ชาว ES ท่านใดอยู่ย่านฝั่งธนฯบ้างขอเสียงหน่อย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย A100, 1 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fOam_Rx

fOam_Rx New Member Member

29
    0
    3
    อยู่เพชรเกษม 69 ครับสีขาว ES สีขาว ทะเบียน 6928 ครับผม โฟมครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับผม

2. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    ฝั่งธน ผมคงไม่ได้ไปแล้วคับ ผมโดนคนที่ผมรักที่สุด ทิ้งแล้ว เศร้าว่ะ สาด แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เครียดโว้ยยยยยยยยยยยยยย

3. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0

งี้ต้องฉลองหน่อยม๊ะ.........:D ล้อเล่งอ่ะ

หุ่นล่ำวำอย่างเบียร์ หาใหม่สบายอยู่แล้วน่า.... อย่าซีเรียสนีครับ ....:D

4. ต้นes

ต้นes New Member Member

59
    0
    0
    เอาด้วยคน
    ตอนนี้อยู่ จรัญ 27
    อนาคต ประชาอุทิศ 90

5. Hapguppy

Hapguppy Guest

0
    0
    0
    ผ่านทุกวันครับ

ผมแฮป ครับ อยู่นนทบุรี แต่วิ่งเส้นตัดใหม่ทุกวันครับ ES03 สีบรอนน้ำตาล ครับ หัวใจ LPG ครับ เดิม แมก 17 " เลข 6238 ครับ

6. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    เสียใจอย่างสุดซึ้งคับ ผมเข้าใจเป็นอย่างดี:cry:

7. wit

wit New Member Member

3
    0
    0
    วิทย์ครับ 02 เทาซิกเนตครับ อยู่พระราม 2 ครับ ซอยท่าข้ามครับ เจอกันทักทายกันได้นะครับ :D

8. nemesis_Es_beer

nemesis_Es_beer New Member Member

157
    16
    0
    เครียด ... ไม่หาย .... แต่ตอนนี้มีตังค์ใช้มากขึ้น ฮาๆๆ เหงาๆ แฮะ

9. A100

A100 New Member Member

62
    0
    0
    มึใครอยู่ย่านนี้อีกไหมมมมมมมมมมม...................................

10. vevi

vevi New Member Member

23
    1
    0
    แล้วเมื่อไหร่จะมีมิตติ้งฝั่งธนหล่ะครับ รถเยอะเหมือนกันนะเนี่ย ใครก็ได้จัดหน่อยดิ

11. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ป๋มก้ออยู่ ท่าข้าม

12. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    แล้วก้อบิณฑบาต อยู่แถวท่าข้ามทุกวันเลย 55+

รอสึกแล้วจะไปแจมด้วยนะคับ

13. ed_mark

ed_mark New Member Member

34
    0
    0
    จัดไป แต่ยังไงมากันเยอะ ๆๆๆ นะครับ จะได้ไม่เหงา อิอิ

14. RX (ES)_GAMMON

RX (ES)_GAMMON New Member Member

496
    0
    0
    ผมอยู่แถววงเวียนใหญ่อ่ะคับ เจอกันจะบีบแตรชนแล้วกัน อิอิ

15. เดิม ๆ 328

เดิม ๆ 328 New Member Member

117
    6
    0
    รออยู่นะครับ นอกรอบฝั่นธนนะครับ
    ผมอยู่ สาย 4 ครับ ES01 สีบรอน ทะเบียน 328 ครับ

16. ed_mark

ed_mark New Member Member

34
    0
    0
    เดี๋ยวรอให้นายต้น จัดวัน เวลา สถานที่ ยังไงก้อมากันเยอะ ๆ นะครับ

17. agelus

agelus New Member Member

69
    6
    0
    ผมอยู่ท่าข้ามเหมือนกันครับ มิน่าเคยเห็นตอนเช้า แว๊บๆ
    วิ่ง สีลม สาทร สุขสวัสดิ์ ประจำครับ
    เอ ตอนเช้าวันอังคารผมจะใส่บาตรที่ท่าข้ามทุกวัน เคยเจอเปล่าเนี่ย
    es สีดำครับ

18. pawan_company

pawan_company New Member Member

7
    0
    0
    จรัญ 27
    ต้น ครับ

19. >>SP<<

>>SP<< New Member Member

151
    5
    0
    เราด้วยอีกคนอยู่เอกชัย 46 อิอิ............

20. aum_ES

aum_ES New Member Member

237
    10
    0
    รออยู่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้