รบกวนขอทราบcoadสีของตัวถังรถหน่อย

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย meinhard, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. meinhard

meinhard New Member Member

9
    0
    0
    คือว่ากำลังจะเปลื่ยนสีรถครับ อยากได้สีเทาตัวนอกที่สีออกเทาดำๆอะครับหรือ
    เทาอเมริกา รบกวนท่านที่ทราบ ขอ coadสีตัวนี้หน่อยครับ ขอบคุณมากๆๆ

2. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    PG ( NH537M ) สีเทา

GB ( NH503P ) สีเทาเกือบดำ

BL ( NH 526 M) สีดำสนิท

3. meinhard

meinhard New Member Member

9
    0
    0
    แล้วถ้าไปที่อู่ทำสีรถบอกเขาตามนี้ที่อู่ จะทราบเลยหรือเปล่าหรือต้องเช็คที่ศูยน์ก่อน
    (GB ( NH503P )
    ช่วยแนะนำทีเวลาไปที่อู่ต้องบอกเขาอย่างไร

4. ถ้าอู่สีใหญ่ๆเค้าจะมีเล่มเทียบสีอยู่อ่ะครับ แทบทุกยี่ห้อทุกรุ่น
    ไม่รู้ว่าสีแต่ละยี่ห้อเค้าใช้รหัสเดียวกันรึเปล่านะครับ
    ไม่แน่ใจแฮะ ..ลองโทรไปถามตามลิงค์ข้างล่างก็ได้คับ
    V
    V
    V

5. boy_EG

boy_EG New Member Member

8
    0
    0
    แล้วสี เหลือง สปูนละคับ รหัสอะไร

รบกวนหน่อยดิ

6. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    อยากรู้เหมือนกันคร๊าบบบ

7. MiiniCarToOn

MiiniCarToOn New Member Member

2
    0
    0
    กำลังจะทำสีรถ ใหม่ค่ะ สีเก่าสี น้ำเงินเข้ม กำลังลังเล ว่าจะเปลี่ยนเป็นสีดำ

สีดำนี่ มีกี่แบบหรอค่ะ ช่วยแนะนำ หน่อยนะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้