ภาพงาน Motor Show สดๆ ร้อนๆ เมื่อกี้เลยคร้าบ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ImpulseNaiO_HTT, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    อย่างนี้ต้องไปดุบ้างแล้ว

ImpulseNaiO_HTT ถูกใจสิ่งนี้
  2. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    motor show and pritty Show

สวยงามมากเรยคับ....พริตตี้นะ...555+

3. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    ขอบคุณสำหรับคำติชมคร้าบบบบ...

จริงๆ แล้วรูปก็ถ่ายมาเยอะนะ แต่อย่างที่บอก

เน็ตมันไม่ค่อยจะอำนวยเท่าไหร่ค้าบ

ส่วนมุมช้อนนี่ ผมยังไม่ได้ออกไปดูเครื่องเสียงด้านนอกเลยค้าบ

ไม่งั้นเพรียบแน่ๆ อิอิ ยังไงๆ ก็ เด๋วจะเอามาลงเรื่อยๆ ละกันคับ

แต่รูปบางส่วนของวันนี้ที่ผมถ่ายไป จะอยู่กับคุณขันB14 นะครับ

เด๋วพรุ่งนี้แกจะลงให้

4. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    พอดีคนมันเป็นน่ะ พี่ อะไรๆก้อเลยไวน่ะ
    อ่าว ไม่เกี่ยวกะกรูนี่หว่า:D:D

5. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

รูป รถไม่ต้อง เคยดูมาและ เอาเน้นๆ เฉพาะ พริตตี้ อย่างเดียว

หลายๆ มุม นะ พี่ ขอเยอะไปอ่ะป่าว คร้าบบบบบ อิ....อิ :D:D:D:D

6. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    รอดูที่ นี่คร๊าบบบ กำลังอัพอยู่
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=470546

7. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ตามไปดู ยู๊ ฮู :D:D:D:D

8. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    ว้าว...รูปแหล่มเลิศ

9. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    เด๋วจัดห้ายยยยย....

10. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ต่อกันอีก

ถ่ายวัน Nissan Day ครับ

วันละนิดนะกันเน้ออออ... เน็ตมันช้าอ่ะจ๊ะ

:D :D :D

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    อิอิ บอกได้เลย ว่า ว๊ะ ว๊ะ ว๊ะ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ว๊าววววววววววววววววววววววววว.........................

12. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เห็นแล้ว อยากเลย..........

13. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    โอ๊ยยยยย กำเดา ไหล :D:D:D:D

14. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    วันอาทิตย์นี้ผมจะไปเก็บภาพอีกรอบ

ก่อนปิดงาน

เด๋วได้เลือดไหลกันหมดตัวแน่ๆ เอิ๊กๆ

15. rose.track

rose.track New Member Member

263
    54
    0
    พี่ไปกี่โมงหรอครับผมคิดว่าจะไปเหมือนกันครับ

16. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    พี่โอเค้าจะไปช่วงนี้คนไม่ค่อยมีอะครับ แบบว่าจะได้ไม่ต้องซุมไกลๆๆ พี่โอจะเดินเข้าไปใกล้ๆๆแทน อิอิ
    ไม่หนักด้วย คริคริ

17. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    ชุดที่ 15 แบบว่า................ขึ้นเลย อิอิ

18. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ผมคงจะไปช่วงบ่ายๆ เย็นๆ น่ะครับ
    แต่อย่างที่เจ้านุว่า นี่คงต้องหลังเลิกงานแน่ๆ

พรุ่งนี้วันสุดท้ายด้วย คนล้นแน่ๆ

ขอบคุณคร้าบ คุณวิน อิอิ เด๋วจัดมาให้เรื่อยๆ

19. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0

วันนี้ก็เป็นวันสุดท้ายของงาน Bangkok Motor Show2008
    ก็ต้องขอขอบคุณน้องๆ Pretty ไว้ ณ ที่นี้

น้องๆ แต่ละคนอัธยาศรัยดีมากๆ เลยนะครับ
    หลายคนอาจจะมองภาพลบสำหรับคนที่มาทำงานตรงนี้
    แต่สำหรับผมไม่ใช่เลย น้องๆ ให้ความรู้สึกที่ดีมากๆ

ไม่รู้ว่าน้องเค้าจะเข้ามาดูรึป่าว เพราะผมก็บอกไปว่า
    เมื่อถ่ายภาพแล้ว จะเอามาลงให้พี่น้อง ST ดูกัน...

สุดท้ายก็ขอบคุณมากจริงๆ ครับ

20. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    :) :) :)

21. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    หน้าที่ ของ ตรู คือ

save as

ปล. รูป เจ๋ง มาก ครับ พี่น้อง

22. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0

23. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    รูปสวยๆ สวยจิงๆ ถ่ายเป็นอาชีพไปเลย ท่านฉายแสง
    ปล.ไม่ได้เชียร์กันเองนะคร๊าบ คนดูเป็นก้อดูเอาละกัน ว่ามันจิงมั้ย อิอิ

24. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ตอนนี้ขอถ่ายซ้อมมือไปเรื่อยๆ ก่อน
    เมื่อวานก็ได้เจอพี่ๆ ช่างภาพ ก็ได้คุยกันอยู่หลายเรื่องเหมือนกัน

ไว้รับงานเมื่อไหร่ จะมาบอกกล่าวกันนะจ๊ะ...

25. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0

ดูเป็นนะเพราะมีตา อิอิ

แต่เรื่องมุมสวยเนี่ย แหล่มๆ อยากให้เข้าไปถึงซอกมุมเลย อิอิ
    :D:D:D:D:D

26. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    ไม่ไหวๆ เลนส์มันชอนไช ไม่ได้ขนาดน้านนนน...

27. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    งั้น ไปซื้อ เลนส์อันใหม่ ที่มันชอนไชได้ มา เลยนะ เดี๊ยวปีหน้า พี่ รอชม :D:D:D:D

28. ImpulseNaiO_HTT

2,136
    738
    0
    งั้นไม่ต้องใช้ลงใช้เลนส์หรอก

เอาหน้าสอดเข้าไปเลยดีกว่า ชัดดี ...

29. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0

กลัว สอดไปแล้ว น้องเค้าจะทน ไม่ไหว อ่ะดิ :D:D:D:D

30. golf_zahh

golf_zahh New Member Member

1,815
    498
    0
    ท่านข้างบนทั้งสอง จะสอดอะไรกันครับ

แล้วจะเอาอะไรสอดกันครับ

แล้วทำไมน้องเค้าจะทนไม่ไหวอะครับพี่ติ่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้