โดนVIGOสวน

การสนทนาใน 'Thonburi Truck' เริ่มโดย OHO, 5 เมษายน 2008

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ย้องๆมาดู ว่ารถแรงๆเขาไปถึงไหนกันแล้ว กร๊าก ก

2. mlvec2005

mlvec2005 New Member Member

377
    0
    0
    แล้วรถผมนี้hi-landerวิ่งได้170เองแต่รอบอยู่ที่4000แล้วนะคับ ผมอยากทราบว่าถ้าผมเปลี่ยนเฟืองท้ายแล้วจะไหลขึ้นอีกหรือป่าวคับ

แล้วถ้าเปลี่ยนเฟืองท้ายจาไส่อัตราทกเท่าไรดีหรอคับ

3. jack up

jack up New Member Member

42
    0
    0
    แอบมาดูรถแรงๆ.........

4. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    แรงๆทั้งนั้นเลยครับของผมวิ่งได้ตั้ง23โลลิตรครับ.............แต่น้ำมันเครื่องนะ....อิอิ

5. เอากรรไก มา เดวจัดให้ครับ ตัดสายล้อกความเร็วทิ้ง เลย

ได้ผล แน่นอนรับประกัน

แล้วรถพี่ อ่ะเครื่องเท่าไรคับ
    วันนั้นผมก็เล่นกะวีโก้มา รู้สึกจะ2700 อ่ะคับ
    เกียร์ปลายผมฉีกอ่ะคับ แต่ไม่มาก ได้ 190-95 อ่ะคับ ไล่ตูดมาติดๆๆเหอๆๆเหนื่อยเลย :D

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้