0 1 ป ะ ท ะ 0 4 ช่ ว ย ติ ช ม ห น่ อ ย คั บ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย oat_28, 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    เชียร์ 01 ครับ ถ้าแต่งนะสวยกว่าแน่... เชียร์ๆ อิอิ เรา 01 เหมือนกัน

2. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    จ๊าก สวยงาม Bastrad ด้วย

น่าจะได้รู้จักกัน

3. MrLover

MrLover New Member Member

5
    0
    0
    เคยเห็นจอดเด่นอยู่ที่ abac condo เด่นเกินใครจิงๆ

4. MrLover

5
    0
    0
    เคยเห็นจอดเด่นอยู่ที่ abac condo สวยจิง

5. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    สวยดีคับ

6. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    ก็ไม่ได้ไปไหนอะครับ นอนอู่สีนี่แหละ

7. gikiydcd

gikiydcd New Member Member

36
    1
    0
    พี่อยู่แอแบคหรอครับ 55 เจอกันทักได้นะครับ รถพี่ก็สวยนะครับ

8. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    พี่ก็เหมือนเห็นรถตี้แถวๆเลียบทางด่วนเหมือนกันนะคือวันอาทิตย์อ่ะ ไม่รู้ใช่รถตี้ปะ ตอนดึกๆสักเกือบเที่ยงคืนพี่นั่งชิวอยู่แถวนั้น

พี่เรียนเอแบคคณะ Arts Business English ครับ
    เรียนมาตั้งแต่รหัส451-XXXX ครับก็หลายอยู่คงจบเทอมหน้าแล้ว
    ปกติพี่กับเพื่อนๆจะนั่งชิวกันที่ร้านเหล้าที่อยู่ระหว่างร้าน Third กับ อีกร้านนึงอ่ะที่ใหญ่ๆ ร้านที่พี่ชอบนั่งมันออกแนวญี่ปุ่นอ่ะร้านสีฟ้าๆ ยังไงเบื่อๆเห็นรถพี่แถวนั้นก็เข้าไปถามหาได้เลย อิอิ

เออใช่ มีไป Meeting กับ Au Car Club ปะ www.rz-racingzone.com/au ครับ เอาไว้เจอกัน

ส่วนเรื่องวิ่งกลางคืน เดี๋ยวนี้เซ็งเป็ดครับเพราะส่วนใหญ่เจอรถวางเครื่อง จะมีคู่คี่หน่อยก็พวกรถบ้านเครื่องเดิมแต่งอ่ะ แต่ก็อย่างว่ารถพวกเรามันมี VTEC อ่ะมันก็ย่อมได้เปรียบอยู่บ้างอิอิ

ว่าแต่เห็นรถพี่นี่ ไม่ทราบว่าพี่กำลังวีรกรรมแบบไหนอ่ะ:D เพราะนึกไม่ออกว่าน่าจะเจอที่ไหน ...ถ้าวันเสาร์ตอนช่วงกลางวันรู้สึกจะวิ่งกับ EVO7 สีขาวแถวเลียบทางด่วนอยู่แป๊ปนึงแล้วก็อัดคนเดียวไปเรื่อยๆ
    ส่วนกลางคืนจำไม่ได้อ่ะแต่รู้แต่ว่าช่วงนี้อัดตลอดเลยเพราะไม่ต้องไปเรียนบางนาทุกวันแล้วก็เลยมีค่าน้ำมันเหลือบานเลย:D

9. MrLover

5
    0
    0
    จำได้ว่าเมื่อก่อนก็สีดำเหมือนกัน

ไม่เจอพักใหญ่เจออีกที..เปลี๊ยนไป๊

10. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    แ ต่ ก่ อ น เ ป็ น ดำ ดุ ต อ น นี้ เ ป ลื่ ย น เ ป็ น ส้ ม จี ด

11. no_smokingz

no_smokingz New Member Member

6
    0
    0
    วันนี้ได้ไปเอแบคมารึป่าวครับ

เหนแว่บๆ

สวยมากๆ

สุดตรีนนนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้