Happy Birth Day ( พี่รัตน์ ) RS_Ferio_007 (น้องเทา) 01/04/2551

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย voiceman, 31 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    มีความสุขมากมายนะพี่รัตน์ ขายของได้เยอะๆนะคร๊าปๆ

2. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0

คง ไม่ ช้า ไป ใช้ มั้ย ถ้า จะ บอก ว่า H@Ppy BiRtH DaY จร๊า !!!!!!

มี ความ สุข ทุก ๆ วัน

คิด อะ ไร ขอ ให้ ได้ รับ สม ดัง ใจ หวัง นะ จ๊ะ

แย้ว ก้อ พา น้อง เทา มา มีท ติ้ง ที่ กุง เต๊ป มั่ง น๊า ... :p

3. voiceman

voiceman New Member Member

297
    30
    0
    เมื่อคืนพี่รัตน์พาไปเลี้ยงวันเกิดมาก๊าบบบบ บลิสผับ เมามากมาย งานนี้กลับเช้ามันเลย

4. obb_es

obb_es New Member Member

97
    9
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลัง ขอให้รัตน์มีความสุข และ สมหวัง ประสบความสำเร็จทุกๆด้าน นะครับ
    มาช้าไป 5 วันนะรัตน์
    ขอโทษที ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดมาเลย อิอิ จริงๆแล้วเราเกิดปีเดียวกัน เป็นน้องกันแค่สามเดือนเอง
    :D

5. THE BOY

THE BOY New Member Member

354
    38
    0
    ขออวยพรย้อนหลังนะครับ...
    ขอให้พี่รัตน์มีความสุขมากๆ มีคนรอบข้างน่ารักๆเยอะๆนะพี่ การงานดี
    เงินเดินดีด้วยครับ
    ปล.
    คิดถึงอยู่นะครับแต่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดครับ มา กทม.ยังไงโทรบอกด้วย ไว้จะได้พาไปเที่ยวบ้าง

6. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    HBD มีความสุข รวยๆ คับ

7. beer_ak

beer_ak New Member Member

55
    3
    0
    HBD ขอให้รวยยยยยยยย ขอให้สุขภาพแข็งแรง คร้าบ

8. eit_mut

eit_mut New Member Member

191
    16
    0
    มีความสุขมากๆคับ ไม่เจ็บไม่ป่วย

9. superfiat

superfiat New Member Member

159
    13
    0
    ขอให้พบแต่สิ่งที่อยากได้...ละกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้