3 สูตรไม่ได้ผลงั้นแต่งตามทางเราดีก่า ( แก้ไข )

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Project_L, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    แอบขายของ อย่างี้ผิด กด หมาย มาดตราที่.... 1234 ( มั่ว ) ในข้อหา... ขายของถูก - -
    (ถูกก็ดีแล้วว >.< ) ต้องโดน... โดน.... โดนไรดี... -*-
    อ่ะ งุงิ เหรอเล่น งับ เก็บไป ยังไม่ได้ค่า แต่ง ก็ต้องจ่ายค่าน้ำมันแล้ว
    -*- ไม่รู้จะทำไง มือหนัก ปายหน่อย -*-

2. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    ของผมเน้นสภาพเดิมๆครับ

3. Project_L

873
    8
    0
    เดิมมมม เบาทน
    ใหม่ แรงงไม่ทน
    เก่าๆ พังทั้งคัน -*-

4. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เน้นสวยดูดีมีชาติตระกูล เกี่ยวไหมหว่า

5. Project_L

873
    8
    0
    -.- ม่ะรู้ เกียววมั่งครับ เหอๆ สวย แรงเร็ว แซงได้ ในเรื่องความสวย -*-เหอๆ
    มาณ ไม่ค่อย จะ เกียว เราก็ เอามาเกียวสะเลย จะ ได้ไม่ตก อิอิ

6. juntcivic

1,549
    34
    0
    แต่งตามใจชอบครับ

7. Project_L

873
    8
    0
    อิอิ แต่งตามใจชอบ แต่เกือบ ทำรถพังตามใจชอบ เลย อา -*- ชอบแต่งไฟ ไฟช็อต-*-
    จะแต่งท่อ ไม่เอาแล้ว ท่อช็อต 555+

8. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    ..........แต่งพอดีๆ....ก็พอนะจ๊ะ....เงินหายาก.....ข้าวแพง..น้ำมันแพง...เครียดมากไปปล่าวเรา....555

9. Project_L

873
    8
    0
    -.- ที่ละนิดๆ อัฟใหม่
    อัฟใหม่ขาตั้งเดียว ชุบ
    ใต้เบาะเจาะใส
    ไฟที่จุมลม หน้า-หลัง
    อิอิ ทีละนิด ทีละนิด

10. juntcivic

1,549
    34
    0
    อืมทำถูกแล้วช้าง

11. Project_L

873
    8
    0
    ทีละนิดๆ เปิดเทอร์ ทีละชุด ทีละชุด -*-

12. เซียนกบ

498
    3
    0
    ปิดเทอมใหญ่ หัวใจว้าวุ่น

13. click123456

click123456 New Member Member

38
    1
    0
    เวลาเอารูปลงทำยังไงคับ

เซียนกบ ถูกใจสิ่งนี้
  14. Project_L

873
    8
    0
    นำ ไป ฟาก ไฟล์ แล้ว ก็ นำ ลิ้งมาลงครับ

15. joe001

joe001 New Member Member

2
    0
    0
    แต่งตามใจคนขับ ดีกว่านะ คับ ว่าเราชอบ ไหมคับ

16. juntcivic

1,549
    34
    0
    ตามนั้นครับ

17. Project_L

873
    8
    0
    อิอิ แต่งตามใจ ผมอยู่แล้ว ครับ แต่ ต้องการ แนวทางการไป ครับ
    ที่ทำ มา จนตอนนี้ อ่ะ ไม่มี แนวทาง เลย อยากลง ไร ก็ ลง เหอๆ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    ทางใคร ทางมัน
    เช่น

ล้อหน้าใส่สีทอง 17"
    ล้อหลังแม็กแอร์เบรค 14" ทำสีเหลือง

ชุดสีฝั่งซ้ายสีส้ม
    ชุดสีฝั่งขาวสีม่วง

สติกเกอร์ด้านซ็าย คลิก08
    สติกเกอร์ด้านขาว คลิกเพ

จัดเลยช้าง แนว ทางใครทางมัน อิอิ เดี่ยวให้เป็นหัวหน้าแก๊ง

19. เซียนกบ

498
    3
    0
    แล้วมันจะออกมาไงหว่า

20. Project_L

873
    8
    0
    ขอ มา ผม จะ ให้ เรื่อง ทง ใครทาง มัน ครับ
    แต่ ลอ ผม ขอ หน้า หลัง 17 หรือ จะ เก็บ ตัง สั่ง 18" มาครับ
    ชุด สี ก็ ซ้าย ลงรูป คลับ ขวา ลง ลายคิดตี้ หน้า รถ ลง หัว ช้าง คับ
    อิอิ แล้ว ก็ จก ซ้าย สูง จก ขวา ต่ำ - - ลาว งิ อิอิ เดียว รอ ดู ดี ก่า งับ
    เดียว ได้เจอ คลิก หน้า แอ หลัง ไอ อิอิ หรือไม่ก็ ลง ลูก ผสม
    อิอิ honda ซูซูกิ คาวาซากิ ยาม่าฮ่า ไทก่า แล้วก็ ไร อี อ่ะ - - อิอิ
    555+ คง เป็น ไป ได้ อ่ะ อิอิ ( ถ้าผมทำเป็น + มี คเรื่อง ผม ผม ทำนะอิอิ )

21. juntcivic

1,549
    34
    0
    จัดมาเลยของแปลกๆชอบ

22. เซียนกบ

498
    3
    0
    รอดูครับ

23. juntcivic

1,549
    34
    0
    เรื่องแปลกๆต้องช้าง

24. Project_L

873
    8
    0
    - - งี้ ก็หาว่า ผม ชอบ ของ แปลก อะดิ เพ่ จุ๊นนนน

25. oat1

oat1 New Member Member

13
    0
    0
  26. juntcivic

1,549
    34
    0
    รถไปถึงไหนแล้วช้างเอารูปมาลงบ้างนะ

27. Project_L

873
    8
    0
    หน้าแรก เลย เพ่ จุ๊น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้