///เตะบอล อาทิตย์ที่ 6 เมษา เวลา 18.00 สนามสลาคิน 11 คนครับ มันส์ๆ ///

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย .:: ป๋องแป๋ง ::., 2 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. .:: ส เ ต ฟ า น ::.

.:: ส เ ต ฟ า น ::. New Member Member

269
    41
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ไปเหนื่อยกัน และขอขอบคุณกองเชียร์ทุกท่านที่ไปให้กำลังใจ

นัดนี้สนุกมากมาย คนไปเยอะดี
    ไว้รวมตัวกันบ่อยๆอย่างนี้นะครับ ทีมเราจะได้มีทีมแข่งกับทีมอื่นอย่างจริงๆจังๆซะที

ปล. อยากแก้มือกับFDจัง มีใครคิดเหมือนผมป่าวน๊า
    :D

2. parnun

parnun New Member Member

27
    0
    0
    สนุกมากครับ ขอบคุณเพื่อนๆๆพี่ๆๆทุกๆๆคนด้วยครับ

3. autouch7

autouch7 New Member Member

53
    3
    0
    น่าเสียดายจังไม่ได้ไปเอาไว้วันหน้านะครับขอบคุณนะครับ

4. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    สัปดาห์หน้าหยุดดูบิ๊กแมตท์นะพี่

มาฟุตซอลกันกลางสัปดาห์เอาปร่าวๆ :D

5. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    จัดมาเลยฟุตซอลกลางสัปดาห์

6. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ฮื้อๆๆๆ แมนยูเหมอ วิดิชเจ็บ ริโอเจ็บ ฮื้อๆๆๆๆ

7. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

ใกล้ตกบัลลังก์แล้ว อิอิ :D

แมตซ์นี้สนุกมากครับ ต้องขอบคุณ ทีม เพื่อนโอ้ ด้วยนะครับ หนักนิดเบาหน่อยก็หนุกหนานกันนะครับ
    สำหรับสมาชิก ES จุ๊บส์ มากันเย๊อะดีนะครับ อบอุ่นดี ต้องขอโทษเรื่องการหมุนเวียนผู้เล่น (โรเตชั่น) ด้วยนะครับ เนื่องจากผู้เล่นมากันเย๊อะอาจจะได้เล่นกันคนละนิด คนละหน่อย แต่ขอให้เรามากันแบบนี้บ่อยๆ นะครับ รับรอง ES จุ๊บส์ F.C. ของเรา ได้ไป พรีเมียร์ลีกแน่ๆ (ไทยแลนด์พรีเมียร์ลีกนะ) :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้