เมื่อคืนมาคนมาแอบถ่ายรถผม !!!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 16 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    เค้าแอบถ่ายบ้านรึเปล่าครับ อาจจะแอบขโมยบ้าน ตอนเราไม่อยู่ก็ได้นะครับ

2. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ระวัง ๆ ไว้หน่อยล่ะกัน นะครับ

3. วันนี้ยังปลอดภัยดีครับ ไม่มีไรน่าเป็นห่วง

4. jirayu

jirayu New Member Member

252
    10
    0
    สงสัยเพิ่งซื้อกล้องมาใหม่ เลยลองกล้อง

5. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    ไฟแนนซ์หรือเปล่าครับ หรือว่ามีใครแอบเอารถเราไปทำนิติกรรมอะไรรึป่าว

6. ไม่มีเลยครับ ไม่ได้ติดไฟแนนซ์ด้วย

7. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ระวังไว้หน่อยก้อดีนะคับ

8. จากพฤติกรรม มันไม่น่าให้มองโลกในแง่ดีเลย

9. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    มาถ่าย ดึกๆ แถมแอบด้วย
    วิเคราะห์ได้ว่า 80% น่าจะไม่ดี ดังนั้น กันไว้จะดีกว่า

10. อาจจะชอบรถเราก็ได้ครับ....เพราะ 4 ทุ่มนี้ยังไม่ดึกนะ..เเต่อาจจะกลัวเราว่านะ..เเง่ดีนะ...
    เเง่ร้าย...รับสั่งของตามออเดอนะครับ......
    ลองเอารูปรถคุณลงสิเผื่ออาจจะเจอรูปรถคุณที่ไหนสักเเห่งก็ได้นะครับ...

11. Cat Speed

Cat Speed New Member Member

24
    1
    0
    ตั่งใจจะถ่ายจริงๆ ถ่ายตอนรถเราออกจากบ้านก็ได้นะ คนถ่ายรูปตามถนนมีอยู่ท้วไป เค้าถ่ายอย่างอื่นในบ้านใกล้ๆรถรึปล่าว

12. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    คงคิดไม่ดีแน่ๆครับ ถ้ามาดี แล้วทำไมไม่มาขอกันก่อนจะถ่ายรูป

13. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    สงสัยจะมีสาวๆมาแอบชอบ ว่างๆไปลงบันทึกประจำวันไว้ก็ไม่เสียหายครับ

14. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ถ่ายรถของเป้าหมาย จะได้ตามยิงถูกตัวไง ครับ -*-

คิดมากไปป่าวเรา แต่คิดไว้ก็ดีนะ

15. อุ้ม

อุ้ม New Member Member

206
    3
    0
    ถ้าเคยไปมีศัตรูก็ระวังไว้หน่อยแล้วกันครับ

แต่ถ้าเป็นสุภาพเรียบร้อยผมว่าไม่น่าเป็นห่วงนะครับ

ยังไงก็รักษาตัวนะครับผม อย่างว่าแหละโจรเยอะจริงๆครับเศรษฐกิจอย่างนี้

16. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    มาแปลกมาก
    ถ่ายรูปตอน 4 ทุ่ม โดยไม่ได้ขออนุญาติเจ้าของรถ
    แบบนี้ผมว่าต้องเพิ่มความระมัดระวังแล้วครับ

17. สาธุ :D:D

18. KayKi

KayKi New Member Member

71
    0
    0
    ถ้าเจตนาดีก้อไม่ว่ากัน แต่ผมว่ายังไงก้อระวังตัวบางละ

19. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    ไปทำสาวท้องไว้รึเปล่าครับ

............................................

20. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    รถไมเท่าไหร่ครับผมว่า หายไปซื้อใหม่ได้ อีกอย่างที่น่าระวังคือเรา คนใช้รถ เคยไปมีเรื่องอะไรกับใครหรือเปล่าครับไงระวังตัวไว้ด้วยก้อดีนะครับ

21. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    ดูความคืบหน้าครับ ตอนนี้เป็นยังไงมั่ง มีเหตุการณ์อะไรไม่ดีหรือเปล่า

22. ไม่มีไรเกิดขึ้นคร๊าบบบบบบบบบบ:D:D
    ขอบคุณทุกท่าน:cool:

23. แสดงว่ารถคงหล่อ มากมาย อิอิ

24. ไม่ได้เห็นหน้าเจ้าของรถ เห็นแค่รถก็ยังดีมั้งคับ สงสัยจะเป็นสาวๆในซอย

25. เดิมๆแต่เติมแม็ก :D

26. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    แหะๆ จอดอยู่บ้าน กิ๊กอ่าป่าว คับ แล้ว ตัวเจง จ้างนักสือมาถ่าย

แป่ว

คิดไปนั้น

ล้อเล่นคับ

ยังไงระวังตัว ไว้ดีที่สุดแล้วครับ

27. FREEconDOM

FREEconDOM New Member Member

60
    4
    0
    ระวังไว้ก็ดีนะครับช่วงนี้

28. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ป้องกันไว้หน่อยก็ดีครับผม

29. ระวังใว้หน่อยก็ดีคับอาจมาหาออเดอร์ไปเสนอลูกค้า:cry::cry:
    :cry:

30. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ยังไงลองซักถามแม่ค้าถึงรูปพรรณลักษณะของคนที่มาด้อมๆมองๆถ่ายรูปรถไปอ่ะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้