รถป๋มหาาาาาาาาาาย

การสนทนาใน 'Minibike Society' เริ่มโดย jumper, 28 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jumper

jumper New Member Member

314
    1
    0
    ขอบคุณมากคับ บอลae ที่เป็นห่วงว่าแล้วแต่เจ้าตัวเล็กของท่านล่ะเมื่อไหร่จะเสร็จจะได้เอามาฝากชาว minibike บ้างรีบด่วนเลยนะคับ ท่านบอลae

2. note cefiro

note cefiro New Member Member

156
    9
    0
    อิอิ เมื่อกี้ นี้เจอที่กาดหลวงอะ ใช่ป่ะ:D

3. jumper

314
    1
    0
  4. jun

jun New Member Member

52
    1
    0
    หายแถวไหนอ่ะครับ คันในรูปใช่มั้ยครับ ผมจะช่วยดูๆให้ครับ

5. jumper

314
    1
    0
    คับอยู่เชียงใหม่อ่ะคับคิดว่ายากอ่ะคับป่นนี้คงชำแหละเป็นชิ้นขายไปแล้วหล่ะคับไม่เป็นไรคับยังไงขอบคุณมากๆนะคับ

6. ballae

ballae New Member Member

16
    1
    0
    รถใกล้เสร็จแล้วล่ะ จั้ม วันเสาร์นี้คิดว่าคงได้ขี่แล้ว ครับ

7. jumper

314
    1
    0
    คับ บอลaeเดี๋ยวพรุ่งนี้เช้าๆจะเข้าไปดูรถของท่านคับฝากบอกช่างเข้มด้วยว่าพรุ่งนี้เช้าจะเข้าไปหา

8. BeyondGod

BeyondGod New Member Member

41
    1
    0
    พึ่ง ลง แมก กับชุดหน้า ใหม่ หายเลย ซวย จิงๆ เสีย จายด้วยงับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้