ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ สมาชิกใหม่ และ เก่า แนะนำตัวที่กระทู้นี้ก่อนเลยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    มีรถสวยๆมาอีกแล้ว

2. namay

namay New Member Member

21
    0
    0
    ถูกต้องเลยครับ..แนะนำแล้วครับชื่อเมย์ครับ(อยู่หน้า4):D

3. 9likk_100nx

9likk_100nx New Member Member

19
    0
    0
    มาใหม่ครับ ชอบและสนใจ nx coupe กำลังหารถอยู่ครับ งบน้อย ไม่เกินแสนห้า ใครมีแนะนำได้ครับ ขอที่ไม่ต้อวทำไรมากอ่ะครับ ค่อยๆเก็บตังค์ทำไปเรื่อยๆอ่ะครับ อ้อขอถามนิดครับ เอารูปขึ้นไปรูปประจำตัวสมาชิกทำไงครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. 9likk_100nx

19
    0
    0
    ทำได้แล้วครับ

5. annnijung

annnijung New Member Member

4
    0
    0
    หวัดดีค่ะ

ชื่อแอนค่ะ

เพิ่งสมัครสมาชิกเมื่อตะกี้นี้

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนนะคะ

อิอิ

อายุ 21 ปี

อีแมว [email protected] ค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

มีอารายแนะนำได้นะคะ

6. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18

สาวเชียงใหม่ :car:

ป้ายทะเบียน กจ เหมือนผมเลย แต่ของผมป้าย ปทุม สงสัยเนื้องอก

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2010
  7. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0

ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ

พึ่งจะเห็นมีสาวๆ มาแนะนำตัว

เดี่ยวคงมีพี่ๆมาต้อนรับนะครับ อิอิ

8. first_mayri

239
    0
    0
    ว้าวมาสาวๆด้วย
    อิอิ
    ยินดีต้อนรับครับ

9. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวัสดีครับคุณแอนเด็กใหม่เหมือนกันครับ

10. NXW_CM

NXW_CM New Member Member

8
    0
    0
    มีใครเชียงใหม่ บ้างงง

11. annnijung

annnijung New Member Member

4
    0
    0
    แอนก้ออยู่เชียงใหม่คร้า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ

มีอารายช่วยติช่วยแนะนำด้วยนะคะ

แอนไม่ค่อยรู้เรื่องรถเท่าไหร่

หวังว่าคงได้คำแนะนำจากทุกคนนะคะ

ยินดีมากมายค่ะที่ทุกคนให้การต้อนรับนะคะ

อิอิ

ฝันดีค่ะคืนนี้

12. momo234

824
    6
    0
    เพิ่มขับNXไปปายเดือนที่แล้วอ่ะครับ

13. 9likk_100nx

19
    0
    0
    ใคร เคยมา เกาะช้าง เกาะกูด เกาะหมาก บ้างครับ แถว บ้านผม ขับมาทางมอเตอร์เวย์ ลงชลบุรี ผ่านระยอง ผ่าน จันทบุรี ก็ถึงตราดครับ 399 กม. เกาะช้างขับรถขึ้นไปได้ครับ มีเรือเฟอร์รี ขนส่งรรถขึ้นเกาะครับ

14. champrugolf

champrugolf New Member Member

1
    0
    0
    ขอร่วมเป็นสมาชิกคลับ nx ด้วยคนนะคับ

สวัสดีคับ ชื่อ แชมป์:mad:

อายุ 25

ยี่ห้อ nissan

รุ่น nx

สี ดำ

เครื่อง GA16 (เดิม ๆ)

อยู่ อ่าวมะนาว ประจวบ ฯ

อีเมล์ [email protected]

เบอร์ 0867553630:teeth:

ใช้มานานหลายปีแล้วแต่ไม่เคยเข้า club เลย รบกวนคับช่วยส่งรายละเอียด และข้อมูลสำหรับสมาชิกด้วยคับ เพราะไม่รู้เรื่องเลยว่าต้องทำอย่างไรบ้างคับ

ปล.รถยังทำสีอยู่เลยคับ :sad:

15. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    ผมขับไปเที่ยวเกือบทุกเดือน ครับ ที่ประจวบ ยินดีได้รู้จักครับ

16. robinsonter

robinsonter New Member Member

20
    0
    1
    แนะนำคัวคราฟ

เช่อ เปนต่อคราฟ

อายุ 18 คราฟ

ใช้ nx เหลือง-ดำ

ผค้วๆไปซื้อมาได้ไม่นานเท่าไหร่

อยู่ลำพูนคราฟ (แค้ขับไปเชียงใหม่ทุกวันเนื่องด้วยเรียนที่เชียงใหม่)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคราฟ คริคริ

17. momo234

824
    6
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกทุกๆท่านครับ

18. photo_boya

926
    0
    0
    อยากเห็นรูปรถแบบเต็มๆ ครับ
    อยากทำเหลือง-ดำ เหมือนกันครับ

19. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ยินดีต้อนรับครับ

20. first_mayri

239
    0
    0
    อยากเหห็นคันสีเหลืองจังสวยดี
    เออที่อยู๋ประจวบอะครับ(มีบ้านญาติอยู่)
    บ้านผมอยู๋หัวหินนะครับไงไว้เจอกาน

21. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ ^_^

22. photo_boya

926
    0
    0
    รอดูรูปรถอยู่นะครับ

23. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    ชาว เหนือมารวมตัวกันหน่อย ครับ ตอนนี้รวมได้ สัก 3-4 คันละ สนใจติดต่อหาได้ 081-8847017

24. photo_boya

926
    0
    0
    อยู่ กทม. ไปร่วมด้วยได้ไหมพี่

ถ้ามีสาวๆ จะรีบไปเลย 555

25. สมัครสมาชิก nx คับ

เต้ยคับ
    nx สีแดง
    sr_20
    tel_0823404400

26. robinsonter

20
    0
    1
    อ่าๆๆ คราฟ เด๊ยวๆๆ จะ ถ่าย ไว้ ให้ นะ คราฟๆ

แหะๆๆ

รอๆๆๆ ซัก แปบ นะ คราฟ แหะๆๆ

27. robinsonter

20
    0
    1
  28. สมัครสมาชิกทำไงคับ

เต้ยnx แดง
    sr20
    e-mail kann_pk@hotmail
    0823404400

29. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เชียงใหม่เยอะจัง เดี๋ยวก็จัดมิตติ้งท่าจะดี เชียงใหม่สู้ๆ

30. photo_boya

926
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้