อีโว 10 Evo X แท้

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย santij, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. santij

santij New Member Member

1
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่
    รบกวนหน่อยครับ อยากได้ Evo X แท้ๆ จะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ . . . ช่วยหน่อยนะครับ และพอจะทราบมาว่าทางมิซูบิชิจะนำเข้ามาทดลองตลาดบ้านเรา 1 คัน อย่างนี้น่าลองมั้ยครับ ขอบคุณมากครับ

2. ลองเข้าไปติดต่อที่ตัวแทนผู้นำเข้ารถยนต์จากต่างประเทศดูซิคับ...

.

3. Ane_076

Ane_076 New Member Member

240
    6
    0
    3 ล้าน 4 คับ

ตัวไม่ TOP นะ

สีแดง เบาะธรรมดา ไม่มีมอนิเตอร์

เครื่องเทอร์โบ 245 hp

ที่โชว์รูมอะไรไม่รู้ อยู่ที่ ถนน เพชรบุรีตัดใหม่ อยู่ฝั่ง รางรถไฟคับ ที่โชว์รูมอยู่ติดกับ ปั้ม ESSO คับ
    อยู่เยื้องกับโชว์รูม Subaru ใกล้สถานีรถไฟเอกมัย

ผมไปดูมา โค-ตะ-ระ สวยเยย
    ถ้าอยากได้ top ก็ 3 ล้าน 7 คับ

บริการดีมากๆ

4. ken_cwis

ken_cwis New Member Member

3
    0
    0
    มีตัวท๊อปอะคับ
    มีซันรูฟ สีขาว สามร้อยกว่าม้า
    ราคาก้ สี่ล้านปลาย คับ

5. Nekem

Nekem New Member Member

27
    3
    0
  6. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
  7. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    ตรงธนชาติสมาร์ทคาร์ พระรามเก้า เห็นมีสีขาวอยุ่คันนึง ลองไปดูคับ

8. makonk evo III

makonk evo III New Member Member

595
    5
    0

ผมว่าโชว์รูม วัฒนาออโต้เซลล์ที่นั้น รับรองคับว่ามีแน่

วันก่อน 7 8 9 จอดกันให้พรึบเลยคับซื้อเสร็จแต่งกันที่นั้นเลย

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อยากได้มั๊ง จัง ตังไม่มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้