กระทู้นี้ มีไว้ระบายพูดคุย เรื่องใดๆก็ได้ Gas Societe

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย JOE Ac..., 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    อ่ะ มีเพื่อนแว้วววว อิอิ

มันจะมีผลเสียกับเครื่องมั้ยอ่ะครับ
    หรือก็แค่ บึบ บับ ในช่วงแรกเฉยๆ

2. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    นั่นดิคับ ผมก้อไม่รุเหมือนกัน ว่ามันมีผลเสียกับเครื่องยนต์มั้ย
    ยังไงท่านใดทราบบอกหน่อยค๊าบ....

โบตั๋น ถูกใจสิ่งนี้
  3. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    555 สตาร์ททุกวันเลย ถังน้ำมันจะเป็นสนิมมั้ยเนี่ยะ

4. สุขสำราญ

สุขสำราญ New Member Member

41
    0
    0
    95 จะ40 ดีนะใช้ lpg มิตติ้งกันวันไหนดีครับ แล้วสตกเกอร์ทำยังอะพี่ๆ เดือนนี้ว่ามาเลย

5. pukja

pukja New Member Member

99
    2
    0
    สนับสนุนด้วยคนครับ มิตติ้งวันไหนอะพี่ เหงเงียบกันเลยอะ

6. โบตั๋น

4,842
    815
    113
    เอาไงกันดีครับ เรา ... จะได้เจอกันเมื่อไหร่เอ่ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้