คนเจ้าชู้ ต้อง ระวัง !!!!!!!!!

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย เจียเบี๋ยวะสาด, 5 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    - -"​

2. อาจจะทั้งหมดอะไอ้นี่ โห่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    เหอ ๆ ๆ พี่หนูนาครับ...กรณีพาดพิงแบบชื่อผมอยู่คนแรกแบบนี้ อ่ะ แฮ่ม ผมเสื่อมเสียนะเนี่ย(เก๊กเสียงหล่อ)

4. kook za

kook za New Member Lady Member

217
    1
    0
    น้องตุ่ยมิน่าเอามาโพสเลย เพ่เสียวอ่ะ(เล่นไว้เยอะ) กลัวแบบว่ากรณีเลียนแบบอะไรเงี้ย..5.5.5

ว่าแล้วก็...กลัวที่หน่าย.ย.ย.ย.ย.

5. - - เมื่อคิดจะเจ้าชู้ ก็จงอย่ากลัวเมีย คติพจน์จาก สมตุ่ย ลุยสวน

6. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    ผมอยากกลัวเมียมั่งอะ....แต่ยังไม่มีเลย.เศร้า

7. x kmit'l

x kmit'l New Member Member

265
    1
    0
    ผมว่าทางที่ดีที่สุด อย่าเจ้าชู้เลยคับอยู่กับแฟนเรานั้นแหละดีแล้ว จะได้ไม่ต้องมีปัญหาให้ปวดหัว :):)

8. audy!

audy! New Member Member

1,075
    2
    0
    เห็นด้วยครับอยู่กับคนที่เรารักและรักเราดีที่สุดครับ:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้