++ ช่วยกันจับตา แคมรี่ ป้ายแดงคับ ++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Bird_Es, 11 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    มันน่า............... นัก

2. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    ถ้าผมเจอด้วยตัวเองผมจะขับไล่ตามไปชนมัน..........ให้รู้แล้วรู้รอด

3. nanote0

nanote0 New Member Member

87
    6
    0
    เป็นผม เปิดกระจก เอาประแจ เฟี้ยงแล้ว เสียดาย ไม่รู้ทะเบียน จะไปกระทืบถึงบ้านเลย

4. ken330

ken330 New Member Member

11
    1
    0
    update ไอ้แขกเลว Camry ดํา:cool:

ความคิดเห็นที่ 265

จาก คุณ Biggiant จาก http://www.civicfdthailand.com/ipb_forum/index.php?showtopic=21294&st=60

ขออนุญาต ยกมาให้คนอื่นๆ ได้อ่านกันนะครับ

เพื่อนผมขับรถวอลโว่ก็โดนปาไข่ไก่เหมือนกันครับ เมื่อวันที่ 9/4/51 ช่วงเย็น เห็นเพื่อนบอกว่า ก่อนหน้ารถเบนซ์คันนึงก็โดนก่อนเพื่อนผม ๆ โดนแถวถนนพระราม 3 ช่วงแยกเหนือ-ใต้ หรือ โรงแรมมณเฑียรริเวอร์ไซด์ เพื่อนผมเห็นเลขทะเบียนรถมันด้วยแต่ไม่แน่ใจเลข 2ตัวหลังครับ เลขทะเบียนรถมันคือ 3789 หรือ 3798 เป็นรถคัมรี่สีดำป้ายแดง คนขับเป็นพวกแขกวัยรุ่น คนนั่งก็เป็นแขกเหมือนกัน เพื่อนผมโชคดีที่รีบล้างรถเลย เลยไม่มีคราบติดอยู่ แล้วเพื่อนผมก็รีบแจ้ง สวพ.91 เลย ยังไงใครเห็นก็ระวังไว้ด้วยนะครับหรือขับตามมันไปดูว่ามันอยู่ที่ไหน จะได้ตามไปกระทืบมันเลย

จากคุณ : bloodsteam - [ 11 เม.ย. 51 13:58:58 ]

5. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ขอถามแบบตรงๆ เห็นว่าโดนแล้วเอาไม่ออก

ตอนนี้มีวิธีขัดเอากาวออกหรือยังครับ

6. jack_kazoku

jack_kazoku New Member Member

15
    0
    0
    ข่าวดีครับ...จับตัวได้แล้วรถมันชนเละเลยมีกันทั้งหมด 4 คนหนีได้ 3 ส่วนคนขับหนีไม่ทันอายุแค่ 16 เองอัพเดทจากข่าวช่อง9

7. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
  8. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    จับมันได้แล้วนะครับ ชนหกล้อสมน้ำหน้า

9. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    น่าไปตายซ่ะ...ลูกคนรวยแบบมีปมด้อย..ชอบหาทางออกผิด ๆ

10. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    ใครที่เคยโดนอย่าลืมไปแจ้งความนะครับ ที่ สน บางโพงพาง หรือท้องที่ที่เกิดเหตุ จะได้เพิ่มเจ้าทุกข์และเพิ่มโทษครับ

11. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    โ ด น จั บ 1 ค น เ มื่ อ เ ช้ า ดู ข่ า ว อี ก

3 ค น ห นี้ ไ ด้ เ ด็ ก อ า ยุ แ ค่ 1 6 เ อ ง

12. benzd

benzd New Member Member

311
    4
    0
    จับได้นะเมิง จาเอาประแจทุบมือร้าวเลยสาด

13. oleo_unlimit

oleo_unlimit New Member Member

47
    1
    0
    ก็บอกแล้วว่าเวรกรรมมันมีจริง
    มันไม่จบแต่เนี๊ยะหรอกมันต้องโดนอะไรอีกเยอะ
    ยังเด็กอยู่ไม่น่าทำตัวน่ารังเกียดแบบนี้เลย

14. toeyman

toeyman New Member Member

15
    1
    0
    ผมว่าแค่นี้มันยังน้อยไป จับได้ต้องอัดพวกมันให้น่วม
    อ้ายพวกเด็ก เ-ว-ร

15. โป้ย <ES04>

โป้ย <ES04> New Member Member

3
    0
    0
    น่าจะเอาไข่ที่มันปา ให้ตัวมันเองกิน (แต่ว่า ... วันนี้ขับบนทางด่วนเกษตรนวิมทร์เจอ Camry สีดำป้ายแดง ติดฟิล์มดำสนิท ขับอย่างเร็ว ขับมาเฉียดรถเราอีกต่างหาก มันมีคันเดียวรึป่าวไม่รู้น่ะ ไอรถที่ปาไข่เนี่ย) ถ้าเจอ สีดำ ก็ระวัง ๆ หน่อยน่ะคับ... เผื่อจะมีแก๊งค์ที่เหลืออีก

16. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    http://www.thairath.co.th/offline.php?section=hotnews&content=86878

จบยังไม่รู้ พวกปาไข่ ชน6ล้อ ไปเรียบร้อย ลงข่าว ช่อง 5 ด้วย ล่ะ

เจ้าทุกข์โดนปาไข่แล้ว กวด ตาม ปรากฎว่า คน ปา ชนเข้ากะ 6 ล้อ 55555 สมมัน

17. ohmhon

ohmhon New Member Member

68
    4
    0
    ขอบคุณคั๊บ จะได้ระวังไว้ ไอ้คนชั่วๆ แบบนี้ซักวัน กรรมจะตามถึงมันเอง

18. civicy_art

civicy_art New Member Member

356
    23
    0
    สมๆๆๆมันโดนไปละ

ทำไมไม่ตายๆไปเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้