รับสมัครสมาชิก Sigma Club เข้ามารายงานตัวเเล้วก็เเนะนําตัวกันเลยคับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย TUMKUNG_naraka, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ก็ต้องมามิตติ้งก่อนครับ จะได้ทราบจำนวนรถที่ไปได้ และรถพร้อม คนพร้อม ที่สำคัญครับ ตังต้องพร้อม อิอิ

2. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    สู้ๆ

3. buric

buric New Member Member

117
    2
    0
    แล้วตอนนี้ หนึ่งใช้คันไหนละคับเนี่ย

4. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    :cool:ไปออกทริปที่ไหนดีหว่า รัชดาฯ พระราม9 หรือเพชรบุรี:)

5. prover24

132
    0
    0
    เพรชบุรีตัดใหม่ต้องไปช่วงใกล้จะเปิดเทอม นศ เค้าทำงานแถวทางรถไฟเยอะ ก๊ากกกกก ไม่เคยไป 1300 น้ำเดียว (น้ำแข็งป่าวแก้วเดียวนะ)

6. buric

117
    2
    0
    โห... ไม่ค่อยเลยเนอะ น้องตรุ 55

7. prover24

132
    0
    0
    โหฟังเค้าเล่ามา เคยไปที่ไหนละ (ข้างหน้าไม่มีแล้วนะ ต้องเลยเลี้ยวซ้ายเขาซอยจะอยู่ด้านหลังติดทางรถไฟ) อิๆ

8. mdlove

mdlove New Member Member

35
    0
    0
  9. Small_Torque

Small_Torque New Member Member

49
    0
    0
    :cool: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ:cool:

10. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    ผมบิ๊กน่ะครับ

[email protected]
    .....

ขอแจมด้วยคนครับ..

11. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ดีคับ เมฆ

ว่างๆ โทรมาเล่นกะตั้มนะ

Sigma Club ยินดีต้อนรับ

ดีคับ บิ๊ก

ออน hi5 บ่อยจังเลยนะเพื่อน

Sigma Club ยินดีต้อนรับ

12. Im_big

Im_big New Member Member

37
    0
    0
    ออนทิ้งไว้ครับ

นอนนี้มาเรียนครับ

..

555++

13. stepupth

stepupth New Member Member

3
    0
    0
    ดีคร๊าฟพวกพี่ๆๆๆ

บังเอินลืมรหัสอ่ะ

เรยต้องสมัครใหม่เรย

[email protected]

.ใช้ a121อยู่คร๊าฟ

ตอนนี้อยากด้ายกระจกเรโทอ่ะช่วยบอกหน่อยคร๊าฟ

ว่าที่ไหนมีขาย

หรือเว็บไหนช่วยบอกด้วยน๊าคร๊าฟ.....ขอบคุณมากๆๆๆๆๆ

14. stepupth

3
    0
    0
    อยากถามอีกอย่าง

ไอ้เจ้าเครื่อง4g32เนี้ย

มานทำความเร็วสูงสุดได้

เท่าไหร่หรอ...รถผมมานวิ่งด้าย140-150เต็มกลืนแล้ว

แล้วมันวิ่งได้ประมาณเท่าไหร่หรอพี่

15. stepupth

3
    0
    0
  16. mdlove

35
    0
    0
    4g32 ผม 140-150 ครับ ต้องเข้าใจ คาร์บู 8 วาวล์ว นะ เครื่องก็ อายุเยอะแล้ว

17. big jhon

big jhon New Member Member

3
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิก Galant club ด้วยคนครับ
    เพิ่งได้มาเป็น galant sigma A121 ไฟกลม
    อยู่ระยองครับ ชื่อ BIG ครับ
    0816532383
    ลงรูปยังไงอ่ะครับ

18. big jhon

3
    0
    0
    เป็นสมาชิกด้วยคนครับ sigma

เพิ่งได้มา หาซื้อจากโลก internet นี้แหละครับ (ลองลงรูปครับ)

19. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

ได้เลยนคับ ยินดีต้อนรับคับ ผมตั้ม เป็นคนตั้งคลับนี้คับ

รถได้มาสภาพเยี่ยมเลยคับ สวยมากๆ

20. big jhon

3
    0
    0
    หาอยู่นานเหมือนกันครับ คันนี้รถคนแก่มือเดียวตั้งแต่ป้ายแดงเลย
    บอกวิ่งมาแค่ แปดหมื่น กับรถ 33 ปีไม่รู้จริงเปล่า เดี๋ยวจะเอาไปทำสีใหม่
    ทำเครื่องใหม่ เสร็จแล้วจะมาลงรูปให้ดูใหม่ครับ

21. buric

117
    2
    0
    ตั้งคลับ แต่ไม่เหนขับ ซิกม่า แล้นนี่ ขับ แต่ 720 ผูกโบ หมายฟายว่าไงฟะ น้อง !!!! 5555+++

22. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    5555 เดวนี้ไม่ได้ขับเลย จอดอย่างเดียวคับ ช่วงนี้ส่องพระอย่างเดียว ^^

23. TOSAWAKUNG

TOSAWAKUNG New Member Member

4
    0
    0
    สวัสดีครัทุดคน ผมนอร์ทครับ น้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ มีเจ้ากาแล้นเช่นกันครับ

24. comptaku

comptaku New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับน้องใหม่ ครับ ปังปอนด์ ตอนนี้กำลัง เล่นอยู่กับ เจ้า Galant Sigma E12a 4G37 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อยู่จันทบุรี
    แต่มีปัญหาตรงที่ว่า หน้าปัดดิจิตอลไม่ติดครับ เซ็งเลย ใครพอแนะนำได้บ้างว่าซ่อมไหนได้

25. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

ยินดีต้อนรับทั้ง 2 ท่านคับ

26. sixpack

sixpack New Member Member

6
    0
    0
    ผมเป๊กนะครับ ขับ A121 เครื่องเดิม

ช่วงนี้เงียบๆนะครับ

E-mail [email protected]

ผมไม่เป็นอะไรเลย แนะนำหน่อยนะครับ มีมิดติงใน กทม และปริมณฑนบอกหน่อยนะครับ

27. mdlove

35
    0
    0
    รถรุ่นเดียวกับพ่อผม พ่อผมเกียร์ออโต้เครื่อง 4g37 ไมล์หน้าจอเจอเปลี่ยนมาแล้ว มีอะไรมาแลกเปลี่ยนกันได้ ความรู้ในการซ่อม [email protected]

28. chaw466

chaw466 New Member Member

20
    0
    0
    รายงานตัวครับMITSUBISHI, GALANT SIGMA เพิ่งซื้อวันนี้เองอยู่ขอนแก่นครับ....
    โจ้ครับ [email protected] 083-3536127 ยินดีที่ได้รู้จักครับ

29. gusjung51

gusjung51 Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อตุ้มอยู่กรุงเทพฯครับ ใช้ซิกม่าA121ตากลมครับ ขอร่วมแจมด้วยครับ
    sr20 ฝาโหนกไม่โบ
    เรกูเรเตอร์ F.S.D.
    เฮดเลส FGK
    ปั้มติก walbro 2 ตัว
    แคม 256+264 lif 10.5
    iradium+ground
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ

30. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0

wow อยากเห็นเครื่องจังเลยคับ ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้