D.I.Y. แอร์ >>>> รถใครแอร์ไม่เย็นเชิญทางนี้ ทำเองได้ไม่ต้องพึ่งร้านแอร์ CLICK<<<

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย ต๊อบ ล้อเขียว, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. non__

non__ New Member Member

46
    2
    0
    +++up+++

2. paebagarm

paebagarm New Member VIP

94
    3
    0
    ผมล้าง 2-3 เดือนครั้งนึงครับ แผงคอยล์ร้อนสกปรกมาก ล้างทีไรฟองเต็มแผงคอยล์ร้อนตลอด
    ล้างมา 2 ปี แล้วครับ แผงคอยล์ร้อนยังใช้งานได้ดี ไม่รั่ว

3. stampha

stampha New Member Member

1
    0
    0
    ถ้าตรงจุดก็ดีไป
    แต่ถ้าผิดจุดก็ไม่ดีแน้
    น้ำยาล้างต้องใช้ระวังหน่อยครับ
    เป็นห่วงเพื่อนๆสมาชิกทุกท่านครับ

4. non__

non__ New Member Member

46
    2
    0
    แจ๋ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้