ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ สมาชิกใหม่ และ เก่า แนะนำตัวที่กระทู้นี้ก่อนเลยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    อ่านกะทู้เก่าๆเยอะๆครับ
    แระก้อใจเย็นๆ^^" เด๋วได้ของดีไปเอง

2. marshilldy

marshilldy New Member Member

38
    1
    0
    ใช้ nx เหมือนกันคับ ของผมเป็นสีดำปี92 Ga16de M/T
    ผมอยู่แถวๆสุขาภิบาล3คับ แต่บ้านจริงอยู่ชลบุรี ยินดีที่ได้รู้จักคนรัก nx เหมือนๆกันคับ

3. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    หวาดดีคร้าบบบบบบบบบบบ :)

4. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    โย้วๆๆ เงียบเหงาจัง

5. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    จัด MEETING เดือนแห่งความรักด่วน

6. 9mong

9mong New Member Member

4
    0
    0
    แนะนำตัว

ชื่อ 9mong
    บ้าน บางกะปิ
    รถ nx-coupe
    สี น้ำเงิน
    เครื่อง GA16
    แนวการแต่ง แล้วแต่งบ:cool:

7. birdkung_nx

273
    4
    0
    สวยครับพี่ชอบด้านท้ายหมดเลย เดี๋ยวจะก๊อป คงไม่ว่านะครับ

8. 9mong

9mong New Member Member

4
    0
    0
    แนะนำด้วย

ด้วยความยินดี มีอะไรช่วยแนะนำด้วยครับ:)
    มีรูปสวยๆ มาให้ดูครับ

9. ต๋อง

ต๋อง Guest

0
    0
    0
    nx เชียงใหม่ กลุ่ม single club

ผมอยู่เชียงใหม่ครับ อยากได้สติกเกอร์ครับ

10. birdkung_nx

273
    4
    0
    อยากได้สติ๊กเกอร์ โทรมาคุยกันได้ครับ ผมฝากแบบไว้ที่ร้านสติ๊กเกอร์แล้วครับ เดี๋ยวไปเอาด้วยกัน โทรมาได้เลย 081-7474349 ครับผม ยินดีที่มี คนเชียงใหม่ในคลับเพิ่มนะครับ แต่ไม่รู้ขับรถสีอะไรครับ

11. gartoony

gartoony New Member Member

7
    0
    0
    เกตค่ะ
    อยู่ชลบุรี
    NX สีขาว
    อยากแต่งแต่ไม่มีงบประมาณ ^_^

12. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    หวัดดีครับผมไปชลบุรีบ่อยอะคลับ เกตอยู่แถวไหนหรอครับ ยินดีต้อนรับนะคร้าบบบ :D

13. birdkung_nx

273
    4
    0
    เฮอๆๆๆๆๆๆ

14. snacker

snacker New Member Member

38
    2
    0
    ผมชื่อ Benz
    อยู่ กทม.
    ขับ NX สีน้ำเงิน
    เครื่อง GA 16 DE + LPG Fix-Mix
    เบอร์โทร 089-1317118
    E-mail : [email protected]

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ใช้ NX มา 4-5 ปีได้แล้วครับเพิ่งติด LPG มาได้ซักระยะ
    ยังไงว่างๆแอดมาคุยคุยกันได้นะครับ

ปล.สปอยเลอร์กะสเกิตหน้าของคุณ Ronin Top สวยดีคับ
    ทำที่ไหนแนะนำหน่อย

15. mame_o

mame_o New Member Lady Member

19
    0
    0
    มะเหมี่ยวค่ะ....(เข้ามาตั้งนานแล้วยังไม่ได้แนะนำตัวเลย...อิอิ)
    อยู่แถว ลาดกระบังค่ะ
    NX สีแดงแปร๊ดดดด เดิมๆค่ะ
    เครื่องเดิม 1.6
    ติดเครื่องเสียง 12" คู่
    รัก NX มาก......ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

[email protected]

คุยกันได้ค่ะ...เผื่อจะได้ขอคำแนะนำบ้าง
    นู๋ไม่ค่อยรู้เฃรื่องรถอ่ะค่ะ..............^^

16. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    งั้นก็ไม่ไกลผมมาก เพราะผมอยู่ซอยวัดศรีฯที่ทะลุหัวตะเข้ครับ เจอกันอย่าปาดหน้า เดี๋ยวม้ามันตื่น

17. mame_o

19
    0
    0
    Wow

อ่าวหรอคะ...
    ที่แถวหัวตะเข้ เหมี่ยวเคยเห็น NX อยู่ 2 คันค่ะ
    มีสีแดงเหมือนกันกะเหมี่ยวเลย....
    กะอีกคันสีม่วงอ่ะค่ะ
    :D

18. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ของพี่สีม่วงครับ
    ว่างๆมามี้ตติ้งกันบ้างก็ได้นะ เพื่อนๆก็ฮาๆครับ ไม่มีใครดุหรอกครับ
    เดือนนี้กะจะมี้ตติ้งโซนบางนาด้วย เพราะหลานคันทางนี้ Request มา แล้วจะบอกล่วงหน้านะครับ

