ใครเป็นคู่Drift Battleในฝันของพวกคุณ......เชิญ....

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย kung 200 sx, 5 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    นายง้วน....ก่านายโต้งครับ.... เห็นมีกระทบกานด้วย...

2. NICs Saba

NICs Saba New Member Member

2
    0
    0
    พี่ปอปปิ กับ พี่อั๋น ATP อะครับ ได้ข่าวว่าสมัยก่อนเค้าดริฟด้วยนิครับ

3. reeverst

reeverst New Member Member

9
    0
    0
    คุณง้วนกับทาคุมิแห่งภูเขาอากินะสิครับ เขาว่าลีลาบาดใจ

4. GoLF_CoRoLLa

GoLF_CoRoLLa Member Member

39
    0
    6
    ขอเป็นพี่ง้วนกับพี่นครแล้วกันครับ

5. z e s t

z e s t New Member Member

248
    21
    0
    พี่กุ้ง กับ Nomura ^^

อยากเห็นจริงๆ นะ อิอิ

6. oa**za

oa**za New Member Member

8
    0
    0
    นายง้วน กะ พี่จุ๊
    พี่มาร์ก กะ พี่โต้ง RX7
    พี่หนึ่ง กะ พี่นนท์
    โต้งเขียว กะ นายแชมป์
    นคร กะ นายมิค
    ช่างญา กะ speed d

7. น้องกัน

น้องกัน New Member Member

2
    0
    0
    :D :D

ตัวผมเองคับเพราะไม่เคยเห็นใครดิฟได้อย่างผมเลย ตาย2 ปาดเจ็บ 1

8. na_a31

na_a31 New Member Lady Member

23
    1
    0
    ((((((((((( กร๊ากกกกกกกกกกกก ))))))))))

9. kung 200 sx

kung 200 sx New Member Moderator

344
    10
    0
    ระระระรูปส่วนตัวข้างบนอิ้............

10. tawanchon

tawanchon New Member Member

12
    1
    0
    อยากdriff

จะเรียนที่toyo driff school ขอรายละเอียดหน่อยได้ไหมคับ

11. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
  12. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    อยากให้คุณง้วนกลับมาแข่งเลย แบบเป็นเรื่องเป็นราว เสียดายนักแข่งฝีมือดีๆ
    จากกระแสในนี้ก็มีแต่คนนึกถึงคุณง้วนเยอะมาก ต้องยอมรับว่าช่วงหลังนี้ฝือมือคุณง้วนได้พัฒนามากๆแทบไม่เป็นรองใคร เรื่องราวที่ที่เคยผิดใจหรืออะไรต่างๆ อยากให้ถอยคนละ 1 ก้าว หันหน้าเข้ามาคุยกัน วงการนี้จะได้พัฒนาอย่างไม่หยุดยั้ง ขอบคุณครับ

13. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    จัดไป มันส์ทุกคู่

14. bombe

bombe Guest

0
    0
    0
  15. Bh MotorSports

Bh MotorSports New Member Moderator

126
    1
    0
    อยากดูพี่กุ้ง Vs พี่มิกอิอิ

16. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    Ken Nomura+KIKI SAKNANA
    Ken Nomura นี่ดาราคนโปรดผมเลย อิอิ....

17. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    เค้าหมายถึงนักแข่งในเมืองไทยเว้ย ตอบไม่ได้ดูเร๊ย ควายจิงๆเพื่อน

18. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    `` เหมือนกันนนนนน
    อยากดูพี่มิก >_<

19. ken nomura กะ ง้วน คับ

20. hiter

hiter New Member Member

153
    2
    0
    อยากเห็น พี่ตุ๋ยกระทิงแดง ดริ๊ฟกับ วรพจน์ บุญช่วยเหลือ
    งานนี้โหดทั้งคู่ แถมไม่เคยขับด้วย ท่าทางจะมันส์คนดู
    คงมีทั้งบี้ ทั้งเบียด ทั้งชน ทั้งคว่ำกันหนุกหนานแน่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้