..อยากรู้ราคาอะไหล่ ( ทั้งของใช้แล้วและของใหม่ )ตามรายการต่อไปนี้หน่อยครับ..

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย KaLaKiNi, 30 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caffein

caffein New Member Member

344
    7
    0
    ติดตามชมครับ

2. โห โปรเจคนี้แค่นึกภาพก็อลังการละ
    ว่าแต่.. ก็งงๆ กับการให้เกียร์สองชุดมันทำงานพร้อมๆกันนี่ซิ
    เพราะปกติเกียร์ออโต้พออัดมากๆยังเปลี่ยนเพี้ยนๆได้เลย
    กับ การทำให้เครื่องมีรอบการทำงานที่ใกล้กันมากๆทั้งคู่อีก
    ยังไงก็จะเป็นกำลังใจให้ครับ:)

3. ArmKiller

ArmKiller New Member VIP

1,745
    7
    0
    รอชมครับ

4. korn999

korn999 New Member Moderator

95
    2
    0
    เรื่องเกียร์นี่มันคงต้องมีระบบอิเลกทรอนิกส์ที่ทันสมัยมาเป้นตัวช่วยไหมพี่

ว่าแต่พี่โจ้ ทำเสร็จมันจะลงแข่งรุ่นไหนได้อะครับ คง งง กันถ้วนหน้าคับ อย่าลืมว่า กติกาบ้านเรามันคลุมเคลือ (หรือว่าดีขึ้นแล้วหว่า)

5. flatline

flatline New Member Member

40
    3
    0
    ถึงไหนแล้วครับ มารอดู ว่าแต่ครายรุราคากรองเบนซิล b16 มั่งอะ

6. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    ม้าคู่หน้าน้อย...ม้าคู่หลังมาก....มีสิทธิ์..งอเป็นกุ้งแน่ๆ....ล้อหน้าจะไม่กระโดดเอาหรือท่าน......คืออันนี้เป็นประสบการที่ผมเคยโม..รถบังคับวิทยุน่ะครับ...2 Motor..ขับหน้า-ขับหลัง เป็นความคิดแบบเดียวกันเลยครับ.....แต่ติดปัญหาเรื่องระบบส่งกำลังให้ล้อคู่หน้า+ล้อคู่หลังมันทำงานสัมพันธ์กัน.....ปัจจุบัน..เละ..ไปแล้วครับ
    ....อย่างที่คุณก้องบอกแหละครับ...เรื่องเกียร์น่าจะปวดหัวที่สุด....ยังไงก็เอาใจช่วยครับ..เป็นสิ่งที่ท้าทายมาก..จะติดตามดูผลงานเรื่อยๆครับ

7. lemonead

lemonead New Member Member

114
    2
    0

เบิกกรองแท้ที่ YSC ประมาณ800-900กว่าๆครับ จำไม่ได้ เบิกมาประมาณ2เดือนเเล้วครับ

8. Bonus in Blue

Bonus in Blue New Member Member

59
    1
    0
    โธ่ ชีวิตตรู ตอนนั้น น่าจะเลือกเรียน เครื่องกล จะได้อ่านแล้วรู้เรื่องกะเค้าบ้าง เสือกเลือกเรียนโยธา เลยงง เป็นเป็น ตาแตก

9. oat1772

oat1772 New Member Member

2
    0
    0
    พี่โจ้ นอกเรื่องแล้ว เอาD-sErIEs turbo+lpg จัดเลย อยากแรง+ประหยัด ลมเลิกBกับ Kแล้ว โดนพี่โจ้ปั่นหัวซะอย่ากขึ้นรถเมย์เลยเรา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้