มีตาราการแข่งขัน.....GYMKHANA......งาน M-MAX

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย 3d-top1, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    เอ้...ว่าแต่ว่าตกลงเรื่องเสียงดังเอาไงกันอะครับรถผมก็ดังอะแต่ไม่รู้จะเกินป่าว:D

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มือใหม่ด้วยอีกคนฮะ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แชมป์.............วิ่ง.........open

4. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    มือใหม่สนามแรก.....เลยคร้าบ

5. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    อืม.....เจอกะปอมด้วย
    ทำไงดี

6. airo

airo New Member VIP

79
    3
    0
    เปิด รับสมัคร 9.00 ใช่เปล่า
    แล้วมี test Run มั้ยครับ

7. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
    เห็นไปโผล่อยู่ใน Motortrack แผ่นล่าสุดด้วยอ่ะ :D

8. equal

equal New Member Member

20
    0
    1
    ไปด้วยคับ แต่ไม่รู้เรื่องอะไรเลย - -'

9. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    พรุ่งนี้เริ่มกี่โมงคับ

10. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    เจอก็ทักสิพี่ ไม่เห็นจะเปงไร
    ha ha ha

ไม่เจอหรอก ปอมลง MC-TEC ไม่ช่ายเหรอ
    แงบๆ
    :D
    [email protected]

11. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    9.30 เอาเป็นมา 8.30 ละกันจะได้มาเช็ครถกันว่าสภาพพร้อมแข่งเปล่า:D:D

12. SUPER LIMITED

SUPER LIMITED New Member Privilege

261
    1
    0
    ยังไม่แข่งก็แพ้แล้ว........:cool::cool:(วา)

13. ผจ.

ผจ. Guest

0
    0
    0
    สำหรับรถที่จะมาแข่ง ผมรบกวนชำระเงินตั้งแต่ตรงทางเข้าเลยนะครับ จะมีเจ้าหน้าที่แจกใบสมัครให้ตรงทางเข้าเลย

ประเด็นเพราะ ปีนี้จะให้รถที่เข้าไปในสนามได้ "เฉพาะรถแข่งเท่านั้น"
    เพื่อที่เพื่อนๆนักแข่งจะได้ไม่ต้องหงุดหงิดหรือหัวเสีย เวลามีรถจอดขวางแล้วเลื่อนไม่ได้

สำหรับทางผู้ชม เพื่อนๆนักแข่ง หรือ สื่อ ไม่ต้องกลัวไม่มีที่จอดนะครับ

ปีนี้ทางเราได้เช่าทีสนามกอล์ฟให้แล้ว รถคนดูจอดสนามกอล์ฟได้เลย เดินข้ามรั้วมาก็ถึงแล้วครับ

เจอกันนะครับ

ขอบคุณทุกๆท่าน

14. Koh nismo

Koh nismo New Member Member

371
    7
    0
    เจอกันนะครับ 4/5/08

:cool:
    ไปกันเยอะๆนะครับสนามเเรก........เงียบมาหลายเดือน

15. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    เจอกันพรุ้งนี้ครับพี่ๆๆทุกคน

16. equal

equal New Member Member

20
    0
    1
    อ่า... สรุปต้องเตรียมอะไรไปบ้างอ่ะครับ

17. POP 11

POP 11 New Member VIP Racer

137
    1
    0
  18. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    เจอกาน ค้าฟทุกคน

19. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    555 เห็นด้วยหรอคับ:D

20. JAZZza

2,393
    18
    0
    รอทั้งวัน แล้วก้อไม่ได้วิ่ง เซ็งงงงงงงงงง

21. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ง่า วันนี้หมุนๆ ลิ้นแตก ท่อหลุดเรย

22. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อันนี้ถูกครับ........................ร้อนอีกตังหาก:mad:

23. pom_mk1

pom_mk1 New Member Member

85
    4
    0
    เกิดอะไรขึ้น ทำไมไม่ได้วิ่งล่ะ

24. JAZZza

2,393
    18
    0
    2 รอบแรกขับมาเนียน ๆ
    รอบ 3 ลงไปกินหญ้าซะงั้น
    เสียใจด้วยคับ
    สนามหน้ามาลุยกันใหม่ :D

25. JAZZza

2,393
    18
    0
    6 โมงเย็นปุ๊ปให้เลิกเลย ก้อเลยไม่ได้วิ่งอ่ะ

26. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    หมดเวลาก่อนพี่ รุ่น Rookie ไม่ได้วิ่ง

โดนหลอกอ่ะ รถเสียงดังวิ่งกันเต็มเลย คราวหน้าเอารถไปวิ่งด้วยแน่นอน อิอิ :D:D

27. Ballnuclear

691
    14
    0
    ขอบคุงคร้าบ คราวหน้าต้องวิ่งบ่อยๆ จะได้ชินคับ
    ฝึก Counter ด้วย ฮิๆ:D

28. Ballnuclear

691
    14
    0
    รู้ว่าพี่มานะ ผมไม่น่ากินหญ้าหรอก เกี่ยวกันไม๊เนี่ยะ ฮิๆ:D:D:D:D

29. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    RooKie คันรองสุดท้ายรอดตัวไปเกือบไม่ได้วิ่ง..........รอมาทั้งวัน
    แต่เพื่อนผมนะสิ E-CARล้อส้ม รอมาด้วยกันกับผมทั้งวันแต่ดันไม่ได้วิ่ง.....ซะงั้น..................เห็นมันบอกจะกลับบ้านไปฟ้องแม่............ฮ่าๆ...........................อิอิ

30. Nics?Shin-Ju-Ku?Club

Nics?Shin-Ju-Ku?Club New Member Member

97
    3
    0
    ดิว ไปบอกเค้าทำไมละ ตามจิง รถตู ต้องได้วิ่งอยุ่แล้ว สักแปป บอกไม่ให้วิ่ง แล้วให้มารอทำไมทั้งวัน เก็บกดสนามนี้ ปลดปล่อยสนามหน้า ลง 3รุ่นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้