถนัดในด้านนี้ครับ ยังไงถ้าได้รูปแบบแล้วโพสมาด้วยนะครับ

29. stronger

55
    2
    0
    ยินดีที่ด้ายรู้จักทุกคนเลย อิอิ คุนอาลูโตะ ถ้าเครื่องมันแรงขึ้นล่ะ รถมันต้องเปลี่ยนเยอะนะ พอดีถามเพื่อนมานะค่ะ แล้นอะไหล่หาซื้อที่ไนอ่ะ เด่วก้อโดนหรอกอีกเห็นว่าเป้นหญิงอ่ะ
    *****น้องตั้ม มีคนคิดแบบหั้ยน้องแล้นนะ วันนี้มา up แล้น และแอดใน hi5 แล้วนะ**** มล

30. อาลูโตะ

304
    7
    18
    ถ้าเครื่องแรงขึ้น ก็ว่ากันไปครับ แต่ถ้าแตนๆๆยังไงก็อยู่เพราะไปลองมาแล้วครับ แทบไม่แตกต่าง ส่วนอะไหล่
    มีทั้งแท้และเทียมครับ ก็พอหาได้ครับ(ผมไม่ใช่พ่อค้าครับ) ต้องออกตัวไว้ก่อน เพราะเราพี่น้องกันมีอะไรก็ต้องช่วยเหลือกัน
    ไม่งั้นจะจัดตั้งกลุ่มไว้เพื่ออะไร แต่ถ้าจะหาขายแบบมีกำไรงามๆๆเชิญท่านที่ขายไปขายตามตลาดหรือไม่ก็หน้าหมวดของการขายไม่ใช่การะทู้นี้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้