เสื้อคลับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย BEN360@HLc, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    ใช่ครับ ความคืบหน้าตอนนี้ได้ข่าวว่ามีการนําแบบมาให้ทุกท่านดูที่มิตติ้งล่าสุดแล้วมีการสั่งจองกันด้วย แล้วก้อส่วนท่านใดที่ไม่ได้ไปเมื่อวานนี้ เดี๋ยวก้อจะมีการนําเลขบัญชีมาโพสให้ท่านทั้งหลายได้โอนตังค์
    แล้วก้อนําใบสลิปมาโพสเพื่อเป็นหลักฐานนะครับส่วนรายละเอียดอื่นๆก้อลองติดตามดูกันที่กระทู้
    .........เสื้อคลับ HLC........นะคับพี่น้อง....:p:p
    หากข้อมูลผิดพลาดประการใดก้อขออภัยมา ณ. โอกาสนี้ด้วยนะครับ

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ถูกต้องครับ

3. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    รออยู่นะคับ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    เออ พี่เบนคับ
    เสื้อนะมีแต่สีดำเหรอคับ น่าจะมีสีขาวอีกซักสีนะคับ
    ถ้ามีขอเพิ่มสีขาวอีกตัวนะคับ จาได้ใส่สลับกันเลย ขาว-ดำ

5. it-romance

it-romance New Member Member

15
    0
    0
    ผมขอออกความเห็นด้วยนะคับ อยากให้มีแบบ แจ็คเก็ต น่ะคับ ใส่แล้วดูเท่ดี สีดำ แขนยาว เอาผ้าดีๆหน่อยแบบไม่ยับน่ะคับ เท่าไรก็ซื้อ เพราะมานเท่ดี ผมชอบใส่ น่ะคับ เวลาใส่เสื้อยืดแล้วใส่ แจ็คเก็ต มันดูดีนะคับ อยากได้ๆๆๆๆๆๆ ไม่รู้ว่าเพ่ๆ ว่าไงกัน เหมือนมือปืนป่าวหว่า แต่ผมว่าเท่นะ

6. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    มีไซท์ ใหญ่ ป่าว คับ เห็นใจ คนอ้วน ด้วยๆๆๆ

7. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    มีXXXLก็มีครับ

8. apple_auto

apple_auto New Member Member

67
    1
    0
    อยากได้จังเลย:cool:

9. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    ดีเลยครับๆๆ

upๆๆๆๆๆ

10. noo__nicky

noo__nicky New Member Member

203
    1
    0
    อยากได้บ้างครับจัดส่ง จตว.มั้ยครับพี่
    รบกวนด้วยนะครับ:cry::cry:

11. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    แอบมาดูความคืบหน้าคับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้