แนะนำร้านอารหารสำหรับการมี มิสติ้ง ลองพิจารณากันดูครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย juntcivic, 3 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    ทรูดีกว่าจิงๆ แต่บางจุด เขายังไปไม่ถึงครับ

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    ถูก งุงิ บ้านครู ผม ทรู เข้าไม่ถึง แต่ TOT เข้า ถึงแล้ว -*- งง ม่ะ ละ

3. juntcivic

1,549
    34
    0
    ยังงี้ครับ น้องช้าง TOT เป็นของรัฐบาลครับ ถ้า TRUE จะเข้าไปถึงสถานที่นั้นได้จะต้องขอสัมปะทาน จาก TOT ก่อนครับ

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
  5. juntcivic

1,549
    34
    0
    นี่กะทู้ร้านอาหารนะเนี่ยเริ่มคุยไปคนละเรื่องแล้ว อิอิ

6. Project_L

873
    8
    0
    555+ สังเกตุดูนะ ใครเป็นคนเปลี่ยนเรื่อง 555+ ( ผมเกือบทุกกระทู้อ่ะ 555+ )

7. เซียนกบ

498
    3
    0
    หักมุมไปเลยครับ

8. juntcivic

1,549
    34
    0
    ใครอยากมีมีสติ้งก็ตั้งกระทู้ได้เลยนะจ๊ะ อยากเจอคุณกบแว้วววววว (คุณใบตองด้วยน๊า ช่วงนี้เงียบเลย)

9. Project_L

873
    8
    0
    เหอๆ อ่าว พี่ แอม หาไปเลย เหอๆ

10. baitong-click

baitong-click Member Moderator VIP

378
    7
    18
    โทษทีผมทำงานเวลาไม่ค่อยเหมือนชาวบ้านแต่อยากไปเจอนะ

11. juntcivic

1,549
    34
    0
    จะเก็บตังไว้ทำอะไรครับ เอามาแบ่งกันใช้บ้าง

12. Project_L

873
    8
    0
    งุงิ เก็บใว้ แต่ง... คลิก ของท่านพี่ แน่ๆ เลย จริงม่ะครับ พี่...

13. เซียนกบ

498
    3
    0
    จัดตอนไหนช่วยแจ้งล่วงหน้าครับ แต่แรงงานนี้ผมไม่อยู่ครับ

14. Project_L

873
    8
    0
    -.- รอๆ อดใจรอ อิอิ

15. juntcivic

1,549
    34
    0
    ได้ครับอยากเจอแบบครบๆอยู่แล้ว

16. Project_L

873
    8
    0
    อางุงิ แรงงานนี้ หยุด - - วันใหนอ่ะ ( 55+ พูดเหมือนจะดีใจ แต่จริงๆ มาถามว่าหยุดวันใหน เหอๆ )

17. เซียนกบ

498
    3
    0
    วันที่ 1 เดือนหน้าอะ

18. juntcivic

1,549
    34
    0
    ผมทำงาน

19. เซียนกบ

498
    3
    0
    กลับเข้ากรุงอีกที 05/05/51

20. juntcivic

1,549
    34
    0
    ท่านกบว่างๆจากเลิกงานมานั่งร้านนี้ดีกว่าเรา 2 คน

21. เซียนกบ

498
    3
    0
  22. Project_L

873
    8
    0
    -.- สะงั้น เหอๆ

23. เซียนกบ

498
    3
    0
    มาแล้ว + ไปแล้ว มาใหม่วันเสาร์ครับ

24. juntcivic

1,549
    34
    0
    อยากมิสตั้งที่ร้านนี้จิงๆครับ

25. เซียนกบ

498
    3
    0
    55555555555555555555นั่นดิ

26. Project_L

873
    8
    0
    -*- แล้วจา ได้ ตอนใหนอา อยากรู้ๆ เมื่อไรจา ได้ ไป มิทตี้ อา งับ แล้ว ร้านนั้น อยู่ ตรงใหนหว้า - -

27. juntcivic

1,549
    34
    0
    ลาดกระบังช้าง เรามาได้ไหม

28. Project_L

873
    8
    0
    ตรงงง ใหนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

อยากไปอีกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ครบ 20 แล้วไปกัน นะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

เอาม่ะ เอาม่ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ

[][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][] [][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][]
    [][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][] [][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][][]
    [][][][]
    [][][][][][][][][][]
    [][][][][][][][][][][][][]
    [][][][][][][][][][][][][]
    [][][][][][][][][][]
    [][][][]

-*- ไรว่ะอุสาทำ ตั้งนาน รูป เนี้ย อ่ะ -.-
    เซงเลย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 กรกฎาคม 2008
  29. juntcivic

1,549
    34
    0
    เจอกัน ซีคอน แล้วขี่ตามกันมาเป็นแก๊งๆเท่ดี อิอิสนม่ะ

30. Project_L

873
    8
    0
    - - ลืมทางไป แต่ก็ เอางิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้