19. mame_o

19
    0
    0
    โฮ...ดีจังค่ะ อยากไปด้วยจัง
    ขอให้เป็นวันที่เหมี่ยวว่างละกันนะคะ อิอิ (งานยุ่งๆ งุงุ)

ถ้าเจอเหมี่ยว ปาดหน้าได้เลยค่ะ...........ม้าเหมี่ยวเชื่องแล้ว ^^

20. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    จัดมาเลย บางนา! อารมณ์เครียดกับงาน อยากสังสรรค์ ที่ไหนว่ามาครับ จะได้เจอกันเยอะๆ

21. kenshiro222

kenshiro222 New Member Member

72
    0
    0
    ผมชื่อ ชาย
    อยู่ กทม.
    ขับ civic es01 ทอง/ corolla ae100 เงิน/ nx (รอหาไฟแนนได้ก่อนนะจ๊ะแล้วเจอกัน)
    เครื่อง d17/4afe
    เบอร์โทร 089-1307433
    E-mail : [email protected]
    ติดตามมานานแล้วครับตั้งแต่พี่อ็อดวางเครื่องมาใหม่กิ้กๆๆ อิ อิ
    ยินดีที่รู้จักทุกท่านนะครับและขอสมัครไว้ก่อนล่วงหน้านะครับขึ้นอยู่กับโชคชะตาฟ้าลิขิตแล้วแหละว่าจะได้ nx มาเมื่อไร หรือจะไม่มีวาสนาก็ว่ากันไปขอบคุณครับพี่น้อง

22. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    ชื่อเล่น - newsjew

อายุ - 27 หน่อยๆ

ยี่ห้อ - Nissan

รถรุ่น - Nx

เครื่อง - เดิมๆ

แนวการแต่ง - แล้วแต่แม่จะเมตตา

MSN - [email protected]

E-mail - [email protected]

MobilePhone - 0897749610

รบกวนใครพอมีโช้คอัพค้ำฝากระโปรงหลังแบ่งขายให้ผมทีเหอะคับ ของผมเสีย ขี้เกียจเอามือค้ำ มันหนักโคตรๆ

[​IMG][/IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 มกราคม 2008
  23. Anankhet

1,282
    5
    38
    ชายล่างนี่แตกหรือว่าเป็นดีไซน์ครับ ถามจริงๆนะ

24. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    เคยเป็นที่อยู่ของอินเตอร์คูลเลอร์หรือเปล่าครับ

แต่ผมว่ารถสวยดีเหมือนกันน่ะสีขาว อยากได้สีนี้อยู่เหมือนกัน

25. birdkung_nx

273
    4
    0
    สวยๆๆๆๆๆ

26. Poo_AFTER ZEED_No.33

Poo_AFTER ZEED_No.33 New Member Member

79
    0
    0
    ++ แวะมาทักทายค่ะ สมาชิกทุก ๆ ท่าน ++

27. newsjew

newsjew New Member Member

32
    0
    0
    ชายล่างผมแตกอ่ะครับ เลยเจียให้มันเท่ากันซะเลย อิอิ ท่านใดมีโช๊คค้ำฝากระโปรงหลังหรือพอจะแนะนำที่ ที่เค้ารับสั่งทำช่วยให้ข้อมูลผมหน่อยครับ หางเคฟลา มันหนักจิงๆครับ

28. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ไม่แน่ใจว่าโช้คค้ำใหม่จะรับน้ำหนักได้พอหรือเปล่านะครับ แต่ถ้าเป็นตัวกระโปรงมันเดิมๆ ลองโช้คPNKดูครับ เอากระบอกเดิมไปเทียบความยาวกัน แล้วเอาหัวสวิงอาร์มที่มีรูน็อตสองรูจากโช้คอันเดิมมาทำใส่โช้คอันใหม่ ทีนี้จะหนักน้อยลงเยอะ
    ราคาคู่ละประมาณ1800 ซื้อได้แถววรจักรครับ จอดรถอาคารศรีวรจักรแล้วเดินออกจากตัวอาคารมา เลี้ยวซ้าย เดินไปเรื่อยๆ ข้ามถนน แล้วก็เริ่มมองหาจากร้านแถวนั้นได้ครับ เดินมุ่งหน้าไปทางตะวันตกเรื่อยๆร้านฝั่งซ้ายมือจะมีขาย หลายร้าน

29. Anankhet

1,282
    5
    38
    ทางตะวันตกนี่มันต้องมองดวงอาทิตย์ช่วยรึป่าวหว่า....
    งั้นต้องเอาเข็มทิศไปด้วย...ฮา

30. ต้นnx

ต้นnx Guest

0
    0
    0
    แนะนำตัวเพิ่งได้ NX มาหมาดๆ

ชื่อ:ต้น
    รถ:Nissan NX
    เครื่อง:G16DE
    สี:แดงสด
    บ้าน:บางนา ใกล้เซียงกง
    ขอร่วม Team ด้วยคนคร้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้