ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ สมาชิกใหม่ และ เก่า แนะนำตัวที่กระทู้นี้ก่อนเลยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    เชียงใหม่จะจัดมิ้ตติ้ง แต่กทม.เงียบๆครับ (อยากไปด้วยจัง ไปดูขาวๆ เอ้ยสาวๆ อิอิ)

มิตติ้งเมื่อไหร่ ถ่ายรูปมาฝากด้วยนะครับ

2. สมัครสมาชิกทำไงคับ

ชื่อ เต้ย
    อายุ -
    รถ nx
    สี แดง
    เครื่อง sr 20
    e-mail [email protected]

3. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    ขอคำแนะนำการแต่งหน่อยครับผม

4. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    สวัดดีครับผมชื่อ ชาขอผากตัวด้วยครับทักทายกันบ้างนะครับอยู่กรุงเทพ ใช้nxสีดำติดสติกเกอร์ครับ

5. pump01

pump01 New Member Member

102
    0
    0
    ผม ชื่อ ปั๊มครับ ใช้ nx อยู่ที่ kmitl ครับ

6. Monkey_cheeseza

Monkey_cheeseza New Member Member

8
    0
    0
    หวัดดี ค่าทุกท่าน ตอนนี้ได้ Nx มาแร้วค่า อนาคตจะมาอยู่ ด้วยคนนะค่ะ ^^

7. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

8. momo234

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ดีใจด้วยครับ

9. photo_boya

926
    0
    0

เชิญเลยครับ ยินดีต้อนรับ

10. Monkey_cheeseza

Monkey_cheeseza New Member Member

8
    0
    0
    ตอนนี้ได้มาขับแร้วนะคะ อิอิ เจอกันกะทักทายได้ค่า ขอบคุนทักคนที่ให้การต้อนรับนะคะ

11. photo_boya

926
    0
    0
    ดีใจด้วยนะครับ

รถสีเหลืองเหรอครับ อยากเห็นรูปแบบเต็มๆคัน พอดีว่าชอบสีเหลืองเหมือนกันครับ

12. momo234

824
    6
    0
    ยินดีด้วยครับ ว่างๆมิตติ้งได้นะครับ

13. Monkey_cheeseza

8
    0
    0

คร่าได้เรยคร่าเดี๋ยวจะมาอัพเดท รูปให้ดูนะคร่ะ อีกไม่นานคร่ะ อิอิ ปล,สีรถเดิมๆสีขาวจร้าแต่ทำสีใหม่ค่ะ แล้วกะก๊อปๆเลียนแบบเพื่อนๆพี่ๆในคลับนี่ละคระ คงไม่มีใครว่าอะไรนะค่ะ อิอิ คิดไม่ออกจริงๆๆๆอะจ้า

14. koloekung

koloekung New Member Member

2
    0
    0
    อ๊อตโต้คับ

สวัสดีอ๊อตโต้คับผมมีสองคันเลยรุ่นนี้ เข้าไปดูได้ในอัลบัมคับ คันแรกวางเครื่องSR 20 DE ได้2วันก็เละ
    เลยส่วนสีขาวเพิ่งถอยมาใหม่ดูสภาพคันแรกแล้วไม่น่าเชื่อว่าผมไม่เป็นอะไรเลย(เมาไม่ขับน๊ะคับอิอิ)
    มีวิธีแต่งเก๋ๆบอกด้วยเด้อ แต้งกิ้วหลาย

15. photo_boya

926
    0
    0
    ดูในอัลบั้มไหนอะครับ

แต่ใช้รถมาตั้งหลายปีละ ไม่ใช่น้องใหม่แล้วละครับ อิอิ

ว่างๆก็มามิตติ้งกันนะครับ

16. bombebom

bombebom New Member Member

75
    0
    0
    สวัสดีครับ ชื่อ บอม ครับ อายุ 24
    เพิ่งซื้อ NX'94 สีเทาฟ้า มาขับเล่นครับ เครื่อง GA15

กำลังมึนๆงงๆ ไม่เคยเล่นรถญี่ปุ่นมาก่อนเลยครับ
    เป็นรถคันแรกที่เป็นชื่อตัวเองครับ ไม่รู้เรื่องอะไรเลย 55+

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ

ปล.กำลังมองหาร้านติดตั้ง LPG ดีๆครับ มีใครแนะนำได้บ้างครับ

17. momo234

824
    6
    0
    สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ เครื่องเปลี่ยนมาใหม่เหรอครับ เดิมต้องเป็นGA16ครับ

