รักสนุก ทุกถนัด

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย nun 123, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nun 123

nun 123 Guest

0
    0
    0
    หวัดดีพี่ๆทุกคนครับ ผมมีเรื่องอยากถามนิดนึงอะครับ คือ เมื่อสงกานที่ผ่านมาผมได้พา E36 ( jโบ ) ของผมไปสุราษฎ์มาคับ แล้วพอถึงปรากฎว่ามีน้ำมันพ่นออกมาจากท่อเต็มท้ายรถเลยคับ แต่ขากลับม่ายมีคับ งง เป็นเพราะอะไรหรอคับ แต่ขาไปหยุดเติมน้ำมันครั้งเดียวแล้วยิงยาวตลอด แต่ขากลับแวะตลอดทางครับ .........

2. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ออกมาจากท่อเลยหรอคับ อย่างงี้มันก็ back fire ตลอดทางเลยสิคับ
    รถได้โมอะไรเพิ่มหรือป่าวคับ อาจจะเป็นที่ ECU ก็ได้คับ

3. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    เป้นไรหนอ.........................................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้