ภาพบรรยากาศ งาน MEETING ที่ อุตรดิตถ์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดอะ แซ็กค์, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่kooknvคับถ้ามายินดีต้อนรับคับแล้วอยู่แถวไหนของอุตรดิตถ์คับเดียวจาผ่านไปหาคับ
    ถ้าเห็นก็ทักได้นะคับnvสี่บอร์นทอง#333คับ
    อิม 081-9384251 คับ

1. :)ขอบคุณนะค่ะน้องอิ้ม..สำหรับคำอวยพร..จะมีความสุขมากๆกว่านี้ถ้าทุกคนมาร่วมมิทติ้งกันเยอะๆๆ ส่วนเรื่องความสวยมันคงได้แค่นี้แหละค่ะ..แต่คุณพี่จะพยายามทำตัวให้..แอ๊บแบ๊ว..ที่สุดล่ะกัน....:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 เมษายน 2008
  2. Tuk#040@nvclubthailand

Tuk#040@nvclubthailand New Member Member

149
    13
    0
    อูอบอุ่นกันดีค่ะพี่น้อง NV Club

3. เดอะ แซ็กค์

เดอะ แซ็กค์ New Member Member

244
    19
    0
    มีเสียงเรียกร้องให้จัดอีกครั้งเดี๋ยวจัดให้น่ะครับรอหาตารางที่ว่างๆกันทุกๆคันก่อนแล้วจาบอกว่าปายใหนกันดี

4. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    โอ้...เยี่ยมเลย ผมก็อยู่อุตรดิตถ์นะ
    ว่าจะไปรวมตัวกันยังไงเมื่อไหร่ บอกผมด้วยนะครับสงกรานต์ผมไม่ได้ไปไหน
    084-129 0902 คุณโจ้
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งเลยครับผม

5. kooknv

kooknv New Member Member

319
    13
    0
    อยู่ อ.ลับแล ต. ไผ่ล้อม ครับไปเที่ยวสงกาล นะ.

6. ต่อ

ต่อ New Member Member

81
    0
    0
    อบอุ่นดีนะครับ

7. :Dคุณโจ้...อยากทราบรายละเอียดมากกว่านี้โทรไปที่ 084-5949938 / 083-4114288 คุณเอส ได้นะค่ะเพราะคุณเอสเค้ารู้ทุกเรื่อง.....:D..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 เมษายน 2008
  8. ขอเสนอความคิดหน่อยนะค่ะ.....nv อุตรดิตถ์....ว่างๆๆนัดมิทติ้งเล็กๆๆๆกันบ้างดีมั้ยเพราะเห็นว่าหลังจากไป meeting on tour กันแล้วไม่ได้เจอกันเลย....ใครเห็นด้วยบ้างค่ะเสนอมาได้นะ.....

9. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    อืมก็ดีน่ะ

10. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ก็ดีนะครับ แค่ในจังหวัดนั้นๆก็ดี จะได้เชื่อมความสัมพัน แนบแน่นยิ่งขึ้น

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    แนบ เนื้อ ด้วย ป๋า อิอิ..

12. :D ...จัดไปอย่าให้เสีย....+______________+

13. spmj

spmj New Member Member

135
    2
    0
    เหอะๆๆๆๆๆ.......อันนี้คงต้องนอกรอบอ่าคร๊าบบบบ

14. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    ถ้านอกรอบต้องไปปรึกษา นพ nv ล่ะกันน่ะ ร้านมาดีอ่ะรับรองมีเฮ 5555555555

15. ชอบๆๆมายคับร้านพี่นพเค้าอ่ะ

16. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เข้า มาแอบ ดู อีก รอบ อิอิอิ

17. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    กล้าๆหน่อยแจ๊คแนบเนื้อน่ะ

18. แหมๆๆๆ.....เอากันใหญ่เลยนะจ๊ะหนุ่มๆๆ.....เรื่องนั้นเอาไว้นอกรอบดีกว่ามั้ย...ตกลงว่าไงกันบ้างค่ะ...ขอความเห็นกันหน่อย...คุณเอสว่าไงจ๊ะ....

19. pepsi_summer

pepsi_summer New Member Member

68
    4
    0
    อืม...สงกรานต์ไปเที่ยวที่ไหนมากันบ้างครับ
    และเป็นห่วงเพื่อนใน club ก็อย่าปล่อยคราบแป้งและน้ำแห้งมากจนขัดออกยากนะครับ
    เดี๋ยวจะเป็นลาย ไม่สวยตอนไปรวบตัว meeting กัน (ไม่สวยนะ)

20. singcoohteam

5,303
    108
    0
    รับแซบคับผม

21. pepsi_summer

68
    4
    0
    ทำไมคนตอบกระทู้ในบอร์ดไม่ค่อยเยอะเลย
    ช่วยกันตอบหรือเขียนหน่อยนะครับ...แลกเปลี่ยนความรู้กันนะ

22. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    น่าสนุกจัง

23. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    ส่งใจไปร่วมด้วยงานด้วยจร้า

24. เดอะ แซ็กค์

244
    19
    0
    กำลังจามีโครงการไปถวายระฆังที่วัดแต่ยังม่ายรู้ว่าจาไปวัดไหนดี

และกำลังหาตารางที่ว่างๆกันทุกคันก่อนขอเวลาปรึกษากับเพื่อนๆก่อนนะครับ

ใครมีข้อเสนอดีๆมาก็ตอบมาได้นะครับ

25. ขอออกความคิดนะค่ะ.....ทำไมไม่นัดมิทติ้งกันตอนเย็นๆล่ะค่ะ..แลกเปลี่ยนความคิดกัน....นัดเจอกันที่ตลาดเทศบาล 5 ก็ได้นี่ค่ะ..เห็นพ้องกันว่าไง..จะได้โทรแจ้ง..สำหรับบางคนที่ไม่มีเวลาเข้ามาอ่านในกระทู้.....จบความคิดเห็นค่ะ +_____+

26. พี่ตุ๊กคับโทรแจ้งน้องอิ้มด้วยนะช่วงนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลยคับถ้าเจอกันเมื่อไรบอกนะคับไม่มีเวลาเข้ากระทู้เลยคับงานยุ่งมากคับขอบคุณคับ

27. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ต้องโหวดกันก่อนนะครับ ใครว่างวันไหนไม่ตรงกันหรอกครับ ค่อยๆจูนเดี๋ยวก็ว่างตรงกันเองอ่ะคับ จบข่าวครับ

28. :sad: จัดให้ตามคำขอจ้า.....น้องอิ้มสุดหล่อประจำคลับ..:D +______+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้