ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ สมาชิกใหม่ และ เก่า แนะนำตัวที่กระทู้นี้ก่อนเลยครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ไม่ต้องเขินไม่ต้องอายครับ สมาชิกใหม่ และ เก่า แนะนำตัวที่กระทู้นี้ก่อนเลยครับ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว NX ที่แสนอบอุ่นคร้าบบบ :D :D

2. jnismo

149
    7
    0
    ชื่อเล่น - บอล,เจ,เจ๊

อายุ - วัยรุ่น

ยี่ห้อ - Nissan

รถรุ่น - Nx

เครื่อง - GA16 VTC

แนวการแต่ง - แล้วแต่งบ

MSN - [email protected]

E-mail - [email protected]

MobilePhone - มีแต่เบอร์เนี้ย 02-6262089

คติปาจามจาย - อยากถูกหวย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 มิถุนายน 2006
  3. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ชื่อเล่น - ชิต..,,โม

อายุ - แก่แล้ว....

รถรุ่น - Nx

เครื่อง - GA16 DE
    แนวการแต่ง - ทำมาแล้วโดนชนทุกที

MobilePhone - 01-2078798

.....เชียร์ อิตาลี อาร์เจนติน่า

4. Tinnachai

Tinnachai New Member Member

1
    0
    0
    ชื่อ ติณณ์ณชัย
    รถ nx แดง(รูปยังไม่ได้ถ่าย)
    เครื่อง GA16 DE
    E-Mail [email protected]
    Meetingเมื่อไหร่บอกด้วย06-3030252

5. ฟร้าน NX

ฟร้าน NX New Member Member

5
    0
    0
    ผมสมาชิกใหม่อยากรู้จักสมาชิกคนอื่น ๆ แต่ไม่มีเวลาเข้าเว็บ มีงานกิจกรรมอะไรกรุณาแจ้ง 09-799-3343 หรือถ้ามีปัญหาเกี่ยวกับเรื่องเครื่องยนต์ น้ำมันเครื่อง และอุปกรณ์ต่าง ๆ เกี่ยวกับรถ nissan ปรึกษาได้ สามารถหาของและซ่อมแซมในบางส่วนได้ เพราะเป็นช่าง nissan อยู่ อะไหล่และอุปกรณ์ต่าง ๆ ราคาถูกหาซื้อตามตลาดไม่ได้ เพราะซื้อจากโรงประกอบรถโดยตรง

6. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ชื่อเล่น - นายเบิร์ดครับผม
    อายุ - วัยรุ่นอยู่บ้าง

รถรุ่น - Nx

แนวการแต่ง - แล้วแต่งบและถ้าคุณพี่ขอร้องให้พอได้แล้ว

MobilePhone - 01-7474349 ใช้รับสายครับ 04-0433222 ใช้โทรออกครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 สิงหาคม 2006
  7. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ชื่อเล่น - นายเบิร์ดครับผม

อายุ - วัยรุ่นอยู่บ้าง

ที่สิงห์สถิตย์ - อยู่เชียงใหม่ครับผม

รถรุ่น - Nx

แนวการแต่ง - แล้วแต่งบและถ้าคุณพี่ขอร้องให้พอได้แล้ว

MobilePhone - 01-7474349 ใช้รับสายครับ 04-0433222 ใช้โทรออกครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2006
    Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  8. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    ชื่อเล่น big
    อายุ เลข 3 แล้ว
    เครื่องยนต์ ga 16 vtc
    โทร 06-3917432
    อีแมว [email protected]
    แนว เงินเหลือจากค่านมไอ้ตัวเล็ก
    ที่อยู่ ลาดพร้าว-ดอนเมือง แต่อีกหน่อยไปหนองงูเห่าแล้ว[]

9. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ชื่อเล่น......โจ๋

อายุ.......จะ 25 แล้วนะ หี่หี่หี่

สถานะภาพ..........โสดสนิท

นิสัย..........ฮาๆ ง่ายๆ

แนวในการแต่งรถ.........ดุๆ (แต่ตอนนี้ยังไม่ดุเพราะไม่มีตังค์ให้ดุ)

เครื่อง........ เดิมสนิทแรง อยู่ที่ใจ (แต่ไปไม่ค่อยไหว)5555

รถสีดำเดิมๆอะครับไม่โพสต์รูปนะ

Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  10. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    ขอสมัครเปง สมาชิก NX ด้วยคันคับ มีสติกเกอร์ บ้างมั้ยคับ ขอสักแผ่นนะคับ

11. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    มีครับ แบบคันสีขาวข้างบนนู่นน่ะ

ถ้ามามีทติ้งค่อยเอานะครับ

พี่บอลๆ จัดการทีท่านประธาน

12. tumclub

tumclub Guest

0
    0
    0
    ยังไม่มี รถ ขับ เยยย ...... บอลเอ้ยยย

มีแต่รถ ชาวบ้าน ที่ช่างหล่อเจงๆ

เอามาให้เพื่อน บอล ดุ ขำขำ นะ... อิอิ

13. Ronin Top

Ronin Top New Member Member

5
    0
    0
    ฝากตัวด้วยครับ สมาชิกน้องใหม่ขอเข้าชมรมด้วยคน ...แนะนำตัวครับ
    ชื่อเล่น Top
    รถ NX สีดำ :cool:
    สถานภาพ ถ้าตอบว่า " ตามหารักแท้จาผิดไหมเนี่ย "...:p :p :p
    ที่อยู่ สีลม เบอร์ 0859595914
    อายุ จาเข้าเลข 3 แว้ว แถมหน้าแก่อีก กุ้มเจง ๆ
    แนวการแต่ง เอาดุ ๆ ทมึน ๆ เข้าไว้ แต่พอได้เข้ามาในรถ
    มันฟังเพลง jazz , bosinova หวานเลี่ยนซะงั้น
    หุ หุ ให้มันรู้ไปว่าอย่าตัดสินคนที่หน้าตา เนอะ?:D

:eek: ................."อยากไปมีตติ้งจังงงง อยากรู้จักทุกท่านเลยครับ"
    :mad: ..................." ใครชวนแกเนี่ย มีครายรู้จักแกบ้างหึ พึ่งสมัคร
    วันแรก เอาเชียว "
    :p ........................" จริงด้วย ม่ายเปงราย หน้าด้าน เด๋วค่อยไปตีซี้ "

14. Ronin Top

5
    0
    0
    จาโพส รูปติดไหมเนี่ย อย่างนี้ถูกป่าวหว่า?

15. Ronin Top

5
    0
    0
    โพสรูปจากdesktop ทำงัย ครับพี่น้องงงงงงง
    คือว่า โง่ อ่ะครับ แก่แย้วเลอะเลือน
    ............................โง่ นิ ...........................................[​IMG]

16. RaphaeL

RaphaeL New Member Member

26
    0
    0
    1.กดปุ่ม"ใช้งานขั้นสูง"ด้านล่าง
    2.กดปุ่ม"อัพโหลดและจัดการกับไฟล์แนบ"
    3.Browse
    4.กดปุ่ม"อัพโหลด" ถ้าอัพได้มานจะขึ้นชื่อไฟล์ด้านล่าง
    5.ปิดหน้าต่าง
    6.ถ่ายรูปรถตัวเองแล้วมาลงด่วงงง^^"

17. Ronin Top

5
    0
    0
    รับทราบคับ เอารูปรถมาลงแย้วววว จ้า
    ขอบคุงครับ..........................................................TOP :D

18. chit

732
    0
    0
    ทำงานที่สนามบินหรือครับ มาอยู่แถวบางนาจิ ใกล้กันเลย...

19. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ขอแนะนำสมาชิกใหม่

:) สวัสดีครับชื่อตี๋:)
    ใช้รถnissan nx
    เครื่อง GA16ฝาดำ
    รถสีน้ำเงินปี92
    [email protected].
    084-8756825

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2007
  20. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    เอ่อ ผมโอ๊ต ยังไม่ตายน้ะโว้ย

ชื่อ : โอ๊ต
    รถ : A33, N13 แต่ NX ขายไปแล้ว กำลังจะได้มาใหม่แล้วโว้ย
    แนวแต่งรถ : เช็คตามระยะอย่างเดียว เน้นซื้อเพิ่มเป็นคันๆ ไม่แต่ง

หมายเหตุ : Oatzman Pow เนี่ย ยังไม่ตายน้ะ ยังอยู่ เดี๋ยวหา NX ได้ จะกลับมาใหม่ เหอๆ

ตามนั้น

21. jnismo

149
    7
    0
    พายุโอ๊ตเทพแห่งความเงา

22. vorached

vorached New Member Member

1
    0
    0
    champบางนาคับ

อยู่แถวบางนาใส่แม็คมาใหม่คับ

23. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ชื่อเล่น..........เป๊ก PEK
    อายุ ยี่สิบก่าๆ
    เครื่องยนต์ เดิม ๆ หลวม ๆ
    โทร 09-403-4144
    แนว เอาให้มันวิ่งได้ก็พอแย้ว
    ที่อยู่ ซอยอารีย์สัมพันธ์ 3

:D :D :D :D :D :D :D

24. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    ชื่อ ต้น อยู่ปากน้ำคับ เกิด 18 กันยายน 2521
    รถ nx-coupe
    สี น้ำเงิน jazz ตอนนี้เปลี่ยนเป็นสีขาวเเล้ว
    เครื่อง sr 20 det (w10) -avenir-

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 มกราคม 2010
  25. nu_noon_za

nu_noon_za New Member Lady Member

71
    1
    0
    ชื่อนุ่น
    เรียนเกษตร
    บ้านอยู่นนท์
    ไม่สวยแต่รวยกิ๊ก

26. chit

732
    0
    0
    ใช่ในรูปหรือป่าวววววว...

27. toe5969

toe5969 New Member Member

68
    0
    0
    แหม่พี่:p

28. chit

732
    0
    0
    คนแก่ขี้สงสัย

29. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อยากแนะนำตัวบ้างทำไงดี

30. RaganZa

RaganZa New Member Member

5
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคับ หลังจากติดตามอ่านมาสักพักก็สมัครสมาชิกทันที
    ตอนนี้สนใจ NX อย่างรุนแรง คาดว่าจะหามาเป็นเจ้าของซักคนต้นปีหน้าน่ะคับ
    ขอบคุณสำหรับสาระดีดีนะคับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้