วันเสาร์ 19 เม.ย. ใครไป MITTING CLUB JZ & MITTING HILUX CLUB(อัพเดรตวันเวลา)

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 15 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไปได้หมดแหละครับ พี่ๆ น้องๆ กันทั้งนั้น

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ถูกต้องครับ:D:D:D

3. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ไปๆรอด้วยนะ

4. top_pilanengineer

top_pilanengineer New Member Member

101
    0
    0
    จัดวันทำงานอีกแหละ
    อยากไปคับ แต่งานมาก่อน เงินทั้งน้าน

5. เด๋วแวะไปดู ไปขนของด้วย

6. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    อดไปอีกแล้วเรา วันเสาร์ผมทำงานคับ

7. ไปมาแล้ว กลับมาแล้ว ร้อน อิ้บอ๋ายเลยอ่ะ

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ณ. เวลานี้.....ยังนั่งทํางานอยู่เลยครับ:cry::cry:

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เสียดายแทนคนที่ไม่ได้ไปครับ.............ร้อนดีและเกือบมาวด้วยอ่ะ.....เอิ๊กๆๆ

10. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    มันส์

ไว้เจอกันอีกนะครับพี่ๆที่น่ารักทุกคน

555+

11. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    อิอิ สนุกดีครับ ถึงเวลาจะไม่ดี แต่ก้ มันส์ ครับ เวลาไม่สน คนมันส์ไว้ก่อนก้พอ อิอิ ยินดีที่ได้รู้จัก พี่ๆในคลับ นี้ทุกท่านที่ไปเจอนะครับ

12. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    มะดั้ยไป แง่วๆ ไปสมัครเรียน......

13. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    สุดยอดคับขอบอก หน้าแดงกันทุกคนเลย

14. โห
    ร้อนๆ ยังเอาอีกเหรอนั่น เห็นทำดีอยู่เลยนะช่วงสายๆ พอกลับมาพากันเมาซะงั้น :D:D:D:D

15. เวลาไม่ดี เพราะว่าออกช้าสิครับ ถ้าชิงไฟดีๆ ผมว่า เวลาลงอีกยเอะแน่นอนครับ ร้อนจัด เลยได้ดูแค่นิดหน่อย หนีกลับบ้านก่อนเลย ใว้งานหน้าเจอกันอีกนะครับ :);)

16. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อิจฉาๆๆ.....อิอิ

17. ?J?ShOw?

48
    1
    0
    ผมเอง หนแรก ชิงไฟ ออกไม่ค่อยเป็นหนแรกในชีวิต เขียวแล้วค่อยออกยังไม่รู้จังหว่ะ ตอนซ้อมมันไม่ได้จับ ET ต้องแย่งออกอ่ะ ได้17-18วิ เลย อิอิ จากที่พี่ๆ ในคลับ เค้าบอกว่า รถผมเข็นล้อหน้าไม่ไหว ดันไปใส่ 9.5 ทั้ง4ล้อเลย อิอิ

18. ?J?ShOw?

48
    1
    0
    อ้อ ถ้า พี่ๆในคลับ ไปคลอง5อีกมะหร่าย บอกกันมั่งนะครับ อยากไปลองวิ่งใหม่อ่ะครับ อิอิ หรือจัดมิสติ้งวันไหน บอกมั่งเด้อ

19. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    อดไปเลย งานเข้า หิหิ

20. ไปลองซ้อมวันศุกร์ดูสิครับ 400 เอง วิ่งได้ทั้งคืน ;)

21. แมน ยังไม่ตื่นเหรอเนี่ย รอดูรูปอยู่นะเนี่ย .........

22. ?J?ShOw?

48
    1
    0

ครับผม วันจันทร์จะลองไปดูเฟืองท้ายอีกทืครับไม่แน่ใจ ว่าร้านที่วางเครื่อง บอกเปลี่ยนให้แต่ไม่รู้ว่าเปลี่ยนให้หรือป่าว เพราะ พี่ๆในคลับที่วางมาร้านเดียวกัน ยังต้องไปเปลี่ยนเองอีกทีเลยครับ ผมว่ารถผมมัน ผิดจากวีโก้คันอื่น 1เจโบvv อยู่2วิ เลยอะครับ รถพี่เหน่ง 4ประตูแก๊สหัวฉีด ได้15.2 อะครับ ผมเอง17.8 กับ18.2 มันผิดกันเยอะมากมาย หรือว่า ผม ออกช้า ชิงไฟไม่ดี ผมว่าแน่ๆ ต้องวิ่งจับ ETดีก่าเนาะ เพราะว่าชิงไฟมัน ยากอะครับ ตื่นเต้นด้วย:cry:

23. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อิอิ...........ของอย่างนี้ต้องฝึกฝนเรื่อยๆ...ครับ........ไฟสนามบ้านเราแต่ล่ะสนามมาตราฐานไม่เหมือนกัน.....บางทีสนามนี้ไฟแบบนี้...

พอไปอีกสนามนึงไฟเป็นอีกแบบล่ะ.....แต่ตอนนี้ถ้ามีโอกาส...ไปเลยครับ...บางทีรถแรงกว่ายังแพ้เลยนะ......ถ้าเจอพวกที่ชิงไฟขั้นเทพ..อิอิ

24. RoSe_MaFiA

721
    12
    0

ไม่ทราบว่าพี่ได้วิ่งคู่กะผมหรือป่าวครับ ถ้าไม่ใช่ก้อขออภัยด้วยครับ

วิ่งพอๆกับรถผมเลย หนัก2ตันนิดๆ เจโบ+lpgมิกเซอร์

25. ?J?ShOw?

48
    1
    0

ใช่ครับ วิ่งคู่กัน ครับ ตื่นสนาม มากมาย จนบอกมะถูก อิอิ

26. RoSe_MaFiA

721
    12
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่ ผมโรส

โอกาศหน้าไว้เจอกันครับ....

27. ?J?ShOw?

48
    1
    0

เช่นกันครับ ผมแจ๊ค ครับ

28. INTER_ZONE

7,700
    280
    83

ออกแนว ไททานิคแล้ว..อิอิ......โรส กับ แจ๊ค.:D

29. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แรงกันทุกคันเลยครับ ยิ่งตอนขากลับ มันมาก ซัดคนเดียวเลยเรา

30. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้