18. bombebom

75
    0
    0
    ครับ เจ้าของเก่าเปลี่ยนมาครับ

19. photo_boya

926
    0
    0
    ลองเปลี่ยนอีกสักครั้ง เป็น SR ไหมครับ อิอิ

20. bombebom

75
    0
    0
    กำลังโดนยุให้เปลี่ยนอยู่เหมือนกันครับ ขอลองใช้เครื่องเก่าไปสักครึ่งปี-ปีนึง รอเก็บเงินก่อนครับ แล้วเดี๋ยวค่อยคิดทำอะไรสนุกๆ วางแผนไว้เกือบหมดแล้ว

21. Ja Khonkaen

Ja Khonkaen Member Member

526
    1
    18
    สวัสดีพี่น้องคลับ nx ทุกท่าน ผม จ่า ขอนแก่น ใช้ nx-100 มา 3 ปีแล้วครับ แนวทางการแต่ง ก็ standard ปรับนิด ปรับหน่อย ไส่หลังคา ซันรูฟ ไฟหน้าโปรเจ๊คเตอร์ ครับ โดยได้ข้อมูลจากคลับเรานี่แล่ะ และจากคำแนะนำของท่านประธาน "คุณอ๊อด"
    ประทับใจมากในการใช้ และที่สุดยอดกว่านั้น พี่้น้องในคลับที่แสนดีทุกคนที่ได้ดูแลกัน ซาบซึ้งมากเลย ขอเป็นส่วนหนึ่งของ คลับ ด้วยครับ
    แก้ไขเพิ่มเติม ครับ เดี๋ยวนี้เปลี่ยนเครื่องจากเดิมเป็น SR20DE เกียร์เล็ก แล้วครับ ขับสนุกมาก ขอบคุณคุณตี๋ ทั้งสองตี๋ครับ คุณต้น คุณบอยและทีมงานครับที่ได้ดูแลทุกขั้นตอนในการวางเครื่องจนสำเร็จ ขอบคุณจริง ๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มีนาคม 2011
  22. photo_boya

926
    0
    0

ยินดีต้อนรับครับพี่ แหม่ๆๆ ใส่ T-Bar ด้วย ของหายากซะด้วย

23. myske

myske New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับสมาชิกใหม่ครับ คิดถึงทุกท่านครับ

24. Nx-Tum

Nx-Tum New Member Member

7
    0
    0
    ดีคับพี่ๆคลับ nx เพิ่งจะสมัครเข้ามา ยัง งงๆ อยู่55+ (ผิดถูกขอคาราว๊ะค้าบผม)
    ชื่อ ที คับ
    อายุก็ 24
    อยู่แถวเพชรเกษม
    รถก็..แน่นอน nx (สีแดงคับ)

25. Nx-Tum

Nx-Tum New Member Member

7
    0
    0
    อยากรู้จักทุกคนคับมี้ดติ้งเมื่อไหร่ส่งข่าวบ้างนะคับ

26. photo_boya

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รถสวยดีครับ

มิตติ้งก็จะแจ้งข่าว ในเว็บนี้ละครับ

ว่าแต่เพชรเกษม มันอยู่แถวไหนละครับ

27. wanlop teerasap

wanlop teerasap New Member Member

1
    0
    0
    ต้น ครับ อยู่ดอนเมือง ใช้ nx อยากหาอะไหร่ nx ครับ

28. rockky_nx

rockky_nx New Member Member

25
    0
    0
    ขอเป็นสมาชิกด้วยคนคับ....พึ่งซื้อรถมา

ชื่อ เก่ง ครับ อายุ 23
    อยู่ สระบุรี
    รถ nx สีขาว-ดำ
    รถยังทำไม่เสร็จ ถ้าเสร็จแล้วจะมาให้ติชม

29. photo_boya

926
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ รอดูผลงานนะครับ

30. rockky_nx

rockky_nx New Member Member

25
    0
    0
    จุดเริ่มต้น...ของ NX คู่ใจ ในราคาเริ่มต้น 80000 บาท(ไม่รู้ซื้อมาแพงหรือป่าว:cool:)

รองพื้นพร้อม ลบอดีต
    [​IMG]แนะนำรีวิวข้อมูล >> สถานที่ท่องเที่ยว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้