Update 27/04/51 Rally ES Group, Bangkok to Rayong 31/05/08 - 01/06/08 ว่างายวัยรุ่นพร้อมย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย เอ๋รังสิต, 14 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0

แจ่มครับผม

จะรอต้อนรับอยู่ที่ระยองน๊ะครับ

2. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    จัดเมื่อไหร่ก็บอกแล้วกันคับ จะคอยติดตามคับ ช่วงนี้ไม่มีไรทำอยู่

3. voiceman

297
    30
    0
    มีเวลาให้ตรียมตัวเตรียมใจ กับความสนุกครั้งนี้อีกนานครับ อยากให้เพื่อนๆ พี่ๆ ES มากันเยอะน๊ะครับเพราะจะได้มาทำบุญร่วมกันอีกด้วย ชาติหน้าฉันท์ใดจะได้มาเจอกันอีก

4. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    รายการดีๆๆ จัดไป

5. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    ใครขอสินค้าสนับสนุนได้มั่ง
    คือให้ป็นสปอนเซอร์ให้กับรายการนี้ว่างั้น

6. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    แล้วเจอกานคร๊าบ....
    เรื่องของรางวัลม่อนโทรมาปรึกษาได้เลย...เอาแบบขำๆ
    ยังไงไป 3 คนนะ...

7. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    รอน้องด้วยนะพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

8. voiceman

297
    30
    0
    จะรอน๊ะจ๊ะน้องไกค์

9. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    แล้วจะมีใครไป Survey บ้าง

10. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    แล้วจาตามไปเน้อ

11. GuideEs

296
    40
    0

นัดประชุมโซน กทม ก่อนไปดีไหมพี่เก่ง เอิ๊กๆ

12. ninekeng

897
    70
    0
    วันอังคารนี้ ไอ้ม่อนนัดเจอกันนอกรอบอ่ะ ต้องรีบคุยกันให้รู้เรื่องก่อน นะไม่งั้นมาวแน่ๆ

13. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    เงียบชิบ.................

14. voiceman

297
    30
    0
    รอๆๆๆๆ การกลับมาเยือนของ Civic ES Group จ้า

15. blue-roof/04

blue-roof/04 New Member Member

64
    1
    0
    ขอหมายเลขบัญชี ด้วยคาบบบบเพ่ม่อนๆ

16. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    รอนิดนึง ไม่เกินวันพุธนี้ครับผม อิอิ

17. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    สวัสดีพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ES
    ตอนแรกผมคิดว่าจะไม่เอาเลขที่บัญชีผม เพราะเรื่องเงินๆ ทองๆ กลัวจะมีปัญหา
    ปรึกษาพี่ต่าย พี่แมน พี่ป๋อง ว่าจะเอาเลขที่บัญชีประธาน Club และจะให้พี่ต่ายจัดการเรื่องเงินๆ ทองๆ
    แต่พอมาคิดอีกทีไม่อยากรบกวนพี่เค้า ผมเลยจะเอาเลขที่บัญชีผมแทน เดี๋ยวรอผมไปถอนเงินออกก่อนนะครับ
    เหลืออยู่พันก่าๆ จะได้ไม่สับสนระหว่างเงินตนเองกับเงินเพื่อนๆ ที่โอนมา
    ไม่เกินวันพุธ เรื่องเลขที่บัญชีเพื่อให้ทุกคนโอนเงินมาจะได้นับสมาชิกซะที
    กำหนดการเดิมทุกอย่างครับ
    และถ้าเพื่อนๆ ทุกคนเกรงว่าโอนเงินมาแล้ว อ้ายม่อนจะเบี้ยวหรือป่าว โทรมาคุยกับผมได้เลยนะครับ
    ผมจะได้พามารู้จักที่ทำงาน และที่บ้าน จะได้ตามได้ถูก อิอิ
    ผมอยากกล่าวให้เพื่อนๆ ทุกคนทราบนะครับ ผมไม่โกงไว้ใจผมได้ครับ รับรองศักดิ์ศรีลูกผู้ขาย ตัวจริง
    ส่วนเรื่องบัญชี ค่าใช้จ่ายต่างๆ ผมจะแจงให้ทราบตลอดเวลาครับ นอนก่อนล่ะ ง่วงแย้ว /นายม่อน แรงทั่วไทย

18. BiZGiT

BiZGiT New Member Member

51
    6
    0
    ปายด้วย........แต่ยังไม่มีเสื้อ......แระก็คนนั่งข้างอ่ะ

19. GuideEs

296
    40
    0
    ฮิ๊วๆละเจอกานๆๆๆๆ

20. Drink

Drink Active Member Member

389
    29
    28
    อ้ายไกด์ ริกๆเชียว

21. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    รออยู่นะครับ อัพไปเดี๋ยวตก

22. ninekeng

897
    70
    0
    ช่วยอัพอ่ะ ต้องไปด้วยน๊า ห้ามเบี้ยว

23. เอ๋รังสิต

222
    10
    0
    ประกาศ ให้ทราบโดยทั่วกานครับ

กำหนด Rally ES Group ครั้งที่ 1
    1.เดินทางวันเสาร์ที่ 31 พ.ค. 51 -1 มิ.ย. 51
    2.ค่าใช้จ่าย คันละ 1,300 บาท / จำนวนสมาชิก 2 ท่าน
    - คนเดียว 800 บาท
    - ราคาดังกล่าวรวมที่พัก 1 คืน (วันเสาร์ที่ 31 พ.ค.)
    - รวมอาหาร มื้อเย็นของวันเสาร์ และอาหารมื้อเช้า - เที่ยง ของวันอาทิตย์
    3.รับจำนวนจำกัด 35 คันเท่านั้น
    4.รับสมาชิก ตั้งแต่วันนี้ - 15 พฤษภาคม 2551 สำรองที่นั่งด่วน น น น น
    5.ถ้า คชจ. เหลือหรือเกินจะแจกแจงให้ทราบอีกครั้ง
    6.โปรดแจ้งผู้ร่วมเดินทางด่วนครับ จะนับจำนวนผู้ร่วมเดินทางต่อจากกระทู้นี้ครับ
    7.วันที่เดินทาง (วันเสาร์) โปรดใส่เสื้อสีเหลือง เท่านั้นนะครับ ใครไม่มีติดต่อประธาน Club เลยครับ

เลขที่บัญชีครับ
    ธนาคารกรุงศรีอยุธยา สาขาย่อย เดอะมอลล์ งามวงศ์วาน
    ชื่อบัญชี ศรชัย เลขที่บัญชี 463-1-09972-6 ออมทรัพย์

ปล. เก็บสลิปไว้ให้ตรวจสอบด้วยครับ, ใครโอนแล้ว Post บอกด้วยครับว่าโอนมาเท่าไร วันที่โอน

นายม่อน แรงทั่วไทย

24. maew es

maew es New Member Member

9
    1
    0
    แวะมา up ตอนนี้ทางระยองเตรียมหาสถานที่ทำบุญและก็ที่พักครับ....ยังไงก็ติดต่อผ่านรัตน์ละกันครับ
    ส่วนทัวร์ตัวเมืองระยองอาจจะไปว่ายพระนอนที่วัดป่าประดู่(พระอารามหลวง)จากนั้นก็ไปสวนผลไม้สุภัทราแลนด์ไปหาผลไม้ทานกัน
    แล้วก็กลับมาถ่ายรูปกันที่ชายทะเลที่เดิม......ประมาณนี้ครับส่วนกลางคืนก็ไปมันเหมือนเดิม..ที่เดิมครับ bliss
    ยังไงขอไป survey ก่อนครับแล้วจะ confirm อีกทีครับ

25. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    เจรจาอยู่....โอกาสผ่านมี up..up..up

26. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    UP UP UP ไปด้วยกล้วยทอด........รถพร้อมแล้ว.....จัดไปอย่าให้เสีย

27. kachapop

kachapop New Member Member

128
    17
    0
    ลงชื่อสองคนครับ เดี๋ยวจะโอนตังค์ไปให้นะครับ

28. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    ไม่ค่อยรู้จักใครเลย ไปด้วยได้มั้ยอะ เย็นนี้ไปเจรจา คนข้าง ๆ ก่อนนะครับ แล้วจะมาลงชื่ออีกที

29. เอ๋รังสิต

222
    10
    0

รีบๆ เลย รับรองไม่เหงาครับ ใครเข้ามา ES รับรองไม่เหงา โอนเงินมาเก็บสลีปไว้ด้วยน้า........

30. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    รับแซบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้