แข่ง Supercar thailand ที่ จ.สระแก้ว 10-11 พ.ค. เพื่อนๆมาไหมคับ

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย gu_gonk, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ArtRacing

ArtRacing New Member ทีมงานสมาชิก Super Moderator

814
    40
    0
    ตอนนี้นักแข่งในรุ่น Super Car จากเดิม 19 คนตอนนี้เพิ่มมาเป็น 22 คน แล้ว
    และรวมรถแข่งทั้งหมดทุกรุ่นเพิ่มจากปีที่แล้วมากถึง 55 คัน นับว่าร้อนแรงที่ดียวสำหรับ
    รถแข่งทางเรียบในปีนี้
    ี้

NuchyRacing ถูกใจสิ่งนี้
  2. NuchyRacing

NuchyRacing New Member VIP Racer

303
    14
    0
    วันเสาร์นี้แล้ว ใกล้เข้ามาทุกที
    อย่าลืมเชียร์และเป็นกำลังใจให้พี่เก่ง RCW ของเรากันนะค่ะ

แล้วเจอกันที่สระแก้วค่า :)

3. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    มีถ่ายทอดทางทีวีป่าวคับ

4. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    update ตอนนี้จำนวนรถแข่ง ทยอยเข้ามาจอดหลายคันแล้วคับ อิอิ โหดๆทั้งนั้นเลยอะ

5. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
  6. gu_gonk

183
    4
    0
    แอบเห็นพี่ตั้มออนด้วยนะ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    แข่งวันนี้แร้ว
    เสียดายไม่ได้ไปดู อุอุ

8. มอนสเตอร์

มอนสเตอร์ New Member Member

242
    2
    0
    ล่าสุด ดูข่าวเห็นว่าภราดร มอเตอร์ไซน์คว่ำ บาดเจ็บ แต่ไม่ให้นักข่าวถ่ายและสัมภาษณ์

9. gu_gonk

183
    4
    0
    สรุปว่ามันส์มากๆคับ ผมไปดูถึงขอบทางโค้งเลย เกือบโดนยางที่รถเค้าเสยกระเด็นใส่ กระโดดหลบกันใหญ่เลยฮับ หนุกๆ ขอบคุนสำหรับสติ๊กเกอร์นะครับพี่อาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้