magnet+electro+tuned by'''''''''=? ไปดูการ ทดสอบ เเม่เหล็ก กัน 8/04/08 13.30น.

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย magnet+elect+tuned by''=?, 8 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0

ปกติเฮียเเกรสเต็ปละพัน สามสเต็ปสามพันครับ ถ้าจำมะผิด ......
    ต้นทุนมะถึงร้อย
    อยากเเนะนำให้รู้จักกับโคยาม่าจังเลยครับ เรื่องตั้งจานจ่ายมะขันน็อตเนี่ย

ป.ล. เฮียครับ เก็บเสื้อผ้า + เช็ครถให้พร้อมเลยนะครับ มีเเนวโน้มจะต้องเดินทางเฮีย......

2. KubotaKickdown

KubotaKickdown New Member VIP

99
    3
    0
    ได้ยินว่าลูกค้าเป็นร้อยๆคัน ไม่เห็นเป็นไรเลย สูบไปเยอะแล้ว คิดง่ายๆแค่ 100 คันพอ 3000x100=300000 นี่คิดแค่3 เสต็ปนะเนี่ย:D

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันนี้ แทบ ไม่ได้ทำงานเลย อ่าน กาทู้แห่งปีนี้ทั้งวันเลย คร๊าบบบบบ

เฮียแถ แกมากมายจริง ๆ

ป่านนี้นั้งอ่านอยู่คงรู้สึกดี ว่า "กู ดังแล้ว "

เฮียแถ แกคิดได้งัย ผม ยิ่งอ่าน ยิ่ง งง กะแกจริงๆ มีคนอย่างงี้ในโลกด้วยเหลอครับเนี่ย !!!!!!

4. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
    เคยเข้าไปอ่านใน e30 กระทู้ที่ยาวประมาณ 14 หน้ามั้ง แล้วก็ เข้าไปดูที่กระทู้ที่เฮียขายของด้วย เฮียแกบอกว่า คันนี้ก็เป็นลูกค้าแกครับ สังเกตุหลังรถติดสติกเกอร์ของแกด้วย ไม่รู้ไปแอบถ่ายรถของใครมารึเปล่า :D เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก

View attachment 945626

View attachment 945627

5. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    เอาซักสเต๊ปมั๊ยตาช้าง

6. taiki308

taiki308 New Member Member

76
    7
    0
    เอ่าใครรู้จักเจ้าของรถ ช่วยถามให้ด้วยละกัน ว่าทำที่ ช จิงมั้ย หรือแอบอ้างอีก

7. End

End Active Member Member

525
    39
    28
    สงสัย เป็นลูกค้ามาเชคลมยางมั้งครับ

8. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    V 35 นี่ สเต็ปไหนล่ะครับเนี่ย อิอิ

9. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    แล้วทำไมอยู่ๆ ไปทำที่ลานจอดรถซะงั้น. .

10. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    สงสัยนิดนึงอ่ะคับ

ทำไมถึงไปถ่ายในลายจอดรถหรือคับ

จะว่าไปถ้ามาจูนกันเเล้วถ่ายรูปก้อน่าจะเป็นที่สำนักเเต่งไม่ใช่หรือคับ

เเค่สงสัยน่ะคับไม่ได้จะจับผิดนะ

11. kenglek

kenglek Active Member Moderator VIP

1,034
    19
    38
    รอคนมายืนยันครับ
    เรื่อง R35
    ถ้าสมมุติว่าเฮียไปมั่วนิ่มรถเค้านี่ งานเข้านะครับเฮีย

12. art

art New Member Member

97
    0
    0
  13. PoPaLet 3 JZ gte

PoPaLet 3 JZ gte New Member Member

68
    0
    0
    ใช้รถระดับ R35 แต่อยากประหยัดน้ำมันเลยติดตั้งอุปกรณ์ TBC กร๊ากๆๆๆๆๆๆ แหมดูมันท๊ามดูมานทาม

14. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    เข้า มา งง ด้วยคนกว่าจะอ่านจบ

กรูหล่ะ งง

15. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0

ไม่หลับไม่นอนหรืองัยตาคนนี้หนะ:D:D:D

16. nv สีฟ้า

nv สีฟ้า New Member VIP

509
    41
    0
    ....พี่น้องครับ วันนี้เฮียชอร์ได้ตระเวนขอโทษกับสิ่งที่เกิดขึ้นทั้งหมด ตามอู่ต่างๆๆ แกคืนเงินให้กับลูกค้าที่ต้องการเงินคืน แกคงไม่เดินสายนี้อีกแล้ว ให้อภัยแกนะครับ สงสารแก รู้เท่าไม่ถึงการ เป็นประสบการ์ณราคาแพงของแก แกฝากกราบขอโทษพี่น้องทุกๆๆคนมาครับ.....

17. *+* โต้ง *+*

*+* โต้ง *+* New Member Member

1,306
    29
    0
    อืมมม ครับ

แล้วมันจะจบยังเนี่ย อ่านซะตาแฉะล่ะ

18. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0

รอคอนเฟริ์มซักนิดนึง

19. NinjaB11!

NinjaB11! Well-Known Member VIP

2,144
    424
    83
    ใกล้จะจบเรื่องแล้วอะดิ....เรื่องยาวมั่กๆ ไม่ทำมะดา

20. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    เรื่องยาวจริงๆ อ่านวันละหน้าจนจบ

21. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48
    "พลังที่มองไม่เห็น" พอเห็นแล้วจ๋อยครับ ดูดู้ดูดูเธอทำ ทำไมถึงทำกับฉันได้

22. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    บอกตรง ๆ ครับ สงสารเฮียชอว์มาก

อุตส่าห์พยายามที่จะทดสอบให้มันได้ผล

แต่ดันไม่ได้ผลตามที่ตั้งใจไว้

เงินก็เสีย กล่องก็ไม่ได้

แถมยังต้องรับศึกที่ตัวเองคิดว่าไม่ได้ก่อไว้กับคนที่นี่อีก

ผมยอมรับครับว่าเฮียมีความสร้างสรรค์

แต่ถ้าเฮียมาเจอกับโลกภายนอก

ที่เปรียบเสมือน เซียนเหนือเซียน ในเวปนี้

ไม่ว่าเฮียจะทำอะไรก็ตาม

เฮียไม่มีทางที่จะไม่พิสูจน์ให้เห็นได้ครับ

ยังไงก็ต้องขอบคุณเฮียชอว์กับการตอบรับการทดสอบไดโนที่ Styder

เอาเป็นเฮียแก้ไขจุดบกพร้องของเฮียให้ดี ๆ

คุยให้น้อยลง ตั้งใจพัฒนาฝีมือ คบเืพื่อนเยอะ ๆ (แต่อย่าเอาเขาไปแอบอ้าง)

เฮียจะทำรถได้สนุกกว่านี้อีกเยอะครับ

เชื่อผมเถอะ

ยินดีที่ได้รู้จักเฮียชอว์นะครับ

ปล. เพื่อน ๆ ชาว RCW ก็อย่าไปซ้ำเติมแกมากเลยครับ
    ถ้าผมเจออย่างเฮียชอว์ ผมไม่กล้าที่จะโผล่ออกมาสู่โลกภายนอกแน่ ๆ ครับ
    ให้โอกาสแกได้ขอโทษ และมาคุยกับพวกเราอย่างเป็นมิตรดีกว่า

มีคนคุยอย่างแก ก็เฮฮาดีนะ ผมชอบ อิอิ

23. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    Ok จัดไป ให้อภัยแก ลูกผู้ชายตัวจริงออกมาขอโทษ แสดงสปิริตแล้ว ตามนั้นเลยค๊าบ อย่าให้กระทู้ร้อนมาก เด๋วลูกเห็บตกนะ

24. OKUMI

OKUMI New Member Racer

160
    8
    0
    อันนี้ต้องให้เค้าเข้ามาเคลียร์ทุกอย่างด้วยตัวเองครับ ผมว่าทุกคนก็พอจะเปิดใจให้อภัยได้ถ้าแกยอมรับและสารภาพในสิ่งที่ได้ทำอะไรลงไปบ้าง ไม่แถต่อ และไม่ประพฤติแบบนี้อีกต่อไป
    แต่ถ้าไม่เข้ามาเคลียร์เอง คงอยู่ยาก

25. taiki308

taiki308 New Member Member

76
    7
    0
    ใช่ครับ มาเคลียสิ่งที่ยังไม่ได้ตอบก่อนนะ เฮ่ออ!!!

26. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    จะว่าไปก็หน้าคุ้นๆ นะคับ
    แต่ก็ไม่ซ้ำครับ

27. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    คืนเงินเข้าไปเหอะเฮีย ........ ถือซะว่าเอาเงินไปหมุน

ประเด็นไม่ใช่เฮียเเกรพลาดนะครับ ไม่ใชแกมีข้อบกพร่อง เเล้วผมมาซ้ำเติม ประเด็นที่ผมมาเเจมด้วยนี่คือ " ข้อมูลในการอ้างอิงของเเก วัตถุดิบของแก ผมเชื่อในหลักฐานยืนยันว่าแกหลอกลวง " อ่านดูดีๆ นะครับ .... ทั้งข้อมูลวิจัยอะไรของเเก ที่มาของ แม่เหล็ก สายทองเเดง ... รวมถึงตั้งไฟไม่ไขน็อต ผมเชื่อว่าเป็นไปไม่ได้

28. เห็นเจ๋งๆ กี่หลาย เสร็จเวปนี้ทุกราย

29. R4

R4 New Member Member

7
    0
    0
    ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จ

จะดีจะชั่ว............................................อยู่ที่ตัวทำ
    จะสูงหรือต่ำ........................................อยู่ที่ทำตัว

เมื่อคืนโทรมาทำไม ที่ไม่รับสาย เพราะอยากบุหรี่ เลยขี่มอร์ไซด์ไปซื้อที่เซเว่น แล้วหาของกินด้วยไม่ได้เอาโทรศัพท์ไปด้วย กลับมายืนคุยกะพี่เขยที่หน้าบ้านแล้วเข้ามาดูหนังทีวีต่อถ้ามีอะไรมาโพสในนี้แทน ไม่ต้องโทรมาแล้ว ไม่โทรกลับเพราะยังไม่เติมเงิน.........จบข่าว

คนอื่นให้อภัยแต่สำหรับไม่ครับ เพราะบทเรียนเก่าๆก่อนหน้านี้หลายครั้งหลายหนยังคงอยู่ในความทรงจำ

30. NU-JA-Za*

NU-JA-Za* New Member Member

10
    0
    0
    หวังว่าจะอวสานสักที เรื่องนี้ ลูกผู้ชายตัวจริง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้