R10 มีเรื่องไม่จบซักที

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย PeMhom, 7 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    งานเข้าต่อเนื่อง ตอนนี้ พาลไปถึงคอมแอร์พังไปอีกตัวแล้ว
    หลังจากที่ดูเหมือน หน้าจอแอร์ดิจิตอล เสีย อย่างเดียว จะเปลี่ยนคอมแอร์ แต่หน้าจอมันไม่ยอมตัด
    เปลี่ยนได้ไม่นาน มันคงเสียอีก นึกแล้วเซ็ง หาหน้าจอแอร์ก็ยังไม่ได้อีก นึกไปนึกมา เซ็งว่ะ:cry:

2. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    หาจอแอร์ดิจิตอลได้ยังครับ โทมาจะแนะนำที่ไห้เคยเห็นหลายอันครับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หาได้แล้วครับ แต่พอใส่ไป มันออกอาการเดียวกับตัวเก่า
    ตอนนี้เลยสงสัยว่าคอนโทรลแอร์เสียรึเดินสายไฟผิด เลยอยากเทสส์คอนโทรลแอร์ที่มีกับรถคันอื่นก่อนครับ

ยังไงขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ถ้าสรุปว่าคอนโทรลแอร์เสียจริง ผมคงต้องหาอีกรอบ ตอนนี้ซื้อไปแล้ว 4 ตัว
    อาการเดียวกันหมดเลย ถ้าผมไปซื้อแต่ตัวที่เสียๆมานี่ก็ไม่รู้ว่าไงแล้วล่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้