ฝากเนื้อฝากตัวครับ จะมาเป็นว่าที่สมาชิกใหม่ครับผม !!!

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย paulzkung, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paulzkung

paulzkung New Member Member

16
    0
    0

ง่ะ อิอิ ผมขึ้นมาจากประชาชื่น วิ่งไปลงแจ้งวัฒนะอ่าครับ แหะๆ

2. paulzkung

16
    0
    0

ผมก็จัดกันชนหลังมาจากที่ CCR เหมือนกัน แหะๆ พ่นดำที่ร้านที่ผมทำกันชนหน้าเค้าพ่นให้น่ะครับ แต่เป็นดำด้านนะครับ

3. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

เ ร ด ติ้ ง ต ก แ ย้ ว ม้ า ง . . ท่ า น ป ะ ท า น .... :p :D
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    หวัด ดี .. ยิน ดี ต้อน รับ .. เพ่ กา ตั่ย จร๊ะ

4. hodo_ebola

hodo_ebola New Member Member

1,034
    0
    0
    ว่าไงพอล....อิอิ

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    เมื่อวานเจอกันอีกครั้ง จำได้ป่าว ผมบีบแตรให้อ่ะครับ

6. paulzkung

16
    0
    0

อิอิ ครับ ผมเห็นมาแต่ไกลเลย ผมกำลังจะเลี้ยวรถเข้าซอยบ้านเลยชะลอดูว่าใช่รถของพี่อ่ะป่าวเพราะคุ้นๆ แต่ท้ายสุดเจ้า Vios คันหลังจี้ตูดมาเลยเกรงใจต้อนจำใจเลี้ยวเข้าซอย ว่าจะยกมือไหว้สวัสดีซักนิดอ่าคับ แหะๆ

7. Mr_CARPET

Mr_CARPET New Member Member

28
    4
    0
    โรงเรียนนี้นักเรียนน่ารักนะครับ ผมไปบ่อย อิอิ

8. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ราคาพ่นดำด้านนี่เท่าไรอ่ะคับ -*-

9. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    ยินดีคับ.........

10. paulzkung

16
    0
    0

โรงเรียนอาไรหว่า :confused:

อิอิ

ปล. ถึงท็อป................. ที่ร้านเค้าพ่นกันชนหลังดำให้ฟรีอ่าครับ แต่คงราคาไม่แพงมั้งคับ เค้าขัดสีบริเวณที่จะพ่นออกแล้วก็เอาหนังสือพิมพ์มาติดบริเวณที่จะไม่พ่นแล้วก็บรรเลงพ่นเลยอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้