รถผมงานเข้าแต่เช้าเลยคราบ...เซงมากๆ ฮือๆ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย appleneat, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    โหยยยย ....

เสียใจด้วยคับ

แต่ก้อโหดดีนะเนี่ยยยย ...

ถอดขับ แบบนี้มั่งเดก่า ... มะรุ้ พี่รวจจะว่ามั้ยเน้ออออ

ใบสั่งเต็มบ้านแย้วอะ T^T

2. appleneat

appleneat New Member Member

29
    3
    0

ขอบคุณมากครับพี่ สำหรับคำแนะนำผมขอรองไปปรึกษาที่บ้านดูก่อนนะคับ มาคิดดูแล้วน่าชกหน้ามันจริงๆคิดแล้วถึงแล้วฉุนจริงๆ ตอนนี้มาทำงานลำบากสุดๆเลยคราบ:mad:

3. oleo_unlimit

oleo_unlimit New Member Member

47
    1
    0
    ขอให้ซ่อมเสร็จเร็ว และกํเสร็จแบบสมบูรณ์นะครับ

4. Tui2989

Tui2989 New Member Member

310
    3
    0
    คิดว่า Taxi มันคงรีบไปรับญาติ......มันละครับ.......
    เดี๋ยวก็หล่อเหมือนเดิม......

5. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    โดนแต่เช้าก็เซงนